อยากชวนพี่ฯมาสนุกกันที่น้ำพองขอนแก่น7กุมภานี้รับรองสนุกแน่ฯคร๊าบ

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย tel korat, 4 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tel korat

tel korat New Member Member

216
    0
    0
    มีรุ่นแข่งหลายรุ่นรถเยอะมากฯสาวฯก็เพรียบ:D:D:D

2. tel korat

216
    0
    0
    ลืมบอก 0810660333 ติดต่อสอบถามได้24ชม.เติ้ลคร๊าบ

3. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    แจ่ม..................

อยากไปมานานแล้ว น้ำพอง

เสียดายอ่ะครับ วันที่ 7 นี้ ไปราชบุรี หุหุ

มีทุกเสาร์ที่ 1 ของเดือน หรอครับ

4. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    น่าสนุกดีแต่ไกลไปหน่อย อิอิ

5. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    เร็วๆนี้..จะไปเยี่ยมเยือนครับ...กําลัง....คิด และ ตั้งใจอยู่..ว่า..จะเอา รถในทีม.MIDWAY.ไป..ดี๊ด๊า..นอกสถานที่บ้าง..หลังจากเคยไป....แต๊ดแต๊..แถวๆ ระนองมา..เมื่อปีที่แล้ว.....

กําลัง..รวบรวม สปอนเซอร์ อยู่ครับ...ไม่เกิน เดือน 6 แน่นอน...น้องๆในทีม..เตรียมตัวด้วยครับ..

6. tel korat

216
    0
    0
    a

รองเปลี่ยนบรรยากาศหน่อยมั้ยค๊าบมีสาวลาวแหล่มฯให้ดูด้วย:D:D

7. chun

chun Member Member

558
    2
    18
    ไปพิสูจน์มาแล้ว ของเค้าดีจริงๆ ใช่มั้ยเติ้ล

8. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    :D ได้ยินข่าวมาอยู่ครับ อิอิ :cool:

ไปแน่ๆครับ เร็วๆนี้ เดวรวบรวม เพื่อนๆก่อนครับ ไปแยะๆมันส์ดี

รู้สึก ชื่อบอล ที่ขับไมตี้ อยู่ สารคาม ก็เคยชวนไปวิ่งนะครับ

ยังไงเดี๋ยวไป แล้วโทรหาเลยนะครับ ขอบคุณๆๆครับ

ปล.เสาร์นี้ ถ้าไม่รบกวน ฝากเก็บภาพในงาน เล็กๆน้อยๆ มาฝากกันชมบ้างนะครับ :D

9. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    :sad::D เยี่ยมครับ พี่โอ๊ต..........:eek:

เดือน 4 กะ เดือน 6 นี่รู้สึกว่า ตารางงานจะ เบาๆ รึป่าว ครับ อิอิ :cool:

แล้วพี่โอ๊ต จะจัดทัพ น้อง.......น้อง.......ในทีม ไปกันหมดไหมครับ อิอิ

10. megaohm

megaohm New Member Member

362
    3
    0
    ไปเมื่อไหร่ส่งข่าวด้วยนะครับหนึ่ง

11. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    อยากไปลองวิ่งรุ่นเลดี้ ที่นู้น มานานแล้วอะ

อยากไป แต่ไม่เคยได้ไปซะที

12. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    555

ก็...คงเป็นรถ สปอนเซอร์ ทั้ง 1/4 และ เซอร์กิต อ่ะครับ...ไปเฉพาะสาวๆ...หนุ่มๆ จ่ายเอง..5-5-5...พูดเล่น..........

เพราะ สาวในทีม..มีแฟนหมดแล้ว............แต่..ถ้าใคร ใกล้ จะเลิก..ก็..บอกนะ 1...........:D

13. ZDI_3.0

ZDI_3.0 New Member Member

123
    0
    0
    อยากไปจังแต่ไม่พร้อมติดเรียนคับ

14. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    ได้เลยครับโอห์ม :D

15. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    ถ้าแบบนั้น.....คงต้องคอยลุ้น แบบ รักๆ ลุ้นๆ ดีๆ งอนๆ แล้วละมั้งครับ อิอิ :rolleyes:

16. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    อยากไปมากแต่เวลาไม่ว่างเลย

17. manvolvo940se

manvolvo940se New Member Member

25
    1
    0
    ไปมาแล้วครับ

ช่วงนี้รถน้อยๆลง

แต่รอบก่อน 30 สิงหาปีก่อน

เยอะมากไม่รู้เกี่ยวกับคลอง5ปิดไหม๊ช่วงนั้น

ที่ signal มา

18. tel korat

216
    0
    0
    เดี่ยวรูปพร้อมจะเอามาให้คร๊าบ

19. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    รอดูรูปครับ อิอิ

วันที่ 1 มีนา ถ้ามีเวลาว่าง ชวนมาเที่ยว ที่ราชบุรีนะครับ วันอาทิตย์ กลางวัน เริ่มเที่ยงๆ เลิกค่ำๆราวๆ 6 โมงเย็น 6 โมงครึ่ง ครับ

ถ้าก็ติดต่อ ผมได้นะครับ เพราะถ้าผมไป เดี๋ยวผมก็คงต้องรบกวนโทรหาคุณเติ้ล แล้วล่ะครับ อิอิ

20. ZDI_3.0

123
    0
    0
    ผมต้นคับ อู่ต่าย188คับ ว่างก็มาเลยนะคับพี่จะได้มันๆ

21. ZDI_3.0

123
    0
    0
    ผมก็อยากไปเล่นที่ราชบุรีคับ
    แต่ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเลยติดเรียนคับ
    แต่ถ้าว่างและก็พร้อมก็จะไปคับ
    จะไปทั้ง2คันเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้