เคยเจอไม๊ครับ เอาของเสียมาขาย พอจะคืน หายหัวไป(คนในนี้แหละ)

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ร้านสยามแก๊ส, 2 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    เงินแค่นี้ไม่น่านะ

2. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    อ่านแล้วเหนใจ จ.ก.ท เลยคราบ

3. :eek::eek::eek:

4. Keng_maejo

Keng_maejo New Member Member

555
    25
    0
    เห็นใจเจ้าของกระทู้ครับ

แต่อ่านแล้วแอบอมยิ้ม " เดินเบา ช่าาาา ใส่เกียร์ช่าาาา แอร์ตัดช่าาาาาา " บูสมาตลอด จอดติดไฟแดงอยู่ รถคันข้างๆคงตกใจ โห...คันนี้โหดน่าดู :D

5. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    นี่แหละครับ ผมก็เคยเจอมาแล้ว ทำเอาอารมณ์เสียเลย
    โทรไปก็ไม่รับ ผลัดวันอยู่นั่นแหละ แทนที่จะเคลียร์ๆให้เรียบร้อย
    ลูกผู้ชายถ้ามีปัณหาอะไรกันพูดกันตรงๆก็ได้ครับไม่ใช่เงียบหาย โทรหาไม่รับ คนเล่นรถด้วยกัน
    หุหุ ได้โอกาสระบายเลย อิอิ

6. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    สังคมเน็ต เสียหมด เพราะไอ้พวกนี้ ...ไม่น่าเกิดมาเลย

7. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    คืนเงินให้เขาไปเถอะครับ เงินแค่ 600 ไม่ทำให้คุณ รวยขึ้นมาหลอกครับ อย่างมากก็แค่ อิ่มไปไม่กี่มื้อ
    แล้วก็ ถ่ายออกมาแล้วครับ
    ปล. ถ้าข้อความไม่สุภาพก็ขออภัยนะครับ

8. link2pik

link2pik New Member Member

356
    222
    0
    เอา ใจ ช่วย ครับ

9. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    600 เองมาโกงกานทามไมเนี่ย แลกกับชื่อเสียงมานคุ้มกานหรอ

10. ขอรอฟังข้อมูลอีกฝ่ายครับ ก่อนผมจะออกความเห็น..

11. Kenny_eak

Kenny_eak Member Member

364
    11
    18
    คุณสยามแก๊ส ไม่ได้ตั้งกระทู้มานาน มาตั้งอีกทีก็งานเข้า ยังไงผมเอาใจช่วยนะคับ ส่วนคนที่ทำแบบนี้
    คิดซะบ้างนะคับ มันทำคนขาย คนซื้อคนอื่นๆเค้าเดือดร้อน จนเด่วนี้ไม่มีใครกล้าซื้อของในเวปกันแล้ว
    เพราะมีคนไม่รับผิดชอบกันแบบนี้แหละ เซงงงงงงงง เข้าใจปะ???

12. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    เคยเจอเหมือนกันครับกรณีแแบบนี้นัดกันดิบดีสุดท้ายต้องไปถึงบ้านเขาครับแล้วผมมันคนต่างจังหวัดอ่ะแถมของก็ไม่ได้ดีย่างที่คุย

13. อัพหน่อย เมื่อกี้เปิดแอร์ พอแอร์ตัด ช่าาาาา โบลว์ออฟคลาย โอ้วแม่เจ้า --*

14. boy2L

444
    13
    0
    ดันไปอย่าให้ตก

15. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    ผมก็โดนหลอกมาเหมือนกัน เงินก็ไม่ได้คืน ของก็ไปเอาถึงที่เสียความรู้สึกว่ะ Super sound ซะด้วย

16. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    บ่งบอกถึง ความแรง ครับ ของเราครับ

17. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    แล้วจะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

18. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    เอาชื่อเสียงมาแลกกันเงินแค่นี้มันคุ้มกันแล้วเหรอครับ ????????

19. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
  20. โทรไปไม่รับอีกแล้วครับท่าน

21. boy2L

444
    13
    0
    มันน่าเบื่อแบบนี้แหละครับ โทรหาก็ไม่รับ แทนที่จะเคลียร์ๆให้มันเสร็จๆ
    ตามถึงบ้านเลยสิครับพี่ ดูซิจะว่าไง เอาใจช่วยครับ

22. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    จริงๆนะ ของเสีย 'รมเสีย เสียเงิน เสียเวลา แต่จะดีขึ้นถ้ารับโทรฯและยอมรับผิด หาทางแก้ไข...

23. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ซื้อ ของในเวป มันมีอัตราเสี่ยงครับ เจอคนดี ก้อดีไป อย่างผมนี้

เวลาซื้อของ ในเวป ต้องดูก่อนเลยว่า คลับไหน สมัคร สมาชิกมานาน

หรือยัง จำนวนการตอบกระทู้ ความสม่ำ เสมอ ในการตอบกระทู้

เช่น ว่า เคยเห็น ล๊อค อิน นี้มาก่อนหรือป่าว ดูจากชื่อแล้ว มีเครดิตหรือไม่

ผม ว่าเรื่องพวกนี้ บ่งบอกตัวตน ของคนๆนั้นได้พอสมควรครับ อย่างบางคน

ลงขายของ แต่เพิ่งสมัคร สมาชิก อันนี้ ผมไม่ซื้อเลย เสี่ยงเกินไป หรือว่า ลงขาย

แต่ไม่ลงรูป ผม ก้อไม่ซื้อเหมือนกัน คนเราถ้าอยากขายของ ต้องลงทุนหน่อยครับ

แล้วประเภท โอนเงินมาก่อนนี้ ก้อไม่น่าไว้ใจเหมือนกันครับ สังคมสมัยนี้อันตราย

คน จ้องจะเอาเปรียบ กันอยู่ตลอดเวลา ผม คิดอย่างนี้นะ :):):):)

24. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    เซ็งเเทน

25. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    ก้อสมาชิกเก่านะไม่น่าเลย...ดูจากเลขสมาชิกอ่ะ

26. aom8817

aom8817 New Member Member

63
    3
    0
    เหอ เสียดายเวลาครับ ต้องมาตามเรื่อยๆแบบนี้ จิตตกพอดี แต่ถ้าปล่อยไว้ก็เดียวจะมีกระทู้อื่นๆเกิดขึ้นอีกแน่ๆ

แต่ก็คงต้องรออีกฝั่งมาชี้แจ้งครับ

27. อัพไป
    ใครไม่เชื่อผม โทรไปถามเจ้าตัวได้ ในรูปที่ผมโพสไว้

28. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    ทำแบบนี้ ใครจะกล้าซื้อของทางเน็ตหล่ะครับ คนที่ซ่วยคือคนขายของที่ดีๆแต่คนเค้าไม่กล้าซื้อเพราะกลัวเจอแบบนี้ เซ็งแทนครับ ความรู้สึกมันซื้อกันไม่ได้นะครับอย่าลืม

--*

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้