เอามาให้ดูเล่นๆ ความเปราะ และ ความอึด ของมัน <ล้อแม๊ก>

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย joke-jz, 2 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    ขอบคุณครับ ได้ความรู้เยอะเลย

2. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    ตอนนี้ก็ทราบข้อควรปฏิบัติแล้ว ขอบคุณครับ

3. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    เห็นแล้วไม่อยากให้เกิดขึ้นเลยเสียว.........

4. chang 97

chang 97 New Member Member

0
    2
    0
    ขอบคุณคับ

5. Mcdonald

Mcdonald Member VIP

389
    11
    18
    น่า สน ใจ ...

6. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    น่าหวาดเสียวอ่ะครับ

7. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    ขอบคุณสำหรับข้อมูล + ความรู้ครับ

8. Sandy

Sandy New Member Member

129
    3
    0
    นี่ถ้าเป็นบางประเทศที่เค้าเห็นความสำคัญของคนมากกว่านี้ อาจต้องปิดโรงงานกันเลยน่ะเนี่ยะ...แต่เมืองไทยเจอแบบนี้ไม่รู้จะไปเรียกร้องอะไรกะใครได้ ถึงได้ก็ไม่คุ้มที่เสียดีไม่ดีถ้าเส้นไม่ใหญ่จิงอาจซวยเองอีก...ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆที่เอามาแบ่งปันกันครับ ว่าแต่รอดมาได้ที่120km/hr.นี่เทพชัดๆ

9. joke-jz

joke-jz New Member VIP

67
    3
    0

ตอบสั้นๆเลยคับถนนมันกว้างมาก+กับเส้นนั้นรถน้อย อิอิ ถ้าทางแคบบวกรถเยอะ ไม่รอดคับ ไม่โดนบวกหน้าก็หลังยับ

10. ddayclub

ddayclub New Member Member

67
    0
    0
  11. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ขอบคุงครับ ได้ความรู้แบบเต็มๆๆ

12. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    แล้วมีใครรู้จักล้อแม็กของโรงงานที่ปั๊มตัวย่อหลังแม็กว่า LT บ้างครับ (ชื่อโรงงานเต็มๆคือ "ลี่ไถ" หรือ "หลีไถ" ก็ไม่รู้ครับ) เห็นเค้าบอกโรงงานอยู่แถวระยอง

เพราะกำลังดูๆแม็กยี่ห้อนี้อยู่ครับ

ใครมีข้อมูลช่วยทีค้าบ:eek:

13. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    แล้วมีใครรู้จักล้อแม็กของโรงงานที่ปั๊มตัวย่อหลังแม็กว่า LT บ้างครับ (ชื่อโรงงานเต็มๆคือ "ลี่ไถ" หรือ "หลีไถ" ก็ไม่รู้ครับ) เห็นเค้าบอกโรงงานอยู่แถวระยอง

เพราะกำลังดูๆแม็กยี่ห้อนี้อยู่ครับ

ใครมีข้อมูลช่วยทีค้าบ:eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้