ภาพเหตุการณ์มิตติ้งสุดเหวี่ยงที่ร้านญาติกา

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย OSMOJEEZ, 10 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    ขอรับไว้พิจารณาก่อนนะครับ :) :) :)

2. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ถ้าไม่มีปิ๊กนี่แย่เลยนะเนี่ย
    ม่ายมีคนเก็บภาพบรรยากาศสุดๆๆๆๆๆ แบบนี้แน่เลย

:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

เนอะ...............แว่นเนอะ:p :p :p :p :p :p

3. GiRLeRiNe

GiRLeRiNe New Member Lady Member

9
    0
    0
    โหวววววววว................................................................................................................................

:eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

:+:+:+ ทำตัวอย่างนี้แม่ไม่ว่าเหรอจ๊ะ +:+:+:

4. IMAMURA

IMAMURA New Member Member

9
    0
    0
    ดีนะคุณแว่นโดน :p :p

5. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    :mad: :mad: :mad: :mad: :mad: :mad: :mad: :mad: :mad: :mad: :mad: :mad:

6. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    แม่ปลื้มที่สูดเลย​

7. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
    ช่ายแล้วครับ..งานนี้ต้องขอบคุณปิ๊กที่ทำให้เรามีภาพเด็ดๆดูกัน..นะ:rolleyes: :D
    โดยเฉพาะคุณแว่น...ทำบุญเยอะๆนะช่วงนี้....โหงวเฮ้งม่ะค่อยดีเท่าไหร่:cool:

8. GiRLeRiNe

GiRLeRiNe New Member Lady Member

9
    0
    0

ขอเสนอให้ลงใน Racing Forum ดีก่า ถ้าดังเป็นดาราไปเรยย.....คริคริ :p :p

9. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0

อ้อ ผลงานปิ๊กนี่เอง ฝีมือการถ่ายภาพยอดเยี่ยมมาก โดนใจจริงๆ :D :D :D

10. ngernthong

600
    1
    0

ไอเดียน่าสนใจมั่ก มั่ก แหมจุดประกาย :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

11. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ม่ายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

12. pukpick

615
    0
    0
    จ้า...ฝีมือปิ๊กเอง แต่ขอบอกตอนแรกคิดว่ารูปคงดูไม่ได้แน่เลยอ่ะ กล้องพี่ฤทธิ์ถ่ายยากมากๆ มืดมากๆๆมองอะไรม่ายเห็นเเลย ไม่หัวหรือแขนต้องขาดแน่ๆ กดย๊าก..ยาก แต่ที่ไหนได้รูปออกมา

เต็มๆ เลย :D :D :D :D

โดยเฉพาะ......พุ....ง อันหย่า........ย โต

13. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ดูรูปแล้วยังนึกถึงความมันส์ไม่หายเลยครับพี่น้อง ตอนแรกเห็นมากันน้อยนึกว่างานจะกร่อย ๆ แต่มันไม่เป็นอย่างนั้นครับ ดูจากรูปได้ ไม่มีใคร....ไม่เต้น อิอิ :D :D :D

ปล. แต่ก็รู้สึกนิด ๆ นะครับ ที่อุตส่าห์จัดหาสถานที่ให้สมาชิกได้สนุกกัน แต่กลับไม่ค่อยมีใครมา ทำให้ผมกับคณะที่ไปมิตติ้งกันวันนั้นคิดจะต้องทำอะไรสักอย่างเพื่อคลับอีกแล้วครับ:(

14. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ฝีมือดีนะเนี่ยปิ๊ก .... พี่เก๊กหล่อตั้งนาน ถึงว่าดิเล็งตั้งนานไม่ถ่ายสักที :D :D :D

15. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ตอนแรกว่าไม่กินเหล้ายาปลาปิ้ง ............. แต่พอน้องรีเข้ามาเท่านั้นแหละ สั่งเบียร์โลดเลยนะคุณโอ๋ :D :D

ปล. ขอบคุณสำหรับบัตร VIP งานมอเตอร์เอ็กโปด้วยนะโอ๋ :)

16. golf the zeed

3,808
    7
    38
    นิยามได้ว่า "หน้าตาดีๆ กันทั้งนั้น" ช่ายป่าวครับ :D :D :D

17. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อยากรู้ผลการพิจารณาเร็ว ๆ จังครับ ว่านายแว่นเราจะเทสต์หน้ากล้องผ่านไปเป็นดาราดังป่าว :D :D

18. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    โทษทีนะครับที่วันนั้นผมไม่ได้ไปอะครับ........ขอประทานอภัยอย่างสูงลิ้ววววววววววววววววววววว

19. ngernthong

600
    1
    0
    โอ น่ากลัว ใครไม่ยอมไปคาราโอเกะ สงสัยจะโดนตากอล์ฟสั่งไปซ่อมงานมิตติ้งที่บ้านตากอล์ฟแน่ :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

20. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0

ผมนึกว่าพี่จะไม่ทำไรซะแล้วผมนี่เตรียมไว้หมดแล้วรอพี่บอกคำเดียวจัดให้:cool: :cool: :cool:

ปล.วันนั้นกลับทางพี่กอล์ฟก็ดีเจอด่านหย่ายมากๆแต่ยังตั้งไม่เส็ดเลยรอดมาได้ไม่งั้นนอนคุกชัวร์:(

21. pukpick

615
    0
    0
    ปิ๊กงัยที่ม่ายด้ายเต้น เดินถ่ายรูปวนไปวนมา จะสะดุดสายไมล์หัวทิ่มตั้งหลายรอบ

22. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ไม่ได้ไป อยากไปด้วยจัง เอาไว้วันหน้าจะไป แต่ไม่กินเหล้านะคร๊าบบบ

23. อันนี้แหละครับพี่น้องอาร์ทีคลับบ.บ.บ.......เขาเรียกว่าตัวตายตัวแทนครับผมม.ม.ม......สะจัยสะจัย..เจงๆพี่น้องให้แมร่งโดนซะมั้งจาด.ด.ด..ด.ดด.....สมน้ำหน้ากาลาหัวเจาะ.......สมน้ำหน้ากาลาหัวเจาะ....โห่ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ................................โสน้าน่า...โสน้าน่า......หุหุ...โห่ๆๆ..ๆๆ.ๆ..ๆ..ๆ.......อิอิอิอิอิ...............งุงิงุงิงุงิ......อุอิอุอิอุอิ............จุจิจุจิจุจิ...........^o^ ......................สะจั.ย..ยย.ย.ยย......มั๊กมาก.ก.ก.ก.ก.ก.ก..ก..................................ไอ้อ้วนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

24. golf the zeed

3,808
    7
    38
    แว่นจัดไปก่อนเลยตามความเหมาะสมที่เราคุยกันวันนั้น เดี๋ยวมีอะไรพี่จะเสริมให้ช่วงนี้งานเยอะอ่ะ :cool:

ปล. ทางที่พี่กลับ ปลอดด่านโลด เห็นมะ ....ไม่เชื่อพี่ อิอิ :D :D :D

25. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เชิญครับ .... :)

26. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D :D :D :D :D สงสัยเมาราดหน้าร้านตัวเองจนเดินหัวทิ่ม อิอิ

27. อืม.ม..ม.......ดีที่ไม่ราดหัวพี่หินน.น.น...น............อิอิ.....หูพี่หินยา.วว..ว.ว.ว.ว.ว.ว.ว.....ไปถึงพื้นยังปิ๊กเห็นดึงซ่ะ.....บรื๊ออ..อ.อ.อ.อ.ออ.....น่ากลัว......-_-''

28. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    น้องโอ๋ เด่นจังเลยครับ (ดำน่ะ) อิอิ

29. IMAMURA

IMAMURA New Member Member

9
    0
    0
    ตาเชด เล่นกันเลยนะ:mad:

30. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    :D :D :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้