เอามั่ง .... ขอรูปชาว RT&TT หน่อย

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 30 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    สวยงามมากๆเลยครับ โลโก้เคยเห็นอยู่ครับแต่เป็นพื้นสีขาวครับ

2. แล้ววันหยุดพี่อยู่ให้ิชิหายไหมละ นี่ว่าจะทำล้อหลังสีส้ม แป๊รดดดดดดดด อยู่เนียะพี่ ว่าไง เด๋วค่อยนัทไอ้อ้วนไปไม่รู้มันจาว่างป่าว ธุระกิจแมร่งเยอะ :D:D:D:D

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    จะทำเมื่อไหร่ก็นัดล่วงหน้ามาก่อนนะ พอดีกิจการของอู่มันดีขึ้น ลูกค้าเยอะ ๆๆ แน่นร้านทุกวัน :D:D:D

4. มันแน่น หรือมันว่างจนไม่รู้จะจอดตรงไหนอะ :D:D:D:D

5. audy!

1,075
    2
    0
    ว่างๆสงสัยต้องเข้าไปใช้บริการแล้วมั้ง อิอิ:D:D

6. น้าเหลิม

น้าเหลิม New Member Member

260
    2
    0
    พอดีคุณเจนศึก ขอดูรูปรถ ว่าทำไปถังใหนแล้ว...ขออนุญาติลงในกระทู้นี้แล้วกันนะครับ
    RT60 mark II ปี1968 :) ตอนนี้ทำสี ช่วงล่าง ยาง ภายนอกเรียบร้อยแล้ว เหลือภายใน ปูพรม หุ้มเบาะ...ขอโชว์แค่ภายนอกก่อนแล้วกัน ภายในรองบประมาณอยู่ครับ ช่วงนี้รีบไม่ได้ :D

7. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    คลาสสิคมากๆๆๆ

8. aseanit

aseanit New Member Member

24
    0
    0
    วาวยางขอบขาวด้วย

9. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    สวยงามมากครับน้า ไปดูตัวจริงอยู่บ่อยๆ :D:D:D

10. audy!

1,075
    2
    0
    สวย สด เดิม คลาสสิคมากๆเลยครับ อยากเห็นตัวจริงจังเลยครับ :)

11. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    เดิม สุดๆ

12. เจนศึก

เจนศึก New Member Member

419
    0
    0
    ขอบคุณน้าเหลิมมากเลยนะคับ กำลังหายางฝากระโปรงหลังอยู่คับ ใครพอมีเบอร์ที่สั่งของได้บอกด้วยนะคับ

13. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เดี๋ยวดูให้ครับเจน :)

14. โครดดดดดดดดด สวยอะชอบๆ *0*

15. เจนศึก

419
    0
    0
    คับ ขอบคุณพี่กอฟมากเลยอ่ะคับ

16. น้าเหลิม

260
    2
    0
    ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่านครับ ถ้ามีมิตติ้งโซนใกล้ๆ จะไปด้วยครับ ไกลมากก็ไม่กล้าไป เพราะรถคันนี้ใช้น้ำมัน :mad: ปกติขับแต่รถแก๊สครับ :p
    ปล.ตุ่ย เมื่อวานพี่เจอเอ็ง ที่ถนนราชพฤษว่ะ ไม่กล้าเปิดไฟทัก กลัวโดนยิง :D

17. audy!

1,075
    2
    0
    ผมมีอยู่เส้นนึงครับเป็นยางขอบฝากระโปร่งหลังแต่เป็นของTT132ผมซื้อมาเค้าเขียนหน้าห่อว่า
    เป็นของTT132แต่พอผมใส่แล้วเวลาปิดฝามันเผยิอหน่อยนึงเนื่องจากกระดูกงูมันสูงกว่าหน่อยนึงครับ ผมใช้มันประมาณ5เดือนครับแล้วก็ถอดออก สภาพประมาณ95%ครับ
    ผมไปซื้อยางเสริมมาใส่แทน เวลาปิดฝาปิดได้สนิทดีครับ เส้นนี้ที่มีอยู่ก็เลยไม่ได้ใช้ครับ แต่ต้องไปหาที่
    ห้องเก็บของก่อนว่าแม่บ้านผมนำไปขายรึยังถ้ายังไม่ขายพวกร้านซื้อของเก่าไป
    ผมก็อยากจะแบ่งปันให้เพื่อนที่รักในรถร่วมรุ่นเดี่ยวกับผมไปลองดูเผื่อใช้ได้ แต่ผมไม่รู้ว่าจะนำไปให้
    คุณเจนศึกยังไงครับ:)

18. audy!

1,075
    2
    0
    ผมอยากเห็นรถคันจริงๆของน้าเหลิมจังเลยครับ แบบว่าอยากถ่ายรูปคู่กับรถของผมอ่ะครับ:)

19. เจนศึก

419
    0
    0
    มีเบอร์มั้ยคับ บ้านอยู่แถวไหนคับ :)

20. น้าเหลิม

260
    2
    0
    ขอบคุณครับ.:) ตั้งแต่เข้าคลับมา ผมเพิ่งเคยไปมิตติ้งแค่ครั้งเดียวเอง ไว้ถ้ามีโอกาส มิตติ้งใกล้ๆ จะขับไปร่วมก๊วนด้วยครับผม :D

21. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ผมได้โลโก้ Corona มาใหม่ 1 คู่แล้วครับ (ของเดิมที่ติดแก้มท้ายรถ 2 ข้างอ่ะ) ติดรถแล้วแหล่มเลย เดี๋ยวถ่ายรุปมาให้ดู อิอิ

22. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ไปชมกันได้ที่ร้านของน้าเหลิมเลยครับ ตัวจริงสวยกว่าในรูปอีกจะบอกให้ :D:D วันดีคืนดีก็จะเห็นรถผมจอดอยู่ที่นั่นแหละ ฝากน้าแกดูแลให้อยู่บ่อยๆ ขอบคุณมากคร้าบ :D:D:D

23. golf the zeed

3,808
    7
    38

ลองหาตรงรุ่นดูก่อนนะครับเจน จะได้ใส่พอดีกัน ถ้าไม่ได้ค่อยแปลงใส่ แต่ยังงงอยู่ว่าทำไมยางฟ้าท้ายของคุณอัดเขียนไว้ว่า TT 132 แต่ใส่ไม่ได้ซะงั้น :confused::confused:

24. audy!

1,075
    2
    0
    ผมก็ยังงงอยู่เหมือนกันครับว่าทำไมมันใส่ได้ไม่พอดีครับ:confused:
    แต่พอดีผมเห็นว่าล่องฝาท้ายรถเพื่อนๆดูจะลึกกว่าน่าจะพอดีครับ:)

25. เจนศึก

419
    0
    0
    ขอลงบางนะคับ

มาแล้วคับ

26. เจนศึก

419
    0
    0
    ต่อคับ

รูปสุดท้ายแล้วคับ

27. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    อย่างเนียน

28. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    ว้าวๆๆ ฝาแดง

29. audy!

1,075
    2
    0
    รถคุณเจนสวยมากๆครับ ถูกใจสีจริงๆ สีฟ้าซะด้วยเหมือนสีรถผมเลยครับ แล้วเรื่องยางฝากระโปรงหลังหาได้
    รึยังครับคุณเจน :)

30. เจนศึก

419
    0
    0
    ยังเลยคับหาไม่ได้เลยคับ:cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้