ฺB20 จะแรงกันไปถึงไหน

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Tuned by Tommy, 29 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nologo

nologo Member Member

140
    2
    18
    แบบนี้เลยที่ต้องการ ขอบคุณสำหรับข้อมูลทำเสื้อนะคับ:D

2. gsrt

gsrt New Member Member

135
    5
    0
    เสื้อดูให้ดีนะครับ เหมือนของเดิมแต่ไม่ใช้นะครับ อย่าดูแค่หมุดฝังรอบๆนะครับ
    ไม่อย่างงั้น โครงการ 700ม้าคงเอาไม่อยู่ครับ

G Type R ถูกใจสิ่งนี้
  3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    แหม พี่ก็พูดเกินไป แต่จะได้กี่ม้าก็ตามพี่ไม่ทันหรอกครับ:D:D

4. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    เสร็จยังอะพี่

5. S-3d

S-3d New Member Member

7
    0
    0

รบกวนถามคับ ทำแบบนี้กล่องเดิมยังใช้ได้มั้ยครับ แล้วพวกคอยล์อีโวด้วยคับ :confused:

6. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ^
    ^
    ^
    กล่องเดิมทำไม่ได้ครับ ต้องเป็น standalone + ต้องแปลงอะไรอีกหลายอย่างด้วยเพราะไม่ได้ใช้จานจ่ายแล้ว ส่วน coil ใช้ของอะไรก็ได้ ไม่ว่าจะเป็น coil on plug หรือ ต่อ coil แยกก็ได้ครับ

7. S-3d

S-3d New Member Member

7
    0
    0
    ขอบคุณคับ :cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้