ใครอยู่นนทบุรีมั่งคับ2กระทูใหม่

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย tonami, 29 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tonami

tonami New Member Member

220
    1
    0
    กลับมาแล้วจากที่หายไปหลายวัน
    แบบว่างานยุ่ง............
    ซุ่มไปทามรถมาด้วยซะงั้น อิอิ เจอกันงงแน่

2. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    แน่ะ แรงกันอีกแล้ว เห้อ ไปซุ่มรัยมาพี่ครับ

สงสัย โบตัว3100แน่เลย ๕๕๕+

3. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อิอิ ยินดีก๊า บ บน้า ว่างๆมานั่งเล่น พูดคุย กินลม ชมวิว กันดีกว่า

ผม ฮอล อายุ15ปี ว่างๆมาแจมกันคับน้า โอ

4. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    เชิญเลยครับ พี่โอ ผมวิ่งผ่านพระราม๕ ทุกวัน ย้ำทุกวัน

เวลา ประมาณ 2 ทุ่ม จะถึงวงเวียน ^^

5. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    เห้อ พี่โอ ถ้าเจอ เซฟสีดำๆแถวนั้น ระวัง มันแรงมาก ๕๕+ ดูๆรูปข้างๆของเขา ควันดำๆ เอิ๊กๆ

6. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    เหอะๆ ควันของคันข้างๆ ต่างหากละฮอล มั่ว !!

7. tonami

220
    1
    0
    ช่วงนี้อย่าเพิ่งนัดมิสติ้งนะครับเอาไว้ให้อยากมากๆหน่อยจาได้มากันเยอะๆๆๆๆๆ

8. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อ้าว ไม่ทันแล้วพี่ต้น นัดซะแล้วสิ วันศุกร์นี้เลยวันที่6 เอิ๊กๆ

9. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ช่ายป่าว คันข้างๆดีเซลหรอ โม้ๆ

10. Diesel Society

1,261
    2
    0
    นั้นจิ อย่าเพิ่ง มิตติ้งดีก่ามั้ย รุ้สึกช่วงนี้จะโดน สามีบ่นและ ออกบ่อย

11. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    เอางัยๆพี่

12. tonami

220
    1
    0
    ขอยาวไปเลยครับพี่น้อง วันศุกร์ที่ 13 มีนาคม ไปเลย ขำขำดีอิอิศุกร์13อาถรรรถแรงๆมารวมตัวเห็นว่าเปนไงตอบมาขอความคิดเห็นด้วยครับบบบบบบ

13. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ตามนั้นเลยจ้า อิอิ พี่ต้น

14. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ตามนั้นๆก็ได้พี่ๆ

15. ดันๆๆๆ

เอาว่างัยว่ากัน

16. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ตกลงเป็นวันศุกร์ที่ 13 มีนา ครับผม พี่ตั้ม

17. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    เอางั้นเลยจิงดิ เหลือพี่โอ้ อีกคน ปลาทาน เราก็บอกผมมาแล้วดิว่าวันที่ 6

18. Diesel Society

1,261
    2
    0
    การมิตติ้งเมื่อ 3 ครั้งก่อนนั้น

ได้มี มิตซู ไทรทัน สีทองคันนึ่งมามิตติ้งด้วย

ไม่ทราบชื่อไรครับ คราวหลังจะได้ตะโกนเรียก

เพราะวันนี้ตอนเวลา 4 ทุ่ม 40 ที่ผ่านมา

ผมได้เจอคุณแถววัดโบสถ์ดอนพรหม

ผมเห็นสติ๊กเกอร์คลับเรา ก็บีบแตรทัก&ติ๊ปไฟให้เห็น

กลับขับหนีผมอีก ผมก็ตาม จะให้รู้ว่าพวกเดียวกัน

พอมาถึงบริเวณสะพานข้ามคลองอ้อม ผมจะแซง

คุณเอารถมาเบียดผมซะงั้น ดีผมหักออกทัน เพื่ออะไรหรอครับ ?

และพอมาถึงแยกบางพลู คุณก็หนีผมอีก ผมละเหนื่อยใจ พวกเดียวกันแท้ๆ หนีไมว๊า

จำรถผมไม่ได้หรอ ? หรือไม่เห็นสติ๊กเกอร์ข้างหน้ากระจกรถ น้อยใจนะเนี้ย อิอิ

19. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    อ่าๆลูกพี่เฟียสบอกแล้วว่าอาทิตนี้เว้นไปก่อน วันศุกร์ที่13 ก้อด้าย

20. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ไหนๆใครทำพี่ผมเนี้ย ไม่สวยเลย นะครับพวกๆกันทั้งนั้น แล้วไม่มามิทติ้งเลยนะนั้น ได้ติ๊กเกอร์แล้วหายไปไหนหล่ะพี่เอ่ย มาให้เห็นหน้าแวปๆยังดี เอาติ๊กเกอร์ไปแล้วมามิทติ้งกันหน่อยคับ ไม่ใช่เอาไปติด สวยๆเท่ๆอย่างเดียว

21. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ใครที่มีสติ๊กเกอร์แล้วก็กรุณาช่วยกันมามิตติ้งหน่อยนะครับ

พี่ๆน้องๆกันทั้งนั้น

22. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    ช่างเถอะครัพูดไปไม่มีประโยชน์เชื่อผมดิ

23. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    มาร่วม มิทติ้ง กันบ้างเน้อพี่ๆทุกคน คลับเราจะได้คนเยอะๆรู้จักเยอะๆสนิทสนมกันฉันพี่น้อง ไม่ใช่เจอกันบน ถนน ก็ กดใส่กัน แฟ๊ดๆแซดๆมันไม่ใช่ ครับ มาร่วมพูดคุยนั่งกินนั่งเล่น มาหาอะไรทำสนุกๆกันดีกว่า นะครับ รบกวน ใครที่ได้ สติ๊กเกอร์ไปแล้ว ก็ช่วยมาร่วมกันหน่อยนะคับ มาให้เหนหน้าเหนตากันบ้าง ไม่ใช่ได้ไปแล้ว หาย เงียบ เลย ขอฝากไว้ด้วยนะครับ ผม ^^"

24. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ^
    ^
    ^
    อ่าหะ ตามนั้นเลย อดีตปลาทานฮอล

25. ครับป๋มคุณเอก

เห้อๆๆเล่นกัน มีเอารถเบียด เล่นแรงไปป่าวว๊า
    ปล.ผมเห็นคุณเอหน้าพระจอมที่แซดใส่ทุกเลย 5555 ท่าจะแรง เวลาเท่าไรครับ

26. tonami

220
    1
    0
    เฮ้ย ฮอล รถไกล้พังยังเย็นไว้ครับยังไงก็ ตนเมื่องนนเหมือนกันนะครับ
    ยังไงก็อย่าลืมกันนะครับ.........................
    วันศุกร์ที่ 13 มีนาคม 2552 เวลา 21.00 น. เป็นต้นไป
    ( ใครไปถึงคันแรกวันนั้นผมมีรางวัลให้ครับ )

27. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ใจเริ่มชื้นๆและ ฮ๋าๆ โหย ย ยย รายว๊าพี่ต้น แช่งให้รถผมพังหรอ ไม่พังหรอก รถผมมีของดีก๊ากๆ

เอ่อ มิทติ้ง ผมไปก่อนประจำอ่ะพี่ อิอิ

28. Diesel Society

1,261
    2
    0
    พี่ตั้มทำไมไม่ทันผมละพี่ คราวหลังทักได้นะครับ

ผมผ่านหน้าพระจอมทุกวัน เวลา 1 ทุ่ม ครึ่งโดยประมาณ

29. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อิอิ ผ่านไปทำมัยหว่า เอิ๊กๆหาสาวๆพระจอมอ่าดี๊

เอ่อ พี่ๆได้ดูข่าวป่าว ที่ หทัยไชยวัน นักแข่งรถอ่ะพี่อ้วนๆอ่ะ เป็นแก๊งโขมยตู้เซพนี้หว่า เสียเลยทีนี้

ผมไม่กล้าเดี๋ยวคุณดันผม อายเลย

เจอผมทักได้เช่นกันน่ะครับคุณเอก

ปล.เออ นักแข่งเป็นขโมย ขโมยมาแต่งรถแม้งคิดได้โดนจับได้ซะก็ดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้