ใครอยู่นนทบุรีมั่งคับ2กระทูใหม่

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย tonami, 29 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พงศกรTFR

พงศกรTFR New Member Member

628
    1
    0
    แอบดูรถแรง.....เขาคุยกาน....

2. plammy

plammy New Member Member

39
    1
    0
    แอบมาชมตัวแรงด้วยคัฟฟ เอารถไปเก็บสีอีกอาทิตย์กว่าๆจะดั้ย หึหึ

3. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ป๋าโอ้ ชักแรงใหญ่ คริๆ

4. aun2009

aun2009 New Member Member

227
    1
    0
    สวัสดีครับทุกท่าน อิอิ ตัวผมต้องย้ายมาอยู่บ้านสัตหีบล่ะ เศร้าใจ อดมิตติ้ง หนุกหนานกับเค้าละ สายหนึ่งอดอีก เหอๆๆ

พยายามเข้ามาที่แห่งนี้ เน็ทไม่แรงเท่าไหร่อ่ะ ออนเอ้มไว้ก็ไม่ได้คุยเท่าไหร่น่ะ ทิ้งข้อความไว้ได้

T_T

---------- Post added at 21:28:39 ---------- Previous post was at 21:28:24 ----------

สวัสดีครับทุกท่าน อิอิ ตัวผมต้องย้ายมาอยู่บ้านสัตหีบล่ะ เศร้าใจ อดมิตติ้ง หนุกหนานกับเค้าละ สายหนึ่งอดอีก เหอๆๆ

พยายามเข้ามาที่แห่งนี้ เน็ทไม่แรงเท่าไหร่อ่ะ ออนเอ้มไว้ก็ไม่ได้คุยเท่าไหร่น่ะ ทิ้งข้อความไว้ได้

T_T

5. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    แล้วเป็นไงมาไง ถึงย้ายไปนู้นละพี่ !!

6. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อิอิ...แอบมาดูความเคลื่อนไหวๆ

7. Diesel Society

1,261
    2
    0
    มะเห็นเคลือนไหวกันเร๊ย ขาแรง !!

8. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    แอบมาดูอีกทีๆ

9. plammy

plammy New Member Member

39
    1
    0
    มาแอบๆด้วยคนคัฟ

10. aj anucha

aj anucha New Member Member

948
    1
    0
    วันนี้ เอกขับรถไปทำอะไร แถว เซ็นทรัล ปิ่นเล้าหรอครับ พอดีเห็นสีเดียวกัน แต่งแนวเดียวกัน มีสติ๊กเกอร์ ปากน้ำดีเซลด้วยครับ
    อิอิ น่าจะไม่ผิดคันนะ

11. aj anucha

948
    1
    0
    วันนี้ เอกขับรถไปทำอะไร แถว เซ็นทรัล ปิ่นเล้าหรอครับ พอดีเห็นสีเดียวกัน แต่งแนวเดียวกัน มีสติ๊กเกอร์ ปากน้ำดีเซลด้วยครับ
    อิอิ น่าจะไม่ผิดคันนะ:):)

12. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ว้าววววว !!

โดนพี่เล้ง จับได้คาหนังคาเขา

ไปรับน้องสาวจ๊า

ว่าแต่ทำไมพี่ไม่ทักผม !!

13. aj anucha

948
    1
    0
    คริๆๆๆ......พอดีเห็นตอนกำลังเร่งแซงคันหน้าแหละครับ พอแซงพ้นก็เจอรถเอกจอดติดเลนในอ่ะครับ ไม่ทันจริงๆ อิอิ

14. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ฮ่าๆๆๆๆ

คราวหลังทักได้นะพี่

15. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ชิชิ ไปรับน้องหรือไปรับ ญ ห้ะ ?? ตาเอก

16. Diesel Society

1,261
    2
    0
    รับน้องจ๊ะ รับน้อง

ฮ่าๆ

หายไปไหนกันหมด ?

17. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    รับน้องวันไหนโทบอกผมดี้ จิไปเป็นธุระแทนให้ อิอิ

18. Diesel Society

1,261
    2
    0
    เอ่อ วะ น่าสน

ขี้เกียจไปรับชิบหาย

ฝากด้วยนะ ทุกวันศุกร์

19. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    แวะมาเยี่ยมชาว กิน ตา กะ ( อ่านยังงี้หรือเปล่า )

และสมาชิคโซน นน ทุกคนครับ อิอิ

20. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ชื่อกวนตรีนไหมละนัท

ฮ่าๆ

หายไปไหนกันหมดฟร๊ะ

21. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ห ม ด

22. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    กิน ตะ กะ มาแร๊ นน 555+

ชื่อแหล่มค๊อดๆส่วนน้องพี่ผมจัดให้ 55+

23. Diesel Society

1,261
    2
    0
    หายไปไหนกันหมดว๊ะ ฮอล

24. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    หายไปโมรถมานะ อิอิ

25. Diesel Society

1,261
    2
    0
    แอบไปทำแรงมาหรอ !!

26. loveloveyou

loveloveyou New Member Member

2
    0
    0
    ขอรายงานตัวด้วยอีกคนชื่อเสียงเรียงนามคือ ช่างหนุ่ม นนทบุรี คับผม

27. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักค๊าบ

ช่างหนุ่ม ผ่านหน้าซอยร้านบ่อยนะครับ !!

28. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อิอิ...นิดหน่อยๆ

29. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    อยากควันดำๆแบบรถเอกมั่งจัง อิอิอิ

30. toonkoshika

toonkoshika New Member VIP

329
    1
    0
    รถเดิมๆขอแอบมาดูบ้างครับ อยากแรงบ้างจัง.........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้