ใครอยู่นนทบุรีมั่งคับ2กระทูใหม่

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย tonami, 29 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aun2009

aun2009 New Member Member

227
    1
    0
    อืมดีใจจัง เจอกระทู้ข้อมูลแน่นๆ ฮ่าๆๆ

2. T o N autocar

T o N autocar New Member Member

43
    1
    0
    ผม ต้น บ้านกล้วย-ไทรน้อยครับ ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยครับ

3. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ คุณต้น

ผมเอก อยู่บางบัวทองครับ

4. pipenisiga

pipenisiga New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีครับ พี่ๆ

ผมชื่อ น้องไปป์ครับ

อยากรู้จักพี่ๆทุกๆคนนะครับ

บ้านอยู่ เมืองทองธานีครับ

ไปแถวบางบัวทองบ่อยครับ เมืองทอง ไม่มีที่ให้นั่ง ตำรวจซิวประจำ

TT ขับ บิ้กเอ็ม กระบะ ผุ ครับ

5. T o N autocar

T o N autocar New Member Member

43
    1
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ คุณเอก เจอผมทักผมได้นะครับ

6. wutdyvigo

wutdyvigo New Member Member

75
    0
    0
    นน มิทติ้งเมื้อไรว้างๆอาจจะไป

7. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0

ดีครับคุณต้น เจอกันที่สาย1 2-3ครั้งแล้ว ไม่รู้จำรถผมได้ป่าว

8. T o N autocar

43
    1
    0
    ดีครับโอ้ค จำได้ครับ ที่โจเป็นคนขับอะนะ สวยมากครับ

9. OHO

1,619
    10
    0
    ช่ายแล้วครับผม อิอิ

10. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    สวัสดีทุกๆคนครับ ผม ฮอล อยู่ นนทบุรี/สาย1 เจอทักทายได้จ้ะ

11. OHO

1,619
    10
    0
    สำหรับฮอลลี่ ครัยเจอมัน ชนดากมันเลยครับ อิอิl

12. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ว๊า ย...อย่าเลย รถผมไม่มีประกันน๊า กิกิ

13. plammy

plammy New Member Member

39
    1
    0
    เห้อๆวันนี้เจอ L200 โหดมากหม้อน้ำหลัง ผมขับของผมดีๆโดนดันตูดซ่ะงั้น จัดให้ไปหนึ่งชุด อิอิ สะใจมากมาย

เอารถไปทำศัลยกรรมมา แบบว่าชอบนิวจูนเข้าเส้นคับ

[media]http://www.upchill.com/direct/af78fbcec5b7a2fef4eb3b32565d7a12.JPG[/media]

14. T o N autocar

43
    1
    0
    ครับวันหลังเจอทักผมบ้างนะ คุณฮอล คุณเอก คุณโอ้ค และทุกท่าน
    ปล. รถผมไม่แรงอย่าดันผมนะครับ

15. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ค๊า บบ ผม

หน้าจูน ทำมาแพงป่าวอ่ะครับ รถพี่ต้นโหดดีครับ

เหนเขาว่า ทำปั๊มจาก ป๋าหม่อง แรงทุกคัน อิอิ

16. aun2009

aun2009 New Member Member

227
    1
    0
  17. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ฮ่าๆๆๆ กระทู้คึกแหะ

ว่างๆมามิตติ้งด้วยกันนะครับ ทุกท่าน

แล้วจะแจ้งวัน เวลา ให้ทราบอีกที

Coming soon ,,..

แอบไปเที่ยวระยองดีฟ่า~* บะบายยยย

18. T o N autocar

43
    1
    0
    ขอบคุณครับฮอล (ทำปั้มกับ ป๋าหม่อง) แรงทุกคัน
    ส่วนของผม ทำปั้มกับ ป๋าหม่อง เมาทุกวัน อิอิอิ
    ปล. คลัชลื่น

19. plammy

plammy New Member Member

39
    1
    0
    21k คับฮอล รถพี่ต้มผมคิดว่าเจอเกือบทุกวันเรยน่ะคับ เห็นจอดริมบุตบาตเส้นกาญจนา ทางไปประปิ่น3 อ่าคับ

ไม่รุใช่รึป่าว

20. OHO

1,619
    10
    0
  21. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อิอิ...แน่นอนอยู่แล้วครับพี่ต้น ป๋าหม่อง จาดห้า ย ผมชอบนะป๋าหม่องแกคุยสนุกดี

อ่าๆ21K ไม่แพงแฮะ เคยได้ยินเขาพูดกันว่า แปลงหน้าจูนมา 50K เลยสงสัยว่าทำไมแพงจิง

22. T o N autocar

43
    1
    0
    วันนี้มีใครไปสนามบ้างคับ ชาวนนท์

23. OHO

1,619
    10
    0
    ผมว่าจาแปลง Platinum เปนหน้า TFR เท่าไรหว่า????

24. OHO

1,619
    10
    0

สนามเปิดแล้วหรอครับ

25. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ผมแปลงด้วยสิ แต่ แปลงหน้า faster z

เอิ้กๆๆ

26. OHO

1,619
    10
    0
    ต้องจัด อิอิ

27. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    วายบอดี้ไปเลยเพ่

28. OHO

1,619
    10
    0
    คคคคคค คคค ควยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

29. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อิอิ....ใจเยนป๋า

30. OHO

1,619
    10
    0
    ไม่มีไรเทสเฉยๆ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้