ใครอยู่นนทบุรีมั่งคับ2กระทูใหม่

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย tonami, 29 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    หอยไงครับน้อง

หอยเล็ก แต่เซ๊กส์จัดน๊ะ

2. Blue Dargon

Blue Dargon New Member Member

74
    24
    0
    ง่า...........ชอบๆ

....................^_^.................

3. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อ่ะหราจ๊ะ อิอิ

4. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0

เอกอย่าไปยุ่งกับฮฮลนะเดวนี้เค้ารุ่นใหญ่ เดวโดนหลอกเดวหาว่าไม่เตือนนะ หึหึ

5. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    เชื่อป๋าโอ้ แล้วจะปลอดภัยทุกคนนะครับ อิอิ :D:D:D

6. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    ใหญ่จิงอะ สงใสต้องให้ฉายาใหม่แล้วมั้ง ฮอล9นิ้วครึ่ง อิอิ

7. OHO

1,619
    10
    0
    เปงไงๆๆ ฮฮลเค้าเจ๋งจิง ขอคารวะ

8. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    กึ๋ยย ย :D:D:D 9นิ้วเลยไม่รู้จะเก็บไว้ตรงไหนและเนี้ย อิอิ

9. Blue Dargon

74
    24
    0
    อ่า...................ของคนหรือของ ม้า ครับท่าน

สุดยอดดดดดด แสดดดดดดดดดดดดดดดดด

ล้อเล่งน้าพี่อย่าโกรธกานน้าอับ อิอิ

10. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ใช่ครับ ทุกท่าน อย่าเพิ่งไปยุ่งกะฮอลลี่ อย่าทำให้เค้าโมโหมาก

เด๊วอารมเสียแล้วพวกเราจะโดนเล่น ชิมิป๋าโอ้

รุ่นใหญ่อยู่ อิอิ รู้กัน 2 คนนะพี่โอ้ ตามแผน !!

11. tonami

tonami New Member Member

220
    1
    0
    ....................

:sad::sad::sad::sad:
    เล็กใหญ่ไม่สำคัญแต่ความมันส์การันตี

12. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ดีแล้วครับ เด๋วจะโดนแบนเอาง่ายๆเลยนะ อิอิ :D:D:D

รู้ไรกันอ่ะ รู้ด้วยคนจี้ ^^

13. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    ฮอลฝากมาบอกว่า " เด๋วรู้จัก !!!! " 555+

Hally_YoKuBo FuGo ถูกใจสิ่งนี้
  14. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อิอิ ตามนั้นๆๆ :cool::cool::cool:

15. Diesel Society

1,261
    2
    0
    นี้เรายังมะรู้จักกันอีกหรอ ฮอล ? อิอิ

16. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อารายอ่าเพ่

17. OHO

1,619
    10
    0
    เออ น่าน ดิ

18. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    น่าน เป็น จังหวัดนึง ของทางภาคเหนือ ครับป๋า อิอิ

19. OHO

1,619
    10
    0
    อ้าว เก่งนี่หว่า

20. Diesel Society

1,261
    2
    0
    โน่นนนนน บอกแล้วป๋า มันรุ่นใหญ่ อย่าไปเล่น ผมเตือนแล้ว โดนซะ !!

21. OHO

1,619
    10
    0
    หุหุ ขอคารวะ ศิษย์พี่ ฮอล

22. Diesel Society

1,261
    2
    0
    xXx รับทำลูกแฝด ทั่ว กทม.และปริมณฑล xXx
    รับสมัครไม่เยอะ ผู้มีสิทธิ์ อายุตั้งแต่ 15-22 ปี เท่านั้น
    ไม่ได้ผล ยินดีเคลมประกันให้ ทำจนกว่าจะได้ลูกแฝด
    บริการถึงหน้าบ้านท่าน ไม่ต้องลำบากมาหาผม
    สนใจ ติดต่อ 086-375-5977 หมอเอก ฟันธง !!

23. OHO

1,619
    10
    0

แล้วคนเมื่อคืนที่คุย เค้ายอมให้ทำไหมล่ะ อิอิ

24. OHO

1,619
    10
    0

แล้วคนเมื่อคืนที่คุย เค้ายอมให้ทำไหมล่ะ อิอิ

25. tonami

tonami New Member Member

220
    1
    0
    ว่าไงกันเนี้ยพร้อมจามามี้ตติ้งเมื่อไหร่กันเนี่ยยยยยยยยย

26. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    เอาบ้าง รับออกแบบ บุตร และ ธิดา นอกสถานที่ สนใจติดต่อ เจ๊ป้อมเองแล้วกัน อิอิ

27. OHO

1,619
    10
    0
    เหอะๆ ธุรกิจนี้ดีน่าดู

28. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อิอิ ลองดูครับป๋า เงินดีนะครับ :D:D:D

>>ตาเอกๆหายเงียบทำกันได้นะบอกว่าจะไปซื้อสีตอนเย็นผมก็รอยาวๆยัน5โมงนิส ไม่มีวี้แวว โทสับก็ไม่มีเงิน ติดต่อไม่ได้ หายไปไหนมารายงานตัวโดยด่วน<<

มิเช่นนั้นจิโดนแบน 5 5 5 5 5 5

29. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    uPzZz jA

30. Blue Dargon

74
    24
    0
    รบกวนสอบถามพี่ๆนิดนึงอับ

มีร้านไหนเดินท่อ อินเตอร์ อลูมิเนียมดัดทราย แบบไม่แพงบ้างป่ะคับ

เดินท่ออย่างเดียวอะคับอุปกรณ์ครบแว้ว

รบกวนด้วยอับขอบคุงอับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้