ใครอยู่นนทบุรีมั่งคับ2กระทูใหม่

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย tonami, 29 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    รูปไม่ค่อยได้ถ่ายเลยตอนมิตติ้งอ่ะ เพราะไม่ปวด อิอิ

2. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    เย้ย ย คิดได้ไง

3. OHO

1,619
    10
    0
    ชอบมุขเค้าล่ะซิ อิอิ เค้ามีอีกเยอะ 555

4. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ชอบจิ จัดมาเลยตะเอง อิอิ

5. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    ไม่อุดหนุนปั้มหน่อยหรอพี่โอ้ เดวนี้เขารณรงณ์ให้เข้าห้องน้ำปั๊มปตท.กันนะ อิอิ

6. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    เด๊วมิตติ้งครั้งต่อๆไป สัญญาว่าจะเอากล้องไปงับ

7. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    จัดไปครับ เอา ออนซี่ มาดีกร่า นะ อิอิ

8. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ทะลึ่งแระ

ว่าแต่เอาไปวันไหนดี อิอิ

9. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ตื่นนนนนนน ไฟไหม้

10. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    โหย ย ย กั๊ก หว่ะ

11. OHO

1,619
    10
    0

ได้ๆ เดวคราวหน้าถ่ายเยอะ ว่าแต่ปั้มเค้าจาเอาขี้ไปทำไร หว่า ถึงได้ รณรงค์ 555+

12. OHO

1,619
    10
    0

เอกเค้าคนรักเมียเหมือนผมนะฮอล อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 พฤษภาคม 2009
  13. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อ้าวป๋าไม่รู้หรอ เขา มีนโยบาย เข้าห้องน้ำ ป.ต.ท. แต่ไปเติมน้ำมันปั๊ม อื่น อ่ะ อิอิ
    ไม่ใช่เมียพี่ น้องสาวเขาอ่ะ อิอิ

14. OHO

1,619
    10
    0
  15. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ขำไรป๋า อิอิ

16. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
    สวัสดิ์ ครับ เมื่อก่อนอยู่ ฝั่งธน ครับ ตอนนี้พึ่งย้ายบ้านมา อยู่แถว สะพานนวลฉวี ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ไม่ทราบว่า โซนทางนนท์ มีมิตติ้งกันที่ไหน วันไหนมั้ง

Hally_YoKuBo FuGo ถูกใจสิ่งนี้
  17. Diesel Society

1,261
    2
    0

หวัดดีค๊าฟ

ผมชื่อเอกน๊ะครับ อยู่ บางบัวทอง อยู่แค่สะพานนวลฉวีเอง ว่างๆมามิตติ้งกันได้
    นะค๊าฟ ยินดีต้อนรับครับผม เราจะมิตติ้งกันที่ ปั้ม ปตท. ตรงบางใหญ่

ส่วนปั้มไหนเด๊วให้น้องฮอล มาบอกรายละเอียดอีกทีนะครับผม

มิตติ้งก็เป็นวันศุกร์อ่าครับ ศุกร์นี้เว้น คงจะ ศุกร์หน้าอ่าครับ

ว่างๆแวะมาคุยกันบ่อยๆนะค๊าฟผม

18. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อ่ะๆๆ ผม ฮอล นะครับยินดีที่ได้รู้จัก :D:D:D

สะพานนวลฉวี ปากเกร็ด แค่นี้เองครับ ว่างๆมามิทติ้งกันได้ครับผม เป็นกันเอง เฮฮาๆครับ
    เรื่อง สถานที่มิทติ้ง ก็

ปั๊ม ป.ต.ท. บางใหญ่ อ่ะครับ ปั๊มจะอยู่เยื้องๆกับโลตัสบางใหญ่ เส้น สุพรรณ-ตลิ่งชัน
    แต่เราต้องวิ่งไปทางตลิ่งชัน นะครับถ้ามาจาก บางบัวทอง อิอิ
    ปั๊มจะอยู่ตรงสะพานกลับรถพอดี ถ้าวิ่งเส้นแถวนั่นบ่อยคงนึกภาพออก ปั๊มใหญ่สุดในเส้นนั่นแล้วมั้งครับ
    ถ้าวิ่งมาจาก พระราม4 แปปเดียว

19. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ตามนั้นเลยครับ มามิตติ้งกันเยอะๆ

20. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    มากันเยอะๆเลยครับ สนุกๆๆ

21. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    เด๋วจะแอบไป

22. OHO

1,619
    10
    0

มาเลยท่าน ยินดีๆ

23. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ไม่ต้องแอบหรอกครับ ยินดีครับผม

24. OHO

1,619
    10
    0
    ฮู้วววววววววว ย๊ากกกกกกก ว๊ากกกกกกก แว๊กกกกกกกกก 555+ ไม่มีไรทำ

25. OHO

1,619
    10
    0

เยอะเกินไม่ดีนะเดวเหล้าไม่พอกิน ถ้ามากันเยอะเอาเหล้ากันมาด้วยนะครับ อิอิ

26. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ไม่มีอะไรทำ ก็ไปนั่งอัพ เทอร์โบสิท่าน !!

27. จราแรงกันใหญ่นะ......ลืมผมแล้วมั่งนะทะมะดาคนไม่สำคัญเหมือนฮอนนะคับ.....จริงไหมนะ...ล้อเล่นนะ...

28. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    เป็นไงกันมั่งคับ ชาว นน อิอิ ว่างๆ จะแอบไป มีต ด้วยนะคับทุกท่าน

29. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ม่ะมีทางลืมครับ จ่า อิอิ

30. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    จัดมายาวๆเลยเพ่ รอมานาน...:D:D:D
    มิลืมอยู่แล้ว คลับเดียวกันจะลืมได้ไง :cool::cool::cool:
    ชาวนนท์สบายดีครับ รอพี่ๆมินิทรัคมาแจมอยู่ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้