ใครอยู่นนทบุรีมั่งคับ2กระทูใหม่

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย tonami, 29 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ๕๕๕
    เลียนแบบเทอ อิอิเหนชนเลยเอาบ้าง งง อิอิ จัดไป

เด่วถาม แม่ให้

2. tonami

tonami New Member Member

220
    1
    0
    เบื่อจริงๆ..เด็กรู้ทันผู้ใหญ่...
    ...แบบว่าอากาศมันร้อนนนนนนนนนน
    ขับรถระวังกันหน่อยนะครับทุกๆคน

3. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ครับผม พาไปอาบมั้งดิพี่ต้น อิอิ

คนร้อนทำให้คนบ้า

4. ทำไรกันอยู่เดือนนี้วันไหนดีนะคับ...อาทิตย์นี้ไม่ว่า
    และอาทิตย์หน้าเข้าวังนะ....
    แล้วว่าจะเอารถเข้าอู้นิดหนึ่งนะ

5. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    กลับมาจาก ลำปางแล้ววว

ลำปางร้อนโคตร

6. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อิอิ ร้อน ทั้งหมดอ่ะพี่ตอนนี้ เด่วบ้างแตก อิอิ ร้อง อย่างงี้ต้องสาด ด ด มิทติ้ง เว้น ไว้ก่อน รถผมยังไม่พร้อม โมชุดหย่าย ยก๊าก

7. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    รถผมก็ไม่พร้อม คงอีกนาน ไม่คืบหน้าเลย

ยังไม่ได้ทำไรสักอย่างเดียว

8. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ยาวไป

9. tonami

tonami New Member Member

220
    1
    0
    พร้อมจารวมตัวกันเมื่อไหร่ค่อยว่ามานะ...
    อย่าเว้นนานนะเดี๋ยวเหงา

10. เร็วๆๆ

หน่อย อยากๆๆๆๆมานานแล้ว

11. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อิอิ ผมว่าในนี้หายไปคนนะ เสี่ยโอ้ หายไป อิอิ คิดถรึง งง

12. penguin123

penguin123 New Member Member

2
    0
    0
    อยู่นนทบุรีเหมือนกันคับ

ชื่อป้อมคับ
    ขับ Ford Ranger สีน้ำเงินคับ
    สังกัด BerZerk
    เจอกันทักท้ายกันได้นะคับ ( แซดใส่เลยคับชอบ )

13. Diesel Society

1,261
    2
    0
    รับทราบค๊าบบบ

เรียนพระจอมป่าวเนี้ย

เคยเห็นแถวๆวงศ์สว่าง

ผมเคยแซดใส่ไปแล้ว

ถ้าไม่ใช่ก็ขอโทดด้วยค๊าบ อิอิ

วันนี้เจอตาโอ้ ที่ 4 แยกไฟแดง 100 ศพ ด้วย

แกจอดคันแรกเลย หุหุ เลยทักทายกันไป

14. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อ่าๆยินดีครับพี่ป้อม ใช่คันที่ใส่ล้อ TE37 สีน้ำตาลไหม้หรือป่าว ถ้าไม่ใช้ขอโทดด้วยคร้า บ บ

เห้อๆ ๆ ๆ เซงเว้ย ยมีแต่รถแรงๆ หงิหงิ อิอิ

15. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    เจอผมไม่ไม่แซ๊ดใส่อ่ะ อิอิ

16. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    มิมิ

17. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ผมไม่ได้ขับนิท่าน อิอิ

อย่าลืมนะJz มะช่าย ดีเซล คริกๆๆ

ควันดำเจงๆพ่อคุ๊ณณณณณณณณณณณณ

18. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38

......ใช่คับ....เจอทักได้น้าคร้าบบบบ....

19. Diesel Society

1,261
    2
    0
    แอบมาดู !!

20. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    คร้าบ บ บผม เจอแล้วจะทัก แต่รถผมไม่แรงนะพี่ อิอิ

21. OHO

1,619
    10
    0

ก้อบอกขอดูควันเลยจัดห้ายยย 555

22. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อิอิ

23. OHO

1,619
    10
    0

รอรถเอกซ่อมเสร็จก่อนดีกว่าพี่ต้น

24. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    จัดไปตามนั้น

25. Diesel Society

1,261
    2
    0
    เห้ย ไม่เป็นไรพี่

มิตติ้งกันตามสบายเลย

ผมก็ไมได้หายไปไหนหรอก

ก็แวะมาบอร์ดนี้ทุกวัน

รอคงไม่ไหวหรอกมั้ง

เพราะป่านนี้ ผ่านมา 2 อาทิตย์

แมร่งยังไม่ได้ทำเหรี้ยไรเลย

เซ๊งเป๊ด...

26. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ไม่เปนไรผมรอได้ อิอิ

27. Diesel Society

1,261
    2
    0
    เห้ยยย มะต้องรอหรอก

อีกนาน คริๆ

28. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    บอกว่ารอได้ไง อิอิ

29. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อิอิ ไม่มีเพื่อนคุยเลย เซง

30. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ก็บอกไม่ต้องรอไง....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้