ใครอยู่นนทบุรีมั่งคับ2กระทูใหม่

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย tonami, 29 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ๕๕๕+ กลับมาแว้ว ว ว เอิ๊กๆ จัดไปพี่ อาท คราวหน้ามาสิ อิอิ ผมไม่เมานะ ผมไม่ดื่ม ! คิคิ

2. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อัพหน่อยพี่น้อง ตกไปไกลแล้ว

3. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    UP รอเอกกลับมาไปพีระ อิ อิ

4. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    รอฟังข่าว ว่ามีหลุดโค้งไหนป่าว ๕๕๕

5. OHO

1,619
    10
    0
    กำ ต้องรอถ้วยดิ

6. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อ้าวจิงดิ

7. OHO

1,619
    10
    0
    จิงดิเอกได้ถ้วย อิอิ

8. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ตกลง ได้ไม่ได้ว๊า เหนตอนเช้าโทมาหาผม ว่ารถหมุนไปฟาดกำแพงโม้ปาวเนี้ย ย

9. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    กลับมาแล้วก๊าบพี่น้อง

แหะๆ ฟาดกำแพงไป 1 ดอก หมุนติ๋วๆๆๆๆ

เด๊วเอารูปมาให้ดู คงไม่ไปมิตติ้งสัก เดือน ก่ารถจะเสร็จ เห้อ.... แม่งเซ๊ง

กลัวเซอร์กิตไปเลย เล่นแดร๊กเหมือนเดิมละดีและ อิอิ

10. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    แป่วๆเรื่องจิงหรอ นี้ หุหุ คนขับไม่เป็นไรดีแล้วเสี่ย รถพังยังซ่อมได้ คนพังซ่อมได้ป่าวก็ไม่รู้ หุหุ

วิ่ง แดร๊ก ดีก่า กระบะอย่างเราไม่เหมาะกับเซอร์กิต อิอิ ขำๆถือว่าเป็น ประสบการณ์ ก๊ากๆ

ผมบอกแล้วว่าต้องหลุดๆ

11. OHO

1,619
    10
    0
    เอกความผิดคราวนี้ต้องยกไห้ฮอลเพราะฮอลบอกว่าเอกจาหลุกโค้ง แล้วก้อหลุดเลงๆ อิอิ

12. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อิอิ อารายว๊า ไม่เกี่ยวๆ คิคิ มีสายรายงาน ทำเนียนๆแถวพระราม5หรอ ฮิฮิ

13. tonami

tonami New Member Member

220
    1
    0
    เสียใจด้วยนะเอกรถพังมากป่ะอย่าท้อสู้ต่อไป...ฉิบหายไม่ว่า..เสียหน้าไม่ได้..
    สงสัยในนี้ทามมายชักจาน้อยลงไปทุกวันเหลือกันไม่กี่ตนเอง....ไปไหนกันหมดหว่า.......
    ฮอลกับโอ้ยังเหนียวแน่นอยู่...อิอิ..ถ้าวันไหนหายไปวันนั้นรถพัง

14. tonami

tonami New Member Member

220
    1
    0
    อ้อลืมรูปล่ะถ่ายกันเพียบไหนล่ะเอามาลงไว้บ้างนะครับทุกๆท่านนนนนน

15. OHO

1,619
    10
    0
    เดวจัดมาให้ชมครับพี่ต้น ผมคงไม่หายเงียบหลอกเพาะไม่อยากรถพัง อิอิ

16. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    No Comment,,,...

Saddddd

17. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อ่านะ จะเซงไปไย ๕๕+ เด่วก็กลับมาแซด ได้ เอิ๊กๆ COMMING SOON !

18. เสียใจด้วยครับ เอก

ซ่อมไวไวน่ะครับ ได้มาแซด หน้า พระจอมอีก 555

19. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อิอิ ตามนั้นๆแซดๆโชว์ๆสาวๆ ๕๕+ เสดไวๆนะพี่ รอนั่งรถแรง

20. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ขอบคุณครับ สมพรปากกันทุกท่านเด้อ พี่น้อง อิอิ

21. nutdee

nutdee New Member Member

150
    0
    0
    หุหุ ป๋าเอกทำรถหล่อนไว ๆ ๆ นะ จะได้มาแซด ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ กัน

22. ไม่เห็นมีใครเอารูปมาลงเลยนะคับ....อยากเห็นนะคับ

23. ดันๆๆครับ

กระทู้เด็กนนท์ ห้ามตก

24. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อิอิ ไม่ไหวๆผมเหนคลิบแล้วเสียวแทน ก๊ากๆ
    เอ่อ เรื่องรูป ไว้ก่อนๆ อิอิ

25. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ^
    ^
    ตามนั้นเลย ดูคลิปแล้วเสียวจิงๆ ฮ่าๆๆๆ
    พลาดเองล่ะ ดันๆๆๆ อย่าให้ตก !!

26. OHO

1,619
    10
    0
    กำเรายังไม่ได้ดู แบตหมดดันหมดซะนะเอก

27. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ๕๕๕+ ดูดิๆเสียวมากอ่ะ ดูแล้วน้ำ

เหงื่อไหลเลย คิคิ

28. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ดูแล้วอย่าทำตามนะฮอล คริๆ

29. nutdee

nutdee New Member Member

150
    0
    0
    ทู้นี้มันเปงพวกนกฮูกแหง ๆ ๆ ๆ เลยอะ

30. OHO

1,619
    10
    0
    อยากดูว่ะเอก จัดมาให้ผมดูหน่อยดิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้