Meeting ประจำเดือน รอบที่ 8 วันเสาร์ที่ 21 กุมภาพันธ์

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย PeMhom, 28 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    เเล้วเจอกานครับ

2. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0

ยินดีต้อนรับ;;;;; ส่วนเรื่องค่าใช้จ่ายหารเท่าหมดครับดื่มไม่ดื่มเท่ากันหมดครับ(โหดไปป่าวว่ะเรา)อิอิ

3. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    นั่นสิ..มิตติ้งทีไร..อาหารไม่ย่อยทุกที..กินอิ่มจนอืดทุกที..:D:D:D

4. เสก R10

807
    8
    0
    อยากกินอาหารที่นี่อีก...เหมาะเปนกับเเกล้ม..ฮิอิ

5. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    พรุ่งนี้แล้ว

ไปดีมั๊ยเนี่ย

6. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0

ไปเหอะพี่ผมมีปัญหาจะถามพี่โอเตมเลย เรื่อง hi5 เนี่ย สงใสมากกกกกกกก เดวเจอตัวแล้วจะถามนะงับ อิอิ

7. โตโต้

โตโต้ New Member Member

158
    0
    0
    ขอสนับสนุนการเคล้านารีด้วยคนครับ

8. shooting23

shooting23 New Member Member

167
    0
    0
    แล้วเจอกัน( แต่ผมคงอยู่ได้ไม่นานพอดีมีธุระต่อครับ )

9. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0

ถ้าจำไม่ผิด ร้านมีที่จอดมากมาย ไปกันเร็วก็ได้เน้อ

10. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ร้านไม่ใหญ่ไม่โต...แต่คนตรึม.........จองด้านในไว้รึยังครับ??...จะได้นั่งกันสบายๆ.....บรรยากาศกันเองๆ......เฮ้อ......อยากไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.....สาวเกษตรแจ่มๆๆๆๆๆๆ

11. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    อ้าว เปลี่ยนสถานที่กันซะละ ดีนะที่เข้ามาเช็คไม่งั้นหลงทิศเลยเนี่ย เจอกันค้าบพี่น้อง ลงเครื่องพอดี แล้วจาเอาขนมไปฝากนะจ๊ะ อ้อซื้อมัสตาร์ดให้แล้วเน้อคุณหม่อม ไม่รู้สีอะไรเผ็ดมากเลยเอามาทั้วสองอย่าง ไปเลือกเอาเองละกาน

12. PeMhom

1,163
    3
    0
    ขอบคุณครับเจ๊..นี่ถ้าไม่ซื้อมาคงต้องไปหาซื้อเองให้วุ่ยวายเป็นแน่แท้:D:D:D

13. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    มา ด้วย นะ พี่ โจ คิด ถึง ครับ

เออ พี่ หม่อม ครับ นัด เวลา ใหม่ ได้ มะ ขอ เย็นๆ หน่อย แค่ ไม่ ค่ำ อะ พี่ เช่น ประ มาณ 16.30 น ประมาณ นี้ ได้ มะ ครับ

14. เสก R10

807
    8
    0
    เเล้วพี่พี่จะไปกันกี่โมงครับ...ใครจะไปจองโต๊ะด้านในอ่ะครับ...เด๋วไม่มีที่

มากานประมาณกี่คนอ่ะครับ confirm เผื่อคนจองด้วยครับผม...ฮิอิ

15. PeMhom

1,163
    3
    0
    อยากมากี่โมงก็มา..ให้นัดกันเร็วขึ้น..ว่าแต่..เอ็งจะมากันกี่โมง..เจ้าตูนนนนนนนนนน

16. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    :rolleyes:พี่ หม่อม แควะ ตูน จิง ๆ เลย นะ เพ่ เด๊ยว ปัด ไป รอ ตั่ง แต่ ตี 4 . 75 น. เลย 555+

17. mommamz

964
    4
    0

ตี 4.75 เนี่ย มันคือ ตี 5.15 ช่ายมะ

ว่าแต่มิตติ้งเนี่ยอยากให้มากันเร็วๆ หน่อยก็ดี เริ่มซัก 4 โมงน่าจะดี

จะได้มีกิจกรรม Service รถกันนิดหน่อยตอนที่ยังมีแสงอยู่มีปัญหาอะไรจะได้ช่วยๆ กันดู

หลังจากนั้นฟ้ามืดก็จะได้กินกันอย่างเป็นสุข อิอิ :D

18. PeMhom

1,163
    3
    0
    อ้ายน้องรัก..พี่ไม่ได้แควะเลยครับ
    มิตติ้งกี่ที..กี่ที..กว่าจะครบองค์ประชุมก็ทุ่มกว่าไปแล้ว..สามสี่ทุ่มเราก็เลิก..แยกย้ายกันแล้ว..

ใครเค้าจะไปรอน้องตูนถึงตี 4 ล่ะ..น้องเอ๊ยยยยยยย....:D:D:D
    นี่ขนาดเร็วแล้วน่ะ..:p:p:p

555....

19. PeMhom

1,163
    3
    0

มากันได้เร็ว..แว่ะไปที่ร้าน..ขึ้นฮ้อย..ยกดูช่วงล่างกันได้น่ะ..

เจ้าของร้านแจ้งมา..เฉพาะคลับเรา..ยกขึ้นตรวจเช็คช่วงล่างฟรี..ไม่คิดตังค์..

คิดแต่ค่าเอารถลงจากฮ้อย..ใครไม่อยากเสียตังค์ก็คามันไว้อย่างนั้นล่ะ..:D:D:D

20. เสก R10

807
    8
    0
    เห็นด้วยครับพี่ตามมาเร็วๆได้ช่วยๆกันดูรถ

งั้นผมขอเสนอ 16.30-17.00 เป็นต้นไปนะครับ..สำหรับคนที่มาได้

ท่านอื่นว่ากันอย่างไรบ้างครับ

21. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    จะรีบไปครับพี่หม่อม เดี๋ยวผมเริ่มออกเดินตอนนี้คงถึงพอๆๆกัน

ยังไงถ้าผ่านร้านเดี๋ยวโฉบเข้าไป

22. Crybaby

Crybaby New Member Member

113
    0
    0
    ผมก็ไม่ได้เจอพี่โจนานแล้วนะเนี่ย (เพราะผมไม่ได้ไปมิตติ้งนานนนนนมาก) แล้วเจอกันนะพี่:D

23. PeMhom

1,163
    3
    0
    จะได้เจอพี่เอ..ตัวเป็นๆ..ดีใจจัง

24. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ถ้าจำไม่ผิด meeting ที่ร้านนี้ คราวแรกผมไปถึงคนที่ 2 ประมาณ 1800 ตรงเป๊ะ ร้านเค้ายังไม่ค่อยจะเปิดเลย เห็นน้ำแข็งเพิ่งมาส่ง เด็กร้านก้อทยอยมาตอกบัตร ใ ครมาตอน 1600 คงมาช่วยกันเปิดร้านมั๊ง คลับเราผมว่ายากที่จะเลี้ยงตอนบ่ายๆ เย็นๆ แ ต่ละท่านจะสะดวกกันประมาณ 1900 ไปแล้ว เพราะเห็นกลับบ้านกันตอนเช้าอีกวันกันทุกที คงจะเป็นคลับเดียวที่ meeting กันข้ามวันข้ามคืน ไ ม่เชื่อถามน้ายุทธกับน้าหม่อมได้ อิอิอิ:D:D:D

25. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    คงไปถึงประมาณ หกโมงกว่า เหมือนกันครับ :D

26. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ไปไม่ได้จิงๆครับ....ต้องขอโทษทุกคนด้วยครับ........อยากเจอทุกคนเหมือนกัน(เอครับ....ยังจำได้เสมอนะ...มีมี้ตติ้งก้อถามหาและคิดถึงกันอยู่เสมอครับไม่ลืม.......คุณน้อง...เจ้าแป้ง...เจ้าเติ้ง...ใบเตย....พี่ตี๋...พี่ป๋อง...คุณแล็บ...คุณสน...ป้อม....อีกหลายท่านเลยนะสมาชิกเก่าๆ....ไม่รู้เป็นงัยกันมั่งนะ???)ช่วงนี้ย้ายไปดูแลออฟฟิศใหม่...เศรษฐกิจก็ซบเซา....ต้องออกตลาดอย่างเหนื่อยครับ(จะแปลงเป็นเทศกิจเก็บขยะอยู่แล้ว...อิอิอิ)
    ขอเป็นครั้งถัดไปนะครับ....และก็อยากเจอสมาชิกเก่าๆเหล่านั้นจัง....ช่วยกันตามยังงัยกันดี....เอาไปฉลองบ้านใหม่คุณป๊อบด้วยกันงัยครับ

27. silver dragon

580
    2
    0
    อ้อ...ตูนเอ้ย...รถยังแรงเหมือนเดิมอ๊ะป่าวน้อง............อยากไปเจอเหมือนกัน...แต่ช่วงนี้พี่งานเข้าอย่างแรง......ไว้คราวหน้านะ...(มิยาบิพี่เกือบครบทุกเวอร์ชั่นแว้วววววววว)อิอิอิอิอิ............

28. Crybaby

Crybaby New Member Member

113
    0
    0
    ผมว่าคราวหน้าบ้านพี่ป๊อบ ให้เจ้าโอ โทรฯจิกสมาชิกเก่าๆไปให้ครบๆกันซักทีก็ดีนะพี่ :D

29. เสก R10

807
    8
    0
    ผมว่าถ้าให้รุ่นเก่าๆมา..คงต้องนัดให้ตรงกะวันหยุดอ่ะครับ..ไม่งั้นพวกพี่ๆทำงานเเล้วคงมาไม่ได้เเน่ๆ

30. mommamz

964
    4
    0
    รูปมาแว๊ววววว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้