ใครมีรูป EG โชว์หน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย kajounsak, 8 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AE EG FERIO

AE EG FERIO New Member Member

76
    7
    0
    งามแต้ๆ ทุกคันเลยคับ

2. MUGI

MUGI New Member Member

14
    0
    0
    สวยสุดๆเลยแต่ละคัน ของเรายังได้มะถึงเสี้ยวเยย แถมมีแต่ของก๊อปอีก เฮ้อแย่จัง

3. runggunner

runggunner New Member Member

1
    0
    0
    ดูแล้วเพลินดีจัง

4. noOmkub

noOmkub New Member Member

5
    1
    0
  5. G-ferio

G-ferio New Member Member

0
    2
    2
    Mugen มันงามเจงๆ.....

6. m_overkids

m_overkids Legend (R.I.P.)

302
    6
    0

ต้องขอบคุณพี่เอกแหละคับ ที่ตัดใจขายให้ ม่ายงั้นล่ะ อีกนานกว่าจะหาได้

7. Graffiti B16A

Graffiti B16A New Member Member

7
    1
    0
    เบาะลูกน่ารักจัง คริคริ :D

8. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    ระดับเทพกันทั้งนั้น

9. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
  10. Inlinefour

Inlinefour New Member Member

241
    9
    0
    เปิดดูกี่ครั้งก็ไม่เบื่อ ยกให้เป็นกระทู้ในดวงใจเลยอ่ะ...:D:D

11. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0
    หล่อกันเกิ้น....................

12. sir-MG

sir-MG New Member Member

62
    1
    0
    แนวเดียวกัน แต่มีของดีต่างกัน สวยทุกคันเลยคับ

13. superfiat

superfiat New Member Member

159
    13
    0
    สวัสดีครับ...พอดีคนรู้จัก เค้าอยากแต่ง EG ก็เลยเข้ามาดูเป็นแนวทาง

สวยๆ กันทุกคันครับ

เพื่อนๆ น้องๆ ที่อยู่เชียงใหม่ ถ้าเจอ ES ขาว ตาขาว ล้อน้ำตาลเข้ม มีหาง DC2

ทักทายกันนะครับ จะได้ขอปรึกษาการแต่ง EG ... อิอิ

14. vivinz

vivinz New Member Member

8
    1
    0
  15. BRITE-BLR

BRITE-BLR New Member Member

350
    21
    0
    สวยๆทั้งนั้น

16. aue_attessa

aue_attessa New Member Member

48
    0
    0
    ขอโชว์บ้างนะครับ ของผมคันสีขาวนะครับ คันสีแดงของพี่ชายครับ

17. Guitar

Guitar New Member Member

286
    5
    0
    ใครมีอีกมาโชว์หน่อย

ที่ดูมาสวยทุกคันเลย โดยเฉพาะคันดำล้อขาวสวยมากของแต่งเยอะ ไมล์ก็สวย 240 เยอะมาก น่าจะเป็นSpoon แน่ เห็นแล้วน่าอิจฉาจริงกว่าจะทำได้แบบนี้คงหาของกันนานนะครับ ขอเป็นกำลังใจให้ทุกคนที่หาของแต่งได้กันครบๆ รถจะได้สวยกันทุกคันเลย ขอบคุณครับ

18. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0
    งามกันจริงๆ ขอรูป:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 ตุลาคม 2007
  19. โก๋_Dangerous Toys

โก๋_Dangerous Toys New Member Member

2
    0
    0
    แหวกแนวหน่อยครับ :eek: อยู่สุราษฎร์ครับ www.suratracing.com สังกัดทีม Dangerous Toys ครับ

20. โก๋_Dangerous Toys

โก๋_Dangerous Toys New Member Member

2
    0
    0
    Civic Eg

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 ตุลาคม 2007
  21. .KitarO.

.KitarO. New Member Member

839
    23
    0
    ไม่ได้เข้ามาซะนาน แต่ละคัน แจ่ม ๆ ทั้งน้าน

22. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    มีแต่รถสวยๆทั้งนั้นเลย

23. tnudate

tnudate New Member Member

6
    0
    0
    ไม่มีคำบรรยายใดๆเลยคัย สวยหมด

24. EG9.Net

EG9.Net New Member Member

28
    1
    0

ยังไม่ได้ใส่จริง...แค่ขอเค้าลองดูก่อน ของมันหายากอ่ะ CE28 15" 5x114.3
    ยางก็เตี้ยเกินแค่ 195/55/15 เอง...(เจ้าของถอดจากรถแข่งมาขาย...) แต่ราคา
    ฟังแล้วมันหนาวสะท้านหัวใจ!!

25. CAPJACK

CAPJACK New Member Member

7
    0
    0
    งามๆ กันทั้งนั้นเลยครับ

26. บอย EG 4

บอย EG 4 New Member Member

38
    1
    0
    ขอบ้าง...........

อยู่ จ.เชียงใหม่ครับ มาทำงาน เจอกันทักทายได้นะ................:):p:cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 กุมภาพันธ์ 2008
  27. AE EG FERIO

AE EG FERIO New Member Member

76
    7
    0
    งามหลายๆๆๆ

28. Pai_EG_Ferio

Pai_EG_Ferio New Member Member

4
    0
    0
    ไผ่คับอยู่เชียงใหม่

ขอบคุณทุกคนที่หาของให้คับ เกือบครบแย้ว อีกนิดนึง

29. Pai_EG_Ferio

Pai_EG_Ferio New Member Member

4
    0
    0
    ต่ออีกรูปคับ

อันนี้ถ่ายกับโอ๊ตที่พิดโลกคับ

30. sir-MG

sir-MG New Member Member

62
    1
    0
    อยากดูอีกเห็นถ่ายตั้งเยอะอะ ส่งรูปให้ผมด้วยนะพี่ไผ่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้