ใครมีรูป EG โชว์หน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย kajounsak, 8 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DeW The Star

DeW The Star New Member Member

170
    2
    0
    My eg9

NEXT

2. noo_bon

noo_bon New Member Member

38
    3
    0
    โทษนะคับ รถคันนี้ของคุณ หรือจะแต่งเหมือนคันนี้อะคับ รูปนี้คุ้นๆ เหมือนเคยเห็นในเว็บ เจ้าของอยู่เชียงใหม่ อะคับ

3. skyline11

skyline11 New Member Member

20
    0
    0
    อ้าวตกลงดิวซื้อ รถต่อเค้าหรา เหงตอนแรกบอกสั่ง EG9 มาทั้งคันจากยุ่นนี่ ว้าอดดูของเด็ดเลย :cry:

4. DeW The Star

DeW The Star New Member Member

170
    2
    0
    ผมนี่ไงครับคนเชียงใหม่ เอาเป็นว่า รถผมทั้งสองคันนั่นแหละครับ คันดำอยู่ กทม คันเทาอยู่ เชียงใหม่ พ่อใช้อยู่ครับ

5. DeW The Star

170
    2
    0
    จะมาจากไหนไม่สำคัญครับ เอาเป็นว่าผมมีใจรักในการทำferioมากๆ เลยทุ่มให้ทั้งสองคันนี้ครับ เรื่องของต่างๆของeg9ไม่ต้องห่วงครับ I LOVE MY FERIO.

6. noo_bon

38
    3
    0
    อ่อ เจ้าของอยู่นี่เอง ... พอดีเคย PM ไปชม ว่ารถสวย เจ้าของเลยให้เว็บมาดูรายละเอียดรถคันนี้ ไม่รู้ว่าเจ้าของเปงดิว นี่เอง

7. DeW The Star

170
    2
    0
    ขอบคุณที่ขยายความครับ รถยังไม่สวยหรอกครับ เหลือให้เก็ยรายละเอียดอีกเยอะ อิอิ

8. PP_Ferio

PP_Ferio New Member Member

9
    0
    0
    คันนี้ รถน้องเนม ไม่ใช่รึ
    ไม่รู้ว่าขายไปแล้วนะเนี่ย

อาทิตย์ก่อน เจอที่โลตัส หางดง จะเข้าไปทัก กลายเป็นผู้ใหญ่ ขับ :confused:

9. MaRDi_CLuB

MaRDi_CLuB New Member Member

56
    5
    0
    คันเทาไม่ใช่เจ้าของชื่อเนมเหรอ ตกลงทำเองหรือซื้อต่อเค้ามาอะ งง:sad:

10. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0
    คันเทา เคยเข้าไปดูในเวป ตอนเริ่มทำตั้งแต่แรก สุดยอดมากคับ เก็บทุกรายละเอียดจริงๆ แต่ไม่แน่ใจว่าของผู้ใด :D

11. DeW The Star

170
    2
    0
    รถผมเองครับ

ตอนนี้พ่อของผมใช้น่ะครับ ทักทายได้ครับ พ่อผมใจดี อิอิ

12. x-x-x

x-x-x New Member Member

4
    0
    0
    สวยๆทั้งนั้นเลย

13. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    มาแว้วววจร้าาาอาจจะม่ะค่อยงามเท่ารัย...น๊า.........หูดำ ๆ กะ ตูดด๊ามมมม....ดำเนี่ยยยย......อิอิอิ :D:D

14. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    โหหหห.......ตูดเป็ดเคฟล่า + ฝาไฟเบอร์( อนาคตคงจะเปงเคฟล่าอีกแน่ๆเลย อิอิ ) งามอย่างเเรงงงงงงงงงงงงง.... เลยท่านเพ่

15. noo_bon

38
    3
    0
    ใช่ๆๆ เปลี่ยนสี แย้วคับ...

ปล. เราไม่ได้คุยกันเลยนะคับ รถคุณ WUT สวยขึ้นๆ เรื่อยๆ เลยนะคับ รอๆ กันบ้าง :D

16. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    สวยมากครับ........ชอบ ๆสีเหลืองเนี่ยแจร่มจิง จิง...........:cool::cool:

17. DeW The Star

170
    2
    0
    ชอบครับ สีสวยสดมากๆครับ

18. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    รถพี่วุฒิเป็น EG แพนด้าไปแล้ว อิ อิ หล่อมากครับพี่วุฒิ

19. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0
    สวยก่าตอนอีเขียวอีก

20. noo_bon

38
    3
    0
    :D ขอบคุณคับ เราไม่ได้เจอกันเลยนะพี่ คิดถึงๆ
    ปล. ไม่รู้วันนั้นใช่รถพี่ศาลป่าวสวนกันตรงแถวข้างทางรถไฟบางซื่อ

21. triple_x

triple_x New Member VIP

163
    10
    0
    สวยจังบอล

22. noo_bon

38
    3
    0
    ขอบคุณคับ X ... แต่ของ X หล่อกว่าบอลเยอะเลยอะ

23. DeW The Star

170
    2
    0
    รูปเพิ่มครับ

24. DeW The Star

170
    2
    0
    รูปเพิ่มครับ

แต่งนิดๆ ไม่ค่อยสวย ไม่ค่อยซิ่ง

25. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0
    สีเหลือง สวย สดใสมากครับ

26. THUM AC 89 MOVE

THUM AC 89 MOVE New Member Member

283
    5
    0
    แหล่มๆทั้งน้าน...

แหล่มๆทั้งน้าน...

27. BALL GHOST-MACHINE

BALL GHOST-MACHINE New Member Member

23
    0
    0
    สวยๆๆมากเลย

28. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    กระตุ้นบอร์ดกับเต็นท์รถเหลืองหน่อยครับ ..

29. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    งามจริงๆเลย สีเหลืองเนี่ย..............

30. BALL GHOST-MACHINE

BALL GHOST-MACHINE New Member Member

23
    0
    0
    สวยมากเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้