===== Thailand Gymkhana เลื่อนแว้ว! เสาร์ที่ 23 นี้ค้าบ =====

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย pomgambino, 7 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    ในเว็บ thailandgymkhana.com รูปแฟนใครว่ะ ขับรถใคร ไม่รู้ ดูดี เนอะ ...........

2. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0

พังเลย ดูดิ

3. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    วันเสาร์ติดงานจนได้ ต้องไปดูของที่สั่งไว้ที่ Hi fi center อ่ะ!!:confused:
    คงกลับไปแข่งไม่ทันแน่ๆ :rolleyes:

4. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ดีจัง....ได้แข่งทั้งวันเสาร์.....อาทิตย์.....ดี.ดี

5. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    จนพอดีๆ:D

6. oayama

oayama New Member Member

127
    0
    0
    พี่เอ๋ก้อมาแข่งสนามที่ 2 รอบบ่ายดิ
    น่าจะทันนะ

7. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    ตอบได้น่ารัก.....น้านนนน ว่าจะหาข้ออ้างไม่ไปทั้งวันเสร็จกัน!! อิอิ:p

8. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    ทันแน่นอน มาๆๆ
    ha ha ha
    ทิ้งทวนสนามสุดท้ายหน่อยน่า
    :D
    [email protected]

9. khun te'

khun te' New Member Member

110
    4
    0
    ทิ้งด้วยๆ
    ทิ้งทวน.....แล้วมันทำอะไรให้ต้องไปทิ้งมัน
    5555

10. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    รูปมาแล้วววนะ เข้าไปดูกันได้เลย :cool:

11. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    ไลน์สนามก็มาแว้วววว

12. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    อีเขียวอดไป ติดเรียน

13. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    รถเสร็จแล้วนะครับ

14. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    อีเขียวอดไป มีน้อง jazzy ฟ้าไปวิ่งแทน
    อิอิ
    :D
    [email protected]

15. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0
    รบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ เตรียมสายลากไปให้พี่ตู่กันด้วยนะคร้าบ

ย้อเย่นนะ :D :D

16. COROLLA BOY

507
    1
    0

ปูดดดด แกลกกกกก :D

17. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ได้ข่าวว่าจะแข่งกันพรุ่งนี้ที่ สนามแถว ทอ. ผมสนใจลงแข่ง(เป็นครั้งแรก ในชีวิต) เพื่อนๆช่วยแนะนำด้วยครับ
    1. ค่าสมัคร คิดยังงัย
    2. รถผมเป็นรถเดิมๆจากโรงงาน (ใส่สปริงโหลดอย่างเดียว) จะลงรุ่นไหนได้ครับ
    3. รวมแล้วต้องใช้ตังส์มากมั้ย (ไม่หวังตำแหน่ง เพียงแต่อยากเข้าร่วมกิจกรรม)

รบกวนตอบด้วยนะครับ เดี๋ยวคืนนี้จะเข้ามาอ่านครับ ขอบคุณครับ

18. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ตอนกลางวัน.......โฑรมาบอกว่าประเก็นฝาแตก...อยู่เลยนี่...งง....:eek: :eek:

19. COROLLA BOY

507
    1
    0

เอาเงินมา 500 พอ แข่งรถตังเอง 200 แข่งรถกลาง 200 กิน 100 จบเลย

ส่วนเรื่อง set รถมาถามกันที่สนามเลยดีกว่า

20. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เสร็จแล้วนะครับพอออกมาหน้าปากซอยท่อน้ำแตกอีกนะ
    รถยังจูนยังไม่เสร็จเลยนะเหลือเก็บรายละเอียดอีกนิดหน่อยนะ
    แต่พอวิ่งได้นะอาจจะไม่แรงนะ

21. Super Colt

2,980
    11
    0
    จะมีแบบว่า ไม่พังบ้างไหมเนี่ย ตาตู่:D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้