ขอเสียงชาว RT&TT หน่อยครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย audy!, 23 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. A TT133

A TT133 Guest

0
    0
    0
    อยากได้ข้อมูลTT133

####

2. เจนศึก

เจนศึก New Member Member

419
    0
    0
    ขอความรู้เครื่อง 12R หน่อยคับพร้อมปรับแต่งด้วยก็ดีเลย
    แล้วอีกอย่างวิ่งเกิน120 แล้วสั่นทั้งคันเป็นเพราะคับ
    ขอบคุณทุกท่านที่ตอบนะคับ

3. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    มาตอบโดยด่วนเลยนายตุ่ย

ฉายา King of 12R มาตอบหน่อยเร็ว.. นายตุ่ย :D:cool:

อยากเห็นห้องเครื่อง และตำแหน่งการวางเครื่องของคุณ nutto ว่าวางแล้วออกมาเป็นอย่างไร? ถ้ามีภาพนำมาลงให้ชมหน่อยนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กันยายน 2009
  4. siamtech

siamtech New Member Member

160
    0
    0
    ลองดูลูกยางจุดยึดต่างๆค่ะ ลูกหมากทุกชิ้น ยอยเพลากลาง เพลากลางเอามาถ่วงดู ถ่วงล้อ ยางเก่าไป แมกซ์ร้าว คด ดุ้ง แตก ลองดูทั้งหมดนี้ดูค่ะ

5. popoui

popoui New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมชื่อบอยครับ TT133 ครับ

ตอนนี้กำลังหา ไฟห้องโดยสาร อยู่ครับเพราะของเดิมมันไม่มีมาครับ
    ก็เลยอยากได้ของเดิมครับ ใครมีแนะนำด้วยครับ หรือถ้า ใครใส่ตัวอื่นหรือที่ใกล้เคียงแล้วเวิร์ค
    หรือเหมาะดี แนะนำด้วยนะครับ

รถ สีเดิม เครื่องเดิม 2T ทุกอย่างเดิม ครับ ยังม่ได้เปลี่ยนอะไรสำคัญเพราะได้มาแบบเก่าเก็บครับ

ถ้าใครมีสินค้า ติดต่อผมได้ หรือแจ้งผมได้ที่ [email protected] ครับ

ขอบคุณทุก ๆ ท่านมากครับ

6. mongko

mongko New Member Member

13
    0
    0
    ชื่อ หมงครับ
    รถ Toyota RT100
    เครื่อง เดิม ติดแก็ส
    ภายนอก เดิมสนิทครบทุกอย่างจากโรงงาน ด้านหน้า
    ภายใน เดิม​

7. SatitpongJ

SatitpongJ New Member Member

55
    0
    0
    เอฟครับ
    Tt133 เครื่อง 1 JZ GE (ฝาดำ)+ LPG
    ล้อหน้าขอบ 16 ของ skyline gts หลัง 17 ลาย T3 (copy)
    ช่วงล่าง โช๊คเดิมอัดนำมันใหม่ ด้านหลังเป็นดิสเบรค
    ภายนอกเดิมรอทำสีใหม่(เก็บเงินอยู่)

8. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ดีใจที่ยังมีเสียงจากชาว RT อยู่ อิอิ

9. yos HP

yos HP New Member Member

11
    0
    0
    สวัสดีครับผมยศครับใช้ TT 133 เครื่อง 1G-GE เกียร์ธรรมดาครับ เบรกหน้าของนิสสัน 2 พอตไม่รู้รุ่น
    เพลาท้ายคราว ล้อสกายลาย GTS ครับ

10. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ยินดีต้อนรับทุกคน

11. knot

knot New Member Member

4
    0
    0
    ผมมี rt100 หน้าเบนซ์ เดิมทุกอย่าง ยกเว้นกระจกข้าง
    เพิ่งรับมรดกมา ดูแลอย่างดีครับ ขับแล้วภูมิใจ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 13:36:38 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 13:36:52 ----------

ผมมี rt100 หน้าเบนซ์ เดิมทุกอย่าง ยกเว้นกระจกข้าง
    เพิ่งรับมรดกมา ดูแลอย่างดีครับ ขับแล้วภูมิใจ

12. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เก็บรักษาไว้ ตอนนี้หายากกันแล้วนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้