โพนอินสดๆจากห้วยน้ำดัง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย So_EK, 23 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JOBBY

JOBBY New Member Member

196
    9
    0
    ไม่รู้ตอนน้พี่โสจะตื่น ยัง คับ เหอๆๆ ไปกินก๋วยเตี๋ยว ยังถามหา แอลกอฮอลล์ ด้วย สุดยอดจิงๆคับ ....555+

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  2. link2pik

link2pik New Member Member

356
    222
    0
    ภาพ เล็ก น้อยๆ จาก ปาย

ภาพ เล็ก น้อยๆ จาก ปาย
    บรรยากาศ ยาม เช้า

3. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    เอ้ย!!! มันถ่ายไว้ตอนไหนว่ะ

ปล.ถึงคอนหวันแล้วครับ

4. JOBBY

JOBBY New Member Member

196
    9
    0
    :D:D:D:D:D

รอชมอยู่ครับ ..................

5. อยากดูรูปเพิ่มอีกอ่ะครับ

6. JaCk_SiR

JaCk_SiR New Member VIP

680
    86
    0
    จะดีเหรอ จ๊อบ อิอิ
    ปล.ขับรถหลงอยู่เชียงใหม่เป็นชั่วโมงเลยกว่าจะออกได้
    :D:D

7. ขอบคุณจ๊อบ และชาว EK เชียงใหม่ทุกคนด้วยนะครับ ต้อนรับ และพาไปนำเที่ยว จนรู้ว่าเชียงใหม่มีดีอย่างนี้นี่เอง ไว้มีโอกาสจะแวะไปเยี่ยมอีกนะ

8. So_EK

4,677
    245
    0
    พรึ่งกลับมาถึงนครสวรรค์เมื่อวานเย็น ต่อกันเลยครับ

รูปแรกบรรยากาศเช้าๆที่นครสวรรค์ครับ

ถึงขุนตาลสิบเอ็ดโมง

EK เชียงใหม่พาไปกินอาหารเมือง อร่อยมากแปลกดี ไม่รู้จักซักอย่าง

9. อาวอีก ๆ ๆ ๆ ดูมาสองวันแล้วเนี่ย รอรูปอยู่

10. So_EK

4,677
    245
    0
    ห้วยน้ำดังครับ หนาว ลมแรง เต้นกะเด็นครับงานนี้

11. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    ไม่ยักกะเจอกันอ่ะครับ ผมเพ่งกลับมาถึงวันนี้เอง แต่ไม่ได้ไปห้วยน้ำดังอ่ะทริปนี้ ขึ้นไปสะเมิง อ่างขาง ฝาง แม่อาย แม่สาย
    เอาไว้จะเอารูปมาให้ชมครับ

12. JaCk_SiR

680
    86
    0
    ห้วยน้ำดัง หนาวมาก :):)

13. So_EK

4,677
    245
    0
    ห้วยน้ำดังยามค่ำคืน

ขอเดินทางกลับระยองก่อนนะครับ รอชมกันต่อคืนนี้ครับ

14. กลับมาถึงระยองแล้ว รายงานการเดินทางต่อด้วยนะคร้าบ

15. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    เอ๊ะ ไหนบอกไป8 นับได้แค่7แห่ะ :D

16. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    วู้ว ไปแบบนี้เป็นตามันส์แท้ๆๆๆ

ถามพวกพี่ๆหน่อยครับ ตอนวิ่งขึ้นเหนือพี่วิ่งเส้น นครสวรรค์-กำแพงเพชร-ตากป่าวครับ

เพราะผมกำลังจาไปเหนือ แล้วจาวิ่งตรงจากเหนือเข้า กทม ไป meeting เลย

17. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    กลับมากันปลอดภัย ยินดีด้วยคับ แล้วเจอมั๊ยวะ บ้านเต๋าอ่ะ ถามจิง?

18. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    กลับมาแว้วววววว

โค้งมันสุดยอด

แต่ถนน ช่วง ตาก - กำแพงเพชร เชี่ยมากกกก

19. link2pik

356
    222
    0

อย่า ไป นับ มัน เป็น ความ ลับ

20. JaCk_SiR

680
    86
    0
    เมื่อวานขับรถกับมา รูดตลอดทางเลยว่ะ ไม่รู้ว่าจะหลบไปทางไหน
    ไม่รู้ว่าล้อเปงไงบ้างเนี่ยย
    :):)

21. beer_beer

beer_beer New Member Member

225
    56
    0
    แหม..ไม่น่าเป็นไรหรอกมั้งครับแจ๊ค ผมวิ่งประจำ(แต่ถ้าดุ้งเสียดายแย่เลย) แต่ถนนสุดยอดมากๆ อ้อ..ลืมไป มันมีทางเลี่ยงอยู่ช่วงนึง เลี่ยงได้หลายกิโลเหมือนกัน ช่วงที่ออกจากจ.ตากมาเจอไฟแดงไม่ต้องเลี้ยวขวาขึ้นกำแพงเพชร ให้ตรงไปทางอ.วังเจ้า เส้นทางดีมาก

22. NENG_VTEC

NENG_VTEC New Member Member

526
    31
    0
    สวยงามครับพี่ ขอบคุณภาพสวยๆทั้งนั้น

23. รออยู่ ๆ

24. link2pik

356
    222
    0

ช้า ไป แล้ว กลับ ถึง กรุงเทพแล้ว

25. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    เห็นบรรยากาศแล้วสวยมาก น่าไปจัง
    แต่เอ๊ะ..ทำไมเปลี่ยนเป็นรถกุ้งไปอ่ะ

26. --JZ--

--JZ-- New Member Member

394
    93
    0
    แล้วทำไมพี่เพิ่งมาบอกล่ะเนี่ย

27. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    นี่นะมือใหม่ ก็สวยดีนิครับ

28. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    นี่นี่นะมือใหม่ ก็สวยดีนิครับ

29. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    กลับมาปลอดภัยเพื่อนฝูงก็ดีใจ ว่าแต่ของฝากอยู่ไหนครับ :D

30. beer_beer

beer_beer New Member Member

225
    56
    0
    ลืมครับ 555 :D เอาไว้คราวหน้าไง อิอิอิ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้