อยากถามความรู้สึกคนที่ใช้เบาะหลังแข็ง (ไทย-นอก) ทั้งหลายครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย KaMmY~*, 23 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BuggyAc'94

BuggyAc'94 New Member Member

0
    2
    0
    โห เปรียบเทียบซะ....คิคิ แต่ว่าเปลี่ยนจาก เครื่องซักผ้าเป็นสาวแรกรุ่นไม่ได้หรอก๊าปปปปป.......คิคิ:D:D:D

2. i m

i m New Member Member

157
    0
    0
    ผมขอบเมื่อย และชอบนวดด้วย ผ่อนคลายดีคับ อิอิ

3. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    ขอบคุณมากครับสำหรับความเห็น :D ว่าแต่ ของ สามมงกุฏ นี่หาซื้อได้ที่ไหนอ่ะครับ

4. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    แล้วของ3มงกุตหาซื้อได้ที่ไหนครับ

5. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    สู้ สู้ . .

ในเมื่อเราปรับไม่ได้
    คนข้าง ๆ ก้อไม่ต้องปรับ
    จะได้ไม่เอาเปรียบกัน . .

อย่ามัวลังแล เดี๋ยวก้อตามฝันไม่ได้สักที
    ถ้าเราใจรักอยู่แล้วเดี๋ยวก้อชิน เชื่อเหอะ น่า . .
    :D:D

6. innocent

innocent New Member Member

514
    73
    0
    ใช้ spg อยู่อ่า แรกๆ ก็เมื่อยนิดหน่อย สักพักจะสบายเอง ฮ่าๆ

7. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    สบายแบบไม่เคยรู้สึกมาก่อน อุอุอุอุอุ

8. 13o1313y

13o1313y New Member Member

51
    7
    0
    ที่ว่าเงี่ยนหน่ะ เงี่ยนอยากกดคันเร่งนะครับ:cool:

9. kkj

kkj Member Member

391
    16
    18
    แล้วของอะไรดีล่ะครับ อยากลองเหมือนกัน

10. pong505

pong505 New Member Member

106
    1
    0
    ไม่เมื่อยอ่ะคับ ขับไปทำงานเชียงรายก้อไปมาแล้ว ก้อนั่งสบายดีออก แต่เบาะผมมันปรับสูง-ต่ำหน้า-หลังแยกกันอ่ะ แล้วมันก้อเป็น kevlar ทั้งตัว จะมีก้อรำคาญเสียงอ๊อบแอ๊บ ๆ อย่างเดียว แต่มีเพื่อนเถียงเยอะแยะว่าน่าจะเมื่อย แต่ผมว่าไม่นะ คอนเฟิร์มครับ

11. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    ของนอกดีกว่าครับอึ่มกว่าของไทยนะ ขาวกว่าด้วย เนียนกว่าอีก หึหึ

12. KENTENS@I

KENTENS@I New Member Member

535
    26
    0
    หลังแข็ง ออกแบบให้ใช้ ในรถแข่ง ขับระยะทางไม่ไกล

รถ ท่านใดขับทางไกล ประจำ ก็ น่าใช้แบบ ปรับเอน ตามปกติ ก็ดี กว่า

เพราะ เบาะ ซิ่ง ปรับได้ ก็มี ปีกรองรับการเข้าโค้ง มีรูให้ลอดสายเบลล เท่ๆ เหมือนกัน ลุกเข้าออก ง่าย

ส่วนผม ขับใน กทม ทุกวัน นานๆ จะออก ไปพัทยา ชะอำ ที

ก็ใส่หลังแข็ง ของไทย ครับ ไม่เมื่อยครับ

จะเมื่อยไม่เมื่อย อยู่ที่ตอนเสริมขา ด้วยครับ

ไม่เอนหน้า เอนหลัง ขับแล้วพิงแล้ว มองทาง ชัดเจน ก็โอเค ครับ

13. City_me_D

City_me_D New Member Member

1,249
    15
    0
    ชงเอง เล่นเอง ซะงั้น :):):)

14. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63

นั่นสิครับ ชักอยากมั่งแระ

แหม รู้ใจจังเลยนะเนี่ย

15. EG-9

EG-9 New Member Member

226
    10
    0
    หน้าซื้อขายพวกภายในอะมีอยู่ครับของสามมงกุฏ

16. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้