ช่วยโหวดอู่ทำ honda ที่แรงที่สุดหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย papoon, 22 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G-SPEC

G-SPEC New Member Member

24
    0
    0
    ของงี้ ต้องศึกษา

2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    เหนื่อย แทน

3. nung_ek

nung_ek New Member Member

116
    10
    0
    โอเค ครับอาร์มพี่เข้าใจครับ แต่ไอ้เรื่องทำเครื่องพี่ไม่ทราบรายละเอียดมากมายนัก เพราะพี่มาเปิดร้านขายของข้างอู่แค่นั้น พี่ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกะอู่เลย อยากให้อาร์มเข้าใจนิดนึง แต่ที่พี่เข้ามาโพส เพราะว่า พี่คิดว่ามันเป็นเรื่องระหว่าง อาร์มกะอู่นะ อาร์มน่าจะคุยกะอู่ แต่นี่เหมือนกะจะทำให้อู่มีแต่ด้านเสียนะ อาร์ม ส่วนตัวพี่ก็เคารพทุกคนที่พี่รู้จักและก็เป็นห่วงทุกคนที่เข้ามาทำรถที่อู่ พี่รู้ว่าอาร์มเสียความรู้สึกและเสียใจกะสิ่งที่เกิดขึ้น แต่พี่ก็ยังเคารพหวังดีกะอาร์มและทุกทุกคนใน EK GROUP เสมอ

4. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    ใจเยนคับพี่ 1 ผมล่ะมอยแทน หุหุ:)

5. nung_ek

nung_ek New Member Member

116
    10
    0
    [/B]
    ไม่เป็นไรไม่ มอย หรอก ทนได้ แต่ฝากถึงคนที่เข้ามาเสนอความคิดเห็นผมหน่อยครับ ไม่เห็นด้วยผมไม่ว่า แต่อย่ามาด่า ผมว่า ไอ้วย ผมมีแล้วไม่ต้องให้ก็ได้ เก็บเอาไว้ใช้เถอะ ขอบคุณ

โทดคับเพ่หนึ่ง ขอนุยาดดแก้ให้นิดนึงนะเพ่ เด๋วจะติดเรทททซะ ค่อยๆคุยนะเพ่ของงงี๊ผมว่ามันต้องมีที่มาที่ไป นะๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 มกราคม 2009
  6. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    อย่าไปสนใจเล้ยพี่ 1..นักเลงคีบอร์ด เอิ๊กๆ(เมื่อคืน เอ้ยยเมื่อตะกี้นี่เองสินะ 555+รถน้อยเน้อะ วันพี่1 ไม่มาเยอะโคดๆ)

7. NENG_VTEC

NENG_VTEC New Member Member

526
    31
    0
    เหอะๆๆโลกมันช่างกลมถ้าเป็นหนึ่งคนเดียวกะที่เคยรู้จักเรื่องมันยาวแต่ดูในรูปที่ไปงานมิดติ้งใส่เสื้อดำแล้วน่าจะใช่บอกได้คำเดียวว่าระวัง แสบบบบบๆๆๆๆๆๆๆๆ:mad:

8. NENG_VTEC

NENG_VTEC New Member Member

526
    31
    0
    ขอชี้แจงความคืบหน้าเรื่องนี้คุณหนึ่งเคลียร์กับผมเรียบร้อยแล้วนะครับ ดูได้ที่กระทู้อ้างถึงหัวข้อนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้