ช่วยโหวดอู่ทำ honda ที่แรงที่สุดหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย papoon, 22 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    ฝั่งธนถูกสุด วางแบบเดิม ๆ ที่ที่ก่ำ วัดดงครับ
    อีก อุ่ วีโปร กรณีโมเพิ่มเติม น่าสนใจ มีจูนเรียลทามด้วย
    ครับ ราคาเกรด เอ มาตราฐาน กับพวก เหน่ง ไดเวอร
    สปิด อาร์ และ พีเรจ เป็นต้นครับ

2. ๐๐ PoNg ๐๐

๐๐ PoNg ๐๐ New Member Member

120
    6
    0
    สาวกของแต่ละค่ายแต่ละอู่แยอะกันจริงๆยาวมากๆเลยนะกะทู้นี้ ทำไมไม่ไปอ่านที่พี่หมู moo0001 เค้าเอามาลงให้อ่านกันละครับมันอยู่หน้าแรกของกะทู้นี้ ผมไม่รู้นะว่าตั้งกะทู้นี้ขึ้นมาเพื่ออะไรหรือประสงอะไรแต่ผมเห็นไปลงเกือบทุกคลับเลยไม่ใช่เหรอ

ปล.ความคิดส่วนตัวผมนะครับว่าจะแรงไม่แรงแบบไหนมันก็ดีกันหมดทุกอู่แหละครับแต่ให้ดีไปรอดูกันที่สนามกันดีกว่าได้เห็นกับตาตัวเองว่าอันไหนดีไม่ดีไม่ใช่มาตั้งกะทู้แบบนี้ มันอยู่ที่การตัดสินใจ ของแต่ละคน:eek:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 มีนาคม 2009
    *~บอย (ลาม...ก)~* ถูกใจสิ่งนี้
  3. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0
    ชอบอู่ไหน สนิทอู่ไหน ก้ไปทำที่นั้นแหละ คุ้นเคยดีกว่า และคุยกันได้เสมือนพี่น้องกัน

civicvertu ถูกใจสิ่งนี้
  4. Pooony

Pooony New Member Member

21
    3
    0
    พี่แจ็ค J - Speed

5. Kong_Joy

Kong_Joy New Member Member

31
    2
    0
    ]"]ผมเซอร์วิสที่พี่ก่ำ โมที่อาจร์ยหนูสปูนคราบเมาแม่งทุกวัน[[/B]/COLOR][/B]
    บ้านอยู่ไกลแต่ใจรักเมาคราบ

6. avesta

avesta New Member Member

17
    0
    0
    no comment

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้