มิตติ้งครั้งต่อไป

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย รบกวนเพื่อนๆชาว Mazda, 22 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38

ไปครับ ........... แจ้งรายละเอียดพร้อมสถานที่มาเลยครับ

2. cougar3626

cougar3626 New Member Member

521
    1
    0
    ตามกระแส

ต่อไปขอรับ

3. cougar3626

521
    1
    0
    พี่น้อง เล่นที่ทำงานหรอครับ

ทำงานแถวไหนฮ่ะพี่ ผมอยู่แถวเทเวศน์

4. barague

barague Guest

0
    0
    0
    ดีแล้วล่ะคัพ!ผมจาด้ายไปด้วยคนนึง นี่ก้อเข้าเดือนแห่งความรักแล้วนะเข้ากะบรรยากาศเลยเนี่ย จาด้ายรักกานนานๆงัย.

5. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    ทำงานสาทร........บ้านอยู่นวมินทร์

6. fluke_darklamp

fluke_darklamp Member Member

288
    3
    18
    ผมก็อยากไปด้วย รถเสร็จไม่ทันแน่เลย ไม่รู้ถ้าไปถึงแล้วพี่เอ้ จะ มาว อีก ป่าว 5555

7. ~Seth~88

~Seth~88 New Member Member

342
    5
    0
    สรุปว่าไปใหนอ่ะครับ

8. bigbom69

bigbom69 New Member Member

1,245
    6
    0
    ไปสนามไดร์กอล์ฟป่ะคับ ของน้าผมเองคับ อยู่แถวๆศรีนครินทร์ รามคำแหง อะไรนี่แหละเพิ่งเปิดคับ สถานที่กว้างมีที่นั่งกินข้าว ว่าจะเอาแผนที่มาให้ดูก้อลืมทุกที เอาเป็นว่าเดี๋ยวจะเอาแผนที่มาให้คับ

9. BS-body

BS-body New Member Member

724
    6
    0
    ท่านประธานสรุปเลยครับ

10. ตามนั้นครับ หรือท่านอื่นมีขอเสนอหรือแนะนำก็โพสไว้เลยครับพร้อมแผนที่ ลองดูครับ พี่น้องครับ.........มาสรุปหน่อยก็ได้นะครับ เพื่อนๆน้องๆเค้ารอฟังอยู่อะครับ :)

11. barague

0
    0
    0
    ไวไว ไม่อืดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.

12. vanz012

vanz012 New Member Member

424
    10
    0
    ตามนั้นคับ ^ ^

13. Aui_Acc88

Aui_Acc88 New Member Member

2,164
    10
    0
    รอสรุป ครับ

จาปาย ขาย เสื้อผ้า 555

14. kikaboo

kikaboo New Member Member

492
    6
    0
    รอฟังข่าวสารบ้านเมือง....

15. barague

0
    0
    0
    อ๋อ!ก้อมีตั้งแต่ตอน 6 โมงเย็นไปแล้วที่ช่อง nbt ต่อด้วย ช่อง 3 ตามมาติดๆ แล้วพอ 1 ทุ่มก้อมาช่อง 9 และช่อง 7 รวมถึง thai pbs หลังจากนั้นก้อจามีพวกละครน้ำเน่ากันเกือบทุกช่อง แต่วันนี้ม่ายพลาด "เกมส์ซ่าท้ากึ๋น" ซึ่งต่อจาก "ดาวกระจาย" ของนาปรังหรือนาปี อะรัยเนี่ยแหละชอบดูมั่กๆ ติงต๊องดีคลายเครียดดี จบแล้วก้อต่อด้วย "ข่าวข้น คนข่าว" ส่วนช่อง nbt ก้อ nbt hot news พอดูจบก้อขอนอนก่อนละกันนะจ๊ะไปล่ะเอิ๊กๆๆๆๆๆๆ.

16. nong_acc88

4,280
    13
    38
    เท่าที่เห็นก็มีอยู่ 3 ที่
    1. ของน้าเอ้และเกณท์ เลควิว เกษตร-นวมินทร์ เป็นร้านอาหาร ค่าใช้จ่ายเยอะหน่อย
    2. ของเทพ แถวบ้าน รามอินทรา กม8 เป็นกันเอง
    3. สนามไดร์กอล์ฟ ของน้าของน้าบอม ยังไม่รู้รายละเอียด

ลองเลือกกันดูครับ พร้อมกำหนดวันก็ดี น่าจะเป็นปลายเดือนกุมภา มี เสาร์ 21 , 28 หรือ อาทิตย์ 22

17. cougar3626

521
    1
    0
    กำ

เล่นกันรายการสด ทั้งนั้น

18. barague

0
    0
    0
    อ้าว!เค้าบอกว่า รอฟังข่าวสารบ้านเมืองนี่คัพก้อเลยบอกให้งัยแทนการอ่านนสพ.สงสัย T.V.เพิ่งจาซ่อมเสร็จเพราะซ่อมนานหลายเดือน หลังจากซ่อมรถไปแล้วหรือเพิ่งจาถอย T.V. จอแบนขนาด 42 นิ้วมาพร้อมเครื่องเสียงชุดหญ่าย(HOME THEATER) เลยลืมไปเลยว่าตอนนี้รายการ T.V. เค้ามีอารายกันบ้างนะ ห่างหายจากวงการไปนานเลยต้องปรับตัวเป็นการหญ่ายอิอิอิ.

19. nong_acc88

4,280
    13
    38
    อัพกระทู้นี้หน่อย

20. Aui_Acc88

Aui_Acc88 New Member Member

2,164
    10
    0
    อัพครับ ตังจาหมดแล้ว ซ่อมรถ เติมน้ำยาแอร์

21. มารอฟังสรุปครับ

22. THUM AC 89 MOVE

THUM AC 89 MOVE New Member Member

283
    5
    0
    ขอสักที่ครับ

ขอสักที่ครับที่ไหนก็ได้ไม่แน่อาจจะไปด้วย แล้วผมจะพยามหารถ Accord 88-89 แปลกสวยๆมาเพิ่ม เพราะเห็น โน๊ต บอกว่า มีเพื่อนที่ขับ Accord 88-89 อีก และมี รถ ที่วางเครื่องแปลกๆ แบบ SR20 DET และ 3S GTE อยู่อีก...!

23. vanz012

vanz012 New Member Member

424
    10
    0
    สรุปรึยังคับ ช่วยอัพๆๆๆ

รออยุ่ๆค้าฟ

24. +-NUTtY-+

+-NUTtY-+ New Member Member

92
    2
    0
    อยากไปด้วยย สรุปสถานที่วันเวลาเลยคับบ

จะได้เตรียมตัวให้ว่าง 55+

25. nong_acc88

4,280
    13
    38
    ไม่มีความเคลื่อนไหว

น้าบอมเอาแผนที่ สนามไดร์กอฟ มาลงเลย

ไปสนามไดร์กอฟ ของน้าน้าบอมก็ได้ครับ

เปลี่ยนบรรยากาศ

26. barague

0
    0
    0
    ดีคัพ!จาได้เอาไม้สนุ๊กเกอร์ ไปตีกอลฟ์ด้วย เพื่อเปลี่ยนบรรยากาศอิอิอิ.

27. bigbom69

bigbom69 New Member Member

1,245
    6
    0
    น้าน้องผมลงรูปไม่เป็นอ่ะ ผมส่งเมลไปให้นะน้าน้องลงให้หน่อยละกันนะคับ รูปแผนที่อ่ะ

28. Zlipyer

Zlipyer New Member Member

37
    2
    0
    ไปไหนไปกัน

29. nong_acc88

4,280
    13
    38
    แผนที่สนามไดร์กอร์ฟ ผ่านไปบ่อยเลย บ้านเพื่อนอยู่ในหมู่บ้าน พูนสิน 3

ลองดูกันก่อน แต่ผมว่า คนที่ไม่ได้อยู่แถวนี้ จะไปมาลำบาก

เข้าซอย มิสทีน สุขา 3 หรือ ทางร่มเกล้า 24

ดูแผนที่แล้วกัน แล้วลงความเห็นกัน

หรือใครมีที่อื่นก็เสนอมาได้

ถ้ามีที่จอดรถกว้างๆ นั่งคุยกันเป็นสัดเป็นส่วน ก็น่าสนใจนะครับ เป็นห่วงก็แต่เพื่อนสมาชิกที่อยู่ฝั่งธนอะครับ เห็นใจจริงๆ ไกลเอาเรื่องเลยทีเดียวอะครับ.............................โดยส่วนตัว เห็นว่าถ้ายังไม่มีที่ไหนที่ลงตัวจริงๆ เอาเป็น ป.ต.ท. วิภาวดี หรือ จะแถวๆอู่คุณเกณฑ์ ก็ได้นะครับ หรือจะร้านหมูกระทะ แถวๆนั้นก็ไม่เสียหายครับ เป็นความคิดเห็นนะครับ....................ให้พูดก็พูดแล้ว รอฟังข่าวความคืบหน้าครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้