มาชมสายเลือด Civic ในอดีต Honda Mugen Motul Civic Si Race Car ('87)

การสนทนาใน 'Cars Show' เริ่มโดย jarayaudi, 21 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    หล่อมากมาย

เหมือนต้นแบบเด้ะๆ....

2. jomjone

jomjone New Member Member

85
    1
    0
    เท่ดีครับ

3. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    ++บอกได้คำเดียวว่าสวยครับ เก็บรายละเอียดเนียนมากครับ

4. เคยเห็นสีน้ำเงินหน้าลิโด้......สวยจริงๆ

5. *-*ARMU*-*

*-*ARMU*-* New Member VIP

147
    4
    0
    มาได้เลยคับ สวยๆๆ

6. jarayaudi

jarayaudi New Member Member

4
    1
    0
    ขอบคุณครับที่แวะมาชมกัน เร็วๆนี้ จะมีงานมิตติ้ง Honda Vtec party ถ้าไม่ติดงาน ผมว่าจะไปนะครับ เพื่อนๆพี่ๆฮอนด้า มาเที่ยวกันนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้