สรุปงานเลี้ยงประธานคนใหม่และจัดแจงระบบคลับ เอาวันไหนดีคับ จัดมาๆ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Car Loft Auto Import, 21 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    รออยู่เหมือนกันคับ ;)
    ถ้าไปรอด้วยนะพี่ต่อ....อิอิ:D:D

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ผมเสนอ เสาร์ที่ 7 ก.พ. 52 ครับ
    สถานที่เท่าที่นึกออก
    1. cafe 69
    2. Motor Sport Land แดนเนรมิต
    3. พรีเมียร์พระราม9
    4. The Local เมืองเอกรังสิต
    5. ร้านร่มไม้ชายคลอง สะพานพระราม5ปากเกร็ด (ร้านน้องเพชร Phettchy อีโว9)

เพื่อนๆมีร้านอื่นแนะนำได้เลยครับ

3. 4G63T

4G63T New Member VIP

298
    1
    0
    โหวต พรีเมียร์ครับ

4. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    พรีเมียร์ก็ดีครับ เพราะวันที่ 7 ไปงานรับปริญญาที่ศูนย์สิริกิตย์พอดี ใกล้หน่อย

5. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    พรีเมียร์คับ

6. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
  7. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    พรีเมียร์....ที่จอดรถสะดวกดี.....อาหารก็อร่อย.......ฝากแจ้งพี่น้อง.....หลังประชุมขอเชิญพี่น้องร่วมถ่ายรูปวันซ้อมใหญ่รับปริญญา MBA Marketing(ผมเอง) วันอาทิตย์ที่ 8 กุมภา 52 ที่สวนอัมพร เวลา 9.30 น............ใครว่าง+ตื่นไหว ขอเชิญครับ.....................:welcome:

8. Boy_Evo2

Boy_Evo2 New Member Member

328
    2
    0
    ไปได้แต่ตัวไม่มีรถไป ขอติดรถพี่อั๋นไปด้วยคนนะครับ

9. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ยินดี กับ ความสำเร็จของพี่โอ๋ด้วยครับ

งั้น สรุปเป็นเสาร์ที่ 7 เลย สะดวกกันอ่ะเปล่าครับ
    จะได้ถือโอกาส ฉลองความสำเร็จของพี่โอ๋ SCB ไปในงานเดียวกันเลย
    สมาชิกท่านอื่นว่างัยครับ ส่งเสียงหน่อย

10. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ผมไปไม่ได้นะครับ
    ติดปัจฉิมที่รามอ่ะคับ 7-8 เลย
    ถ้าเจอกันพรีเมียร์พระราม9 ผมอาจจะแวบออกมาได้คับ
    เพราะค้าเลิกตั้ง 4 ทุ่มอ่ะคับ

พี่โอ๋ เรียนที่ไหนอ่ะคับ ม.กรุงเทพรึเปล่า น้องชายผมรับวันที่ 8 เหมือนกันคับ
    แต่อดไปเหมือนกัน

11. 4G63T

298
    1
    0
    7นี้เลยก็ได้ครับ

12. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    เรียนที่ ม.ราชภัฎจันทรเกษม ครับ...วันที่ 8 ซ้อมใหญ่....รับจริงวันที่ 11 ......เอาอย่างนี้ดีมั้ย.....สุดสัปดาห์นี้หยุด 3 วัน วันจันทร์เป็นวันมาฆบูชา.....เสนอจัด 2 งานพร้อมกันทั้ง โอ๋@พัทยา และ โอ๋@scb เป็นวันอาทิตย์ที่ 8 กุมภา 52......พี่น้องมีความเห็นอย่างไรครับ................แล้วแต่เสียงส่วนใหญ่แล้วกัน

13. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ครับ ผมกับป๋ามาร์ช คุยกันแล้ว ถ้าเลือก วันอาทิตย์ที่ 8 น่าจะเหมาะ
    เช้าไปถ่ายรูปกับพี่โอ๋ บ่ายก็มาเจอกันต่อ
    อาจาร์ยอ็อดก็อยู่ดึกได้ เพราะจันทร์ไม่ต้องไปสอนหนังสือ
    เพื่อนๆสมาชิกว่าอย่างไรครับ
    ถ้าเลื่อนเป็นวันอาทิตย์ที่ 8 สะดวกกันหรือเปล่า

14. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    ยินดีกับพี่โอ๋ด้วยน่ะคับ

วันไหนก็ได้คับ ถ้าวันเสาร์ช่วงเช้าถึงบ่ายติดงานคับ ถ้าวันอาทิตย์พอได้คับ

ปล.ว่าแต่พี่โอ๋พัทยากับพี่โอ๋SCBเค้าฉลองกันหมดเหลือแต่โอ๋เล็กอย่างเราจะไปฉลองอะไรดีน่า หุหุหุ

15. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ง่า ได้แต่ยินดีในบอร์ดละกัน..... ต้องไปตจว.ง่า

16. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    ถ้าวันอาทิตย์ผมว่างช่วงหัวค่ำไปแล้ว วันเสาร์ไม่แน่ใจว่าจะไหวป่าว ยังไงเอาตามสะดวกคนส่วนใหญ่ดีกว่า ใครไปได้ก็ไป ไม่ว่าจะจัดวันไหนถ้าผมไปได้ก็จะไปครับ:confused::confused::confused:

17. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    เพื่อนๆที่เหลือโหวตกันหน่อยครับ
    ถ้า 7-8 นี้ เสียงสมาชิกส่วนใหญ่ ไม่ว่างกันเยอะ
    ผมอาจจะต้องเลื่อนมีทติ้งออกไป

ส่วนวันที่ 8 ที่ไปแสดงความยินดีกับ พี่โอ๋ SCB อาจจะจัดเป็นนอกรอบไปก่อนครับ
    เจอกันตอนเย็นๆเหมือนเดิมได้ครับ

รอเพื่อนๆที่เหลือโหวต และสรุปผลซักวันพฤหัส นี้ครับ

18. WHITE GANDAM

WHITE GANDAM New Member Member

130
    8
    0
    วันอาทิตย์ไปด้วยคับ

19. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    สรุปได้แล้วว่ามาเลย ว่างทั้งบ่ายวันเสาร์และอาทิตย์

20. 4G63T

298
    1
    0
    ได้หมดคร้าบบบบ

21. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    เสียงส่วนใหญ่ เริ่มมาที่เย็นวันอาทิตย์ ที่พรีเมียร์พระราม9 ครับ
    เพื่อนๆที่เหลือว่างยังครับ

22. armmmmmm

armmmmmm New Member Member

164
    2
    0
    วันอาทิตย์ไปด้วยครับ วันเสาร์ติดไปดูคอนเสิร์ทที่ ฟาร์มโชคชัย

23. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ตามสะดวกครับ .......ผมไม่ว่าง เสาร์ยันจันทร์เลย

24. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    วันอาทิตย์ไปงานแต่ง อาจตามไปค่ำๆครับ

25. primo_xx

747
    6
    0
    ไป สุราษฏร์ ครับ 3 วันเลย อยากไป....................
    อดเก็บภาพเลย ว่าจะลองฝึกถ่ายภาพซะหน่อย...เสียดายจริงๆ
    ตาโอ๋ 5 กินเหล้าเผื่อด้วยนะ

26. primo_xx

747
    6
    0
    ไป สุราษฏร์ ครับ 3 วันเลย อยากไป....................
    อดเก็บภาพเลย ว่าจะลองฝึกถ่ายภาพซะหน่อย...เสียดายจริงๆ
    ตาโอ๋ 5 กินเหล้าเผื่อด้วยนะ

27. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    สรุป กำหนดการมีทติ้งฉลองรับปริญญามหาบัณฑิตพี่โอ๋SCB+เสื้อ+สติกเกอร์
    ตกลงเป็น วันอาทิตย์ที่ 8 ก.พ. 52 เวลา17.00น. เป็นต้นไป
    สถานที่ พรีเมียร์พระราม9 ครับ
    แล้วนั่งกินกันต่อที่นั้นเลย

หัวข้อ ประชุม
    1.ฉลองรับปริญญามหาบัณฑิตพี่โอ๋SCB
    2.ตามงาน+กระจายงานความคืบหน้า เรื่องเสื้อชมรม รุ่นใหม่
    3.รับสั่งและจ่ายเงินค่าตัดสติกเกอร์ ชมรม
    4.วาระอื่นๆ

28. Car Loft Auto Import

1,049
    5
    0

เดี๋ยวผมจัดให้คับพี่อั๋น อิอิ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้