ช่วยกันหน่อยนะครับ ตามหากันหน่อย

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย MUGI, 21 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RINDA_MAN

RINDA_MAN New Member Member

125
    2
    0
    คงจะหาตัวยากซักหน่อย
    แต่ก็ดีกว่าไม่ทำอะไรเลย...อย่าปล่อยให้คนชั่วลอยนวลครับ

2. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    แวะมาดูอีกทีครับ แบบนี้ไม่เจริญครับ มีแต่ล่มจม กรรมที่ทำไว้น่ะเด๋วก็ตามมานะ รอแปบนึง ..

3. JOHN_VTEC

JOHN_VTEC New Member Member

475
    7
    0
    ดันไป

Racing Forum ดีมั้ยครับ

4. MaRDi_CLuB

MaRDi_CLuB New Member Member

56
    5
    0
    เอาไปracing forrumน่าจะดีครับจะได้เป็นประโยชน์กับคนอื่น แล้วก็เผื่อมีคนตามได้ แล้วพี่เจ้าของกระทู้น่าจะแจ้งความไว้นะครับอย่าทิ้งไว้นาน

5. @@@Tongka_tong@@@

@@@Tongka_tong@@@ New Member Member

24
    0
    0
    ดันไปคับ ไอพวกนี้เลวจิงๆ

6. kang

kang New Member Member

297
    3
    0
    เอาเรื่องให้ถึงที่สุดครับ คนแบบนี้

7. White Moon

White Moon New Member Member

685
    1
    0
    แม้งเลวสุดๆอะครับ Upให้อีกคน แจ้งความยังครับ

8. nologo

nologo Member Member

140
    2
    18
    เกือบโดนเหมือนกัน ตอนแรกโทรไปจองลิ้นแต่งกับท่อร่วมสกั๊งมันคุยดีมากๆ มีการให้คำปรึกษาเรื่องแต่งรถด้วย บอกว่ามีคนโทรมาจองเหมือนกันแถมบอกว่าจะให้คนโทรมาถามผมว่าเห็นลงขายที่เวบไหนด้วย บอกว่ามีคนโทรมาจะเอาหลายเจ้า ล่าสุดคนที่อู่ดังแห่งหนึ่งจะขอซื้อทั้งหมดเลย ตอนแรกว่าจะโอนมัดจำส่วนหนึ่งแต่ไปอานกระทู้หนึ่งเรื่องการโอนเงินแล้วไม่ได้ของเลยกลัวๆเพราะถ้าผมเอาจริงมันก็หลักหมื่น เลยถามที่อยู่เพราะจะให้เพื่อนไปดูของให้ว่ามีจริงป่าวมันก็เงียบไปเลยไม่โทรมาถามอีกเลยว่าจะเอาอยู่รึป่าว เกือบไปแล้ว ผมขอให้เจ้าของกระทู้เอาเรื่องให้ถึงที่สุดนะคับกับไอ้พวกเหลือบสังคมแบบนี้ เงินแต่ละบาทกว่าจะหาได้ต้องมาให้กับไอ้พวกเลวๆแบบนี้

9. numan_eg

numan_eg Member Member

148
    3
    18
    แล้วเช๊คที่อู่พี่หนูยังคับ เผื่อแกจะให้ข้อมูลอะไรเพิ่มเติมได้บ้าง

10. BaLL22225

BaLL22225 New Member Member

121
    2
    0
    โกงได้เลวมากๆ

11. JOHN_VTEC

JOHN_VTEC New Member Member

475
    7
    0
    ดัน ครับ ดัน

เรื่องไปถึงไหนแล้ว

เอาใจช่วยครับ

12. TONJK

TONJK New Member Member

86
    1
    0
    ดัน ดัน กันไปคับ

13. @nice car

@nice car New Member VIP

436
    19
    0
    up up up

อย่าตก จะได้เห็นโดยทั่วกัน

14. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    แม่งเลวหว่ะ

เอาเรื่องให้ถึงที่สุดไปเลย

อยากเห็นหน้าไอ้เหลือบสังคมนี่จิงๆๆเลย

15. DorAEmon Power

DorAEmon Power New Member Member

115
    7
    0
    เลวยันเล็บ

16. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    ดูจากรูปรถของคนนั้นไม่น่าตามยากนะ เบาะหลังแข็งมีโรล์บาร์ด้วย :)

17. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    หลอกขายที่ไหนไม่หลอกเสือกหลอกขายใน RCW คิดผิดเเล้ว!..
    .เป็นผมนะเงินไม่เสียดายเสียดายความรู้สึกทำแบบนี้เหมือนฆ่าตัวตายชัดๆ

18. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    เอาใจช่วยครับ

19. มาช่วยดันครับ นิสัยไม่ดี

20. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    ช่วยดันคับ ต้องตามให้ถึงที่สุดคับอย่าปล่อยให้มันลอยนวล ทำเรื่องไปที่ธนาคารขอที่อยู่จากเบอร์บัญชีของมัน แล้วยอมเสียเวลาไปตามมันที่บ้านเลยยังงัยก็ต้องเจอ ถึงไม่เจอมัน ก็ต้องเจอพ่อมัน แม่งมัน ญาติมัน พาตำรวจไปด้วยเลย ดำเนินคดี เอาค่าเสียหาย ค่าเสียเวลาจากมันเลย คนที่บ้านมันจะได้รู้สันดาน ถ้าอยากได้เงินก็ไปทำมาหาแดกด้วยตัวเองดิ อย่ามาทำให้คนอื่นเค้าเดือดร้อน ไอ้ ส าาาาดดดดด

******* ต้องตามให้ถึงที่สุดคับจับให้ได้ เอาให้เป็นตัวอย่าง คนเลวคนต่อไปจะได้ไม่ถือกำเนิดอีก ********

21. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    เอาใจช่วยด้วยคนคับ

ขายของแบบนี้นิสัยไม่ดีนะ

22. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    เลวมากไอ้คนแบบนี้....ตามมันเจอไวๆๆน่ะคับ
    เอาใจช่วย

23. P-Chan

P-Chan Member VIP

133
    1
    18
    ตามหาให้เจอนะครับ

24. link2pik

link2pik New Member Member

356
    222
    0
    ต้อง จับ ตัว ประจาน ไอ้ พวก เนี๊ย

25. อืม...นะ

อืม...นะ New Member Member

218
    12
    0
    ช่วยอัพครับ คนแบบนี้ แย่มาก

26. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    แม่งเลวจริงๆ พวกทำแบบนี้

27. ToPmAn

ToPmAn New Member Member

626
    56
    0
    เลวมาก เลือดเย็นที่สุด

iodineman ถูกใจสิ่งนี้
  28. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    ดันไปครับ

29. ArmKiller

ArmKiller New Member VIP

1,745
    7
    0
    ดันไปครับ

30. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ที่น้ำพองไม่เคยเห็นคันนี้เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้