https://scontent.xx.fbcdn.net/v/t1.0-0/p180x540/552899_480750301941675_674442686_n...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Lift Anuchit, 14 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    นั่นไง ขนาดยังไม่ได้ไปลงขายเว็บไหนนะเนี๊ยะ ขายดีเป็นเทน้ำเทท่าเลย

1. ไปๆมาๆ เดี๋ยวผมก็จะได้อุดหนุนบ้างนะ ขอไปดูก่อนว่าขาดอะไรบ้าง

2. ถ่ายรูปมาโชว์เลยครับ เป็นส่วนๆไป

3. Lift Anuchit

Lift Anuchit Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆมากนะคับ เดี๋ยวผมถึออฟฟิศแล้วจะเข้ามาตอบอีกทีนะคับ

4. Por Zakao

Por Zakao Guest

0
    0
    0
    รอราคา อิอิ

5. Lift Anuchit

0
    0
    0
    Nongearn Nachanไม่ค่อยนะครับเดี๋ยวผมไปดูให้อีกทีครับ พอดีรถลากมาจอดบ้านเพื่อนอยู่ครับ

6. Lift Anuchit

0
    0
    0
    Nook Juu โชคเดิมทำสตรัทครับ

7. คับๆๆ ถ้าไม่บุบแล้วจะขายก็บอกผมเลยนะคับ ^^

8. Lift Anuchit

0
    0
    0
    Lonewolf Northernwind ขอบคุณมากเลยครับ

9. Lift Anuchit

0
    0
    0
    คือผมพึ่งดีข้ึน แต่ร่างกายยังไม่สมบูรเท่าไร่จากการชนของเจ้าb11อ่ะครับ

10. คับๆ ไม่เป็นไรคับผม หายไวๆนะคับร่างการสมบูรณ์แข็งแรงๆ

11. Lift Anuchit

0
    0
    0
    อุปกรณ์การรื้อก็ไม่ค่อยมีแล้วก็แกะไม่ค่อยเป็นด้วยอ่ะครับ

12. Lift Anuchit

0
    0
    0
    ถ้าพี่ๆมาดู จะเอาชิ้นไหน มาแกะกันพอได้รึป่าวครับ

13. Lift Anuchit

0
    0
    0
    ผมอยู่บางกะปิอ่ะครับ

14. ผมใกล้เลยปกติวิ่ง รามอินทรา ลาดกระบัง รามคำแหง ผ่านบางกะปิอยู่ อิอิ

15. Por Zakao

Por Zakao Guest

0
    0
    0
    ยังไงขอราคาสตัรชหน้า กับ ดิสหลังหน่อยนะครับ จะให้พี่ไปดูครับ

16. ลืมถามเลย แล้วเป็นอะไรมากหรือเปล่าครับเนี๊ยะ

17. แหม อยากไปแจมจังเลย บางกะปินี่เอง

18. Lift Anuchit

0
    0
    0
    คอกับช่วงไหล่ยังชำ้ในปวดๆคง กระแทกแรกเพราะสลบคับ

19. Lift Anuchit

0
    0
    0
    จริงๆอยากให้เหมาไปเลยทั้งคันคับไม่แพงเพราะผมไม่ไหวแกะอ่ะคับ^^มาดูก่อนก็ได้คับ

20. Lift Anuchit

0
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆทุกท่านมากเลยนะครับ

21. Lift Anuchit

0
    0
    0
    14000พร้อมทะเบียน ได้มั้ยครับ

22. Thailand Sunny

Thailand Sunny Guest

0
    0
    0
    ขายซากพร้อมทะเบียนมั้ยครับ

23. Lift Anuchit

0
    0
    0
    พร้อมทะเบียนครับ มีขอใหม่ไว้ด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้