ตามหากันชนหน้า tiger ครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Katop, 19 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    เอ่อ คุณหมูครับ แล้วชุดกันชนแบบนี้ใส่กับ Tiger 5L ได้ไหมครับ อยากหล่อแบบนี้มั่ง

2. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    แล้วแบบที่พี่ว่าอ่ะคับ มันแบบไหนอ่ะคับ

3. khunlamai

1,221
    15
    0
    แบบที่เจ้าของกระทู้เอามาโพสท์นะครับ แบบที่คุณหมูใส่อยู่ก็แจ่มครับ

4. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ถ้าเป็นแบบของเจ้าของกระทู้ ก้อจะหายากหน่อยคับ
    แต่ถ้าเป็นตัวผม ก้อง่ายหน่อย 555+

5. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    เสือตัวไหนอยากโหด........ก็จัดกันไป อิอิ

ไอ้เรามันไมตี้เก่า เก่า 555

6. khunlamai

1,221
    15
    0
    คุณหมู ขอดูรูปรถคุณหมูด้านหน้าตรงๆได้ไหมครับ แบบของคุณหมูนี่ราคาเท่าไหร่ครับตามรายละเอียดข้างล่างครับ

- ไฟหน้าไฟมุมสองข้าง ?
    - กระจังหน้า ?
    - กันชนหน้า ?
    - ชายล่างกันชน ?

7. หมูจัดเลย ด่วน

8. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    อ่ะจัดให้แล้วนะคับ

ว่าแต่ว่า อย่าติกันนะ รถบ้านๆอ่ะคับ
    เรื่องรายละเอียดก้อไม่แน่นะคับ เอาคราวๆ แล้วกันนะ
    ไฟหน้า+ไฟมุม ซื้อมา 2000+- นิหน่อย
    เอาไปทำโคมดำ+มุมส้ม 1800
    กระจังหน้าของเดิมคับ ตัดเองกับมือ
    ค่าใช้จ่ายประมาณ 1000
    เรื่องกันชนชิ้นบน 1500 แล้วแต่สภาพ
    ชายล่าง 1000-1500 แล้วแต่สภาพเหมือนกันคับ

9. khunlamai

1,221
    15
    0
    คุณหมูรถสวยครับ ยิ่งในแค็ปยิ่งสวย ทำมาอย่างนี้ไม่ต้องมีใครนั่งแค็ปเลยซิครับ กระจังหน้าสวยดีครับ ชอบๆ ทำเองด้วย ผมว่าชายล่างแบบคุณหมูมันดูติดพื้นไป ผมชอบชายล่างแบบแนวๆเจ้าของกระทู้ หรือแบบของคุณจุ้ย (tiger junior) อ่ะครับ พอจะหาได้ไหมครับ

10. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    อ่อขอบคุงมากนะคับสำหรับคำติชม
    แต่ที่จิงแล้วนะ นั่งได้เหมือนเดิมเลยนะคับ
    เรื่องกันชนนั้นถ้าเป็นแบบเจ้าของกระทู้ หายากมากกกกก
    แต่ถ้าเป็นแบบของท่านจุ้ย ก้อพอเห็นอยู่นะคับ

11. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    หล่อกันเข้าไป ไฮลักเนี่ยยยยยยยยยยย

12. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    จิงๆคับ

13. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    ของผมกะของเจ้าของกระทู้ก้อตัวเดวกันอะคับแต่ของผมตัดบางส่วนทิ้งไปอะ

14. TiGeR jUnIoR

1,177
    11
    0
    เปนตัวกันกับของเจ้าของกระทู้อะคับ
    แต่ของเขามีครอบสปอตไลท์อีกอัน
    รู้สึกถ้าจำไม่ผิดสั่งศูนย์700-800อะคับ

15. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    อือ โทษทีลืมไป ว่าของท่านจุ้ยก้อมีรูใส่ไฟ โทษทีนะคับ
    งั้นเอาใหม่ ถ้าชายล่างมีรู หายากหน่อย ถ้าไม่มีรูก้อพอเห็นอยู่คับ
    เดือดร้อนท่านจุ้ยเลยตรู 555+

16. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ไอ้รูปล่างนี่.....มันส่วนไหนของกันชนคับหมู....อิอิ

แล้วไปทํากับใครมาไม่เห็นข้างในมีสติ๊กเกอร์......คาร์เลยคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 มีนาคม 2009
  17. khunlamai

1,221
    15
    0
    คุณอาร์ทก้อ ไปแซวคุณหมูซะ เป็นผมไปทำมาซะสวยขนาดนั้นก็อยากเอามาให้เพื่อนๆดูอ่ะครับ อิอิ

18. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    หล่อกันใหญ่เลยนะ สาวก ไอ้เสีอน้อย

19. superfan

superfan Member Member

58
    1
    8
    ถนน304 ร้านอ้วนของเก่าตรงข้าม บ.ไทยแอโร่ ประมาณ2000

20. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    555+ แอบมาโชว์นิดๆ อ่ะท่านอาท
    ตอนนี้ผมไม่ได้กับเกียรติคาร์แล้วนะ สนใจป่าวหล่ะ ถูกกว่ากันเยอะ
    ดังดีกว่าเยอะ สนใจยังไง หลังไมค์ได้นะท่าน

21. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
  22. khunlamai

1,221
    15
    0
    2000 นี่ราคาทั้งกันชนและชายล่างแบบเจ้าของกระทู้เลยไหมครับ มีเบอร์ร้านไหมครับ ขอบคุณครับ

23. TiGeR jUnIoR

1,177
    11
    0

ท่านหมูทำเครื่องเสียงใหม่หรอ สวยจัง
    หมดไปเท่าไรอีกละคับ

24. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0
    น่าจะเกินครึ่งแสนได้ละมั้งคับจุ้ย......อิอิ

เสี่ยหมูซะอย่าง.....จิ๊บ จิ๊บ เน้อ....

มีทางเลือกใหม่ซะแล้ว....

25. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    แหมก้อว่ากันไป
    บอกได้คำเดียวว่าไม่แพงอย่างที่คิดคับ
    เจ้าของร้าน สนิทกันอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้