ลงพื้นแล้วครับวันนี้

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย PASIN, 19 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    โหดจังเลยอะคับ

2. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    แล้วตัวเองหละคับ.............ไม่โหดเลยเหรอ จุ้ย อิอิ

3. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    โหดดีจริงๆ

4. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
  5. podd

podd New Member Member

85
    1
    0
    แล้วไหงฝาวาล์วเป้นรุ่น2ล่ะครับ รุ่นเราต้อง89HP

เทอร์โบตังนี้เลี้ยงน้ำเปล่าครับ หากมีต้องต่อนะครับเดี๋ยวจะน้อยใจตายซะก่อน

ท่อเกลียวที่ว่าของผมตอนเก่าๆยางหลุดเป้นกระบิเลย ไม่รู้เข้าโบไปกี่ชิ้นแล้ว

6. PASIN

PASIN New Member Member

84
    0
    0

ตอบครับ...เหตุที่เปลี่ยนฝาวาล์วเพราะ อันเดิมมันเป็นรอย

7. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    แรงกันใหญ่แล้วคับ อิจฉาจัง

8. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    นั่นจิ....ต้น อิจฉาจัง !!!!

9. PASIN

84
    0
    0
    เปลี่ยนล้อแล้วครับ เลยเอามาให้ชม รูปเล็กๆ เป็น WORK ขอบเท่าไหร่ ลองทายดู

10. panphorm

panphorm New Member Member

476
    6
    0
    คันในรูปเนี้ยขอบ 18 หรือป่าวครับ

11. PASIN

84
    0
    0
    View attachment 1215574 ใช่ครับ ขอบ 18 หลังลึก พร้อมเบรกหน้าเจาะรู ของ สกายไลน์.....เบรกหลัง D4D ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 มกราคม 2009
  12. panphorm

476
    6
    0
    ถึงคุณ PASIN

อยากดูรูปรถคุณแบบเต็มๆ หน่อยครับ คือใช้รุ่นโฉมเดียวกันเลย

แล้วก้อเรื่องแม็กเนี้ยแปลงไรบ้างหรือป่าว ออฟเซ็ทเท่าไหร่ ยางซีรี่เท่าไหร่ครับ

ทำหมดไปเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับ

13. PASIN

84
    0
    0
    เครื่อง + โบ ทำไป 25,000 บาท ( ขนาดคนรู้จักกันนะ )
    แม็กมือสองเซียงกง เชียงใหม่ 18 นิ้ว พร้อมยาง 28,000 บาท ครับ ( เอาไปขัดเงาใหม่ 1,000 บาท )
    อ๊อฟเท่าไหรไม่ทราบครับลืมดู ( ตอนเอามามันเก่ามากเลยครับแถมเป็นสนิมอีกต่างหาก ) ล้อมันติดมาทั้งสเปเชอร์ครับ จาก 5 รู เป็น 4 รู 114.3 ครับ เวลาใส่ตั้งงัดฝาครอบลูกดุมหน้าออกครับ งั้นใส่ไม่ได้ครับ
    ออ...ลืมบอกไปว่าใส่แม็กซ์นี้ไป โหลดไม่ได้เลยครับไมตี้รุ่นนี้ เนื่องจากไม่มีโปร่งล้อหน้า และหลังเลย ต้องคงสภาพช่วงล่างเดิม ๆ ขับไปขับมาเหมือนขับโฟว์วิวเลยครับ สูงมาก ( ไม่สามารถขับเร็วได้อีกแล้วครับ เพราะหน้าเหินมากครับ ....... อดเลย )
    วันหลังผมถ่ายรูปมาให้ละกันครับ วันนี้ไม่ได้เอากล้องมาครับ พอดีมาประชุมทางไกลที่ตากครับ กลับวันที่ 25 ครับ ..... ( เดี๋ยวให้ทางบ้านถ่ายรูปมาให้ เพราะรถจอดอยู่บ้านครับ ใครขับไม่ได้นอกจากผม.... )
    แล้วรบกวนสอบถามคุณ.............( ไมตี้รุ่นเดียวกัน สีเดียวกัน ) ว่า รถผมกำลังต้องการเบาะครับ ไม่รู้ว่าจะใส่ไรดี คือว่า เบาะเก่ามาก ขาดด้วย ( อายเขา....***ภายนอกดูสดใส ใหม่ด้วย สวยด้วย แต่ภายในเบาะขาด แล้วภายในมีแต่วัดบูสตืตัวเดียวเอง วัดรอบยังไม่ได้ใส่ เฮ้ย .....ตังหมดแว้ว ลงทีเดียว )
    ขอบคุณที่สอบถามนะครับ....*****แอบตอบขณะกำลังประชุม******* ( เลวป่าว )

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 มกราคม 2009
  14. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0
    โหดจังคับ.......ถ้าว่างมาโชว์ตัวบ้างนะคับ........( รอชม )

15. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    เฮ้อ อยากได้ล้ออ่ะคับ ถ้ามันโหลดไม่ได้อ่ะ เปลี่ยนไปใส่ 17 มั้ยคับ
    จะได้เอา 18 มาขายผม อิอิ

16. PASIN

84
    0
    0
    ใครพอจะมีเบาะ พวก RICARO ฯลฯ พร้อมรางใส่ไมตี้บ้างครับ ราคาพองาม.....ส่งรูป และราคามาให้ดูหน่อยครับ กำลังต้องการเบาะ

17. ณัฐพล บำเรอ

586
    8
    0
    มีแต่bride คับพี่ 1คู่ ผมขาย 6000 พร้อมราง ไส่ได้เลยคับ ต่อรองได้ คับ
    ถ้าซื้อ ผมใส่ให้ด้วย

18. ณัฐพล บำเรอ

586
    8
    0
    ใส่แล้วโหดร้าย

19. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    สิงห์ดีเซลอีกท่านแรงได่ด้วย 2L

20. panphorm

476
    6
    0
    ถึงคุณ PASIN

ผมไปเอาเบอร์โทรร้านที่ผมติดเบาะมาแล้วครับ

ชื่อร้าน AUTO INCH

เจ้าของชื่อ โดม รุ่งพิบูลโสภิษฐ์ (ป๊อป)

ร้านอยู่อ.เมือง จ.นครสวรรค์

โทร. 083-9839100 ร้านโทร. 056-371436

ผมซื้อมา 6500 พร้อมติดตั้งครับ

ขอโทษด้วยที่บอกช้า พอดีช่วงนี้งานยุ่งครับ

21. นี่ก็ล้อ กะเบรคใหม่นี่นะ เอามาโชว์มั่งเลย;)

22. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    แหมแล้วของพี่เอ๋ อ่ะคับ ไม่ใหม่รึ น่าอิจฉาจัง
    พึ่งจะเปลี่ยนมาไม่นาน เปลี่ยนใหม่อีกแระ แบ่งๆผมหล่อบ้างสิคับ

23. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    เห่อๆๆๆๆสงสัยบ้านพี่เอ๋เค้าขายล้อด้วยมีเย๊อะมั๊กๆ

24. ป่าวหรอกรูปนี้มันตั้งแต่ไป49แล้ว อิอิ เอารูปเก่ามาหลอกล่อๆๆๆ 55

25. ณัฐพล บำเรอ

586
    8
    0
    ทำใจไม่มีโบ 555+
    ใช่มั้ยพี่อาท อิอิ

26. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0
    ม่ายเชื่อ....หรอกคับ...พี่เอ๋

ใช่คับ........ทําไงได้ """" บูสต์น้อยไม่ว่า......แต่ลูกบ้าอย่าว่ากัน """"

27. ณัฐพล บำเรอ

586
    8
    0
    เรามาตั้งสาวก คนไร้บูสต์ดีกว่าพี่ผมว่า

28. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    หวัดดีครับนัน เห็นเค้าโม 2l คิดถึงวันเก่าๆ เนอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้