แบบเสื้อ น่าทำเป็นเสื้อคลับรุ่นใหม่

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย RISA, 19 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    มา update แบบเสื้อค้าบ ลองดูกันนะ ว่าแบบไหนถูกใจที่สุด แล้วค่อยเช็คราคาอีกที

อ้อ ใครมี file logo ของคลับเป็น JPG หรือ ai ช่วยส่งให้ด้วยจ้า ที่มีมันไม่ละเอียดเลย

2. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ^
    แบบ 1 หรือ 3 ก็ได้ ... แต่แบบ 2 แดงไปหน่อย หุ หุ:D

3. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0
    ใส่เสื่อแบบนี้แล้วทำเดินเนียนเข้าไปในอู่ นิสสันได้ สบายๆเลย อิอิแบบไหนก็ได้ ชอบหมด อิอิ

4. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    แบบไหนก็ได้ครับ

5. pelinpinle

pelinpinle New Member Member

83
    0
    0
    น่าสนใจดีครับ ถ้าเอาไงก็ขอแจมด้วยคนครับ

6. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    แบบ3 สวยดีครับ...แต่ขอออกความเห็นนิดนึงนะครับ......ตรงแขนเสื้อเป็น WWW.RCWEB.NET/PP และอีกบรรทัดนึงเป็น R10/R11/P11อยู่ใต้WWW.RCWEB.NET/PP ซักข้างนึงได้มั้ยครับ..ให้เกียรติเว็บที่เป็นบ้านของเราด้วยงัย และที่ฝากระเป๋าตรง NISSAN เปลี่ยนเป็น P&P CLUB ดีกว่ามั้ยครับ?เพราะคำว่า NISSAN อยู่กลางหลังแล้ว....อิอิอิอิ

7. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    เห็นด้วยตามคุณ Silver เพราะถ้าเอาคำว่า nissan ไว้ตรงกระเป๋าหน้าจะเหมือนเสื้อช่างกับsale ศูนย์เลย ... ไม่ว่าเสื้อกับสติกเกอร์ พอจะมีโอกาสฝันที่เป็นจริงมั๊ยเนี่ยย...

ผมเห็นใจคนที่รับเรื่องนี้ไปทำจัง เพราะว่าคลับเราคนน้อย ทำแต่ละครั้งต้องสั่งเยอะถึงจะคุ้ม ไม่งั้นใครจ่ายก่อนสั่งสต็อกเสื้อสัก 50 ตัว สติกเกอร์สัก 200 ใบ กว่าจะได้คืน มาหมดก็แย่แล้ว แ ต่ไม่เ ป็นไรเจ๊หนุ่ยกับท่านประธานมีอันจะกินอยู่แล้วว :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

8. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ตามพี่โจบอกเลยครับ....เเบบ 3 อีกเสียง

9. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0

ตามทั่นโจอีก 1 เสียงครับ... :D :D :D

10. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ขอเพิ่มอีกนิดนึงนะครับ.....LOGOคลับ..อยู่ตรงหลังแล้วหรือแขนเสื้ออีกข้างนึงที่เป็นโลโก้จะเปลี่ยนเป็นชื่อของสมาชิกดี??????.....คนที่จะสั่งจะได้รู้ว่าเป็นของใครและจะได้จ่ายเงินล่วงหน้าให้ผู้จัดทำก่อนเลย.....แต่ยิ่งปักหลายจุดราคายิ่งสูงนะเนี่ย......ใครหาราคาทุนต่ำๆได้มั่งง่ะครับ??????

11. panunta

panunta New Member Member

26
    0
    0
    ขอเพิ่มอีกนิดนึงนะครับ.....LOGOคลับ..อยู่ตรงหลังแล้วหรือแขนเสื้ออีกข้างนึงที่เป็นโลโก้จะเปลี่ยนเป็นชื่อของสมาชิกดี??????.....คนที่จะสั่งจะได้รู้ว่าเป็นของใครและจะได้จ่ายเงินล่วงหน้าให้ผู้จัดทำก่อนเลย.....แต่ยิ่งปักหลายจุดราคายิ่งสูงนะเนี่ย......ใครหาราคาทุนต่ำๆได้มั่งง่ะครับ??????
    เห็นด้วยกับ silver dragon เวลามีสมาชิกใหม่เข้ามาพอเห็น เสื้อจะได้รู้จักชื่อพวก พี่ๆๆ สมาชิกในคลับด้วย
    ส่วนเสื้อ แบบ 3 สวยดีครับ

12. RISA

247
    0
    0
    มาแล้วค้าบพี่น้อง แบบเสื้อแก้ไข ตามใจทุกท่าน แต่ที่อยากปักชื่อกันน่ะต้องขอเช็คอีกทีตอนแบบสรุปแล้ว คาดว่า meeting รอบนี้จะมีข้อมูลให้ทุกคนตัดสินใจจ้า เพราะฉะนั้นขอให้มากันเยอะๆนะ

13. silver dragon

580
    2
    0
    up...ครับ...สมาชิกท่านอื่นๆว่ายังงัยกันครับ...ช่วยๆกันนำเสนอนะครับจะได้มีเสื้อใหม่สวยๆใส่กัน

14. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    up...up...up...up...up

15. TheCrow

TheCrow New Member Member

177
    1
    0
    อบ อบ เอ้ย อัพ อัพ

16. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ผมว่าไม่ต้องมีบ่าหรอกครับมันออกเเนวฟอมชุดทำงานไปหน่อย

17. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    เห็นด้วยครับ........ส่วนเรื่องสีและลาย......เอาตามเสียงส่วนใหญ่ไปเลย:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 มกราคม 2009
  18. shooting23

shooting23 New Member Member

167
    0
    0
    เท่ดีครับผมเอาด้วย ใส่แล้วไปเดินเล่นแถวสนามพีระกันทั้งคลับต้องมีนิตยสารรถมาขอถ่ายลงหนังสือ
    บ้างหละ 555

19. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    แบบสุดท้ายดีแล้วครับ เห็นด้วยถ้าจะไม่มีบ่า ส่วนการปักชื่อของผมไม่ปักนะคับ กลัวคนทักถูกตัว อิอิ:D:D

20. Porrasit

226
    0
    0
    ท่าทางพี่จะมี อริเยอะนะนั่น หรือว่าเจ้าหนี้ หรือกลัวหมอนวดจำได้อะพี่ อิอิ

21. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    สวยดีนะคับ

22. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    แล้วคนต่างจังหวัดจาได้ใส่ไหมหนอ...
    แล้วมีแบบของผู้หญิงด้วยป่าว...จาซื้อให้เมียด้วย...อิอิอิ

23. Porrasit

226
    0
    0
    ของผู้หญิงน่าจะมีนะคับเพราะถ้าไม่มี ทางสมาคมแฟนคนรัก พรีเซีย ที่เป็นผู้ชักใยอยู่ข้างหลัง คงจะต้องออกมาเคลื่อนไหว ซึ่งเป็นเรื่องที่ เราหวั่นเกรงเปนอย่างมาก ถ้าจะให้ฟันธงเลยก็ต้องบอกว่า มีแน่นอนคับ

24. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ว่าไง ว่ากัน ครับ :D

25. pelinpinle

pelinpinle New Member Member

83
    0
    0
    จาเริ่มให้สั่งได้วันไหน เมื่อไหร่ โอนเงินอย่างไร แจ้งด้วยนะครับ

26. onemahachai

onemahachai New Member Member

19
    0
    0
    สวัสดีคับ นานๆๆๆๆผม จะเข้ามาสักที แต่ก็ยังมานะคับ พอดีที่ผ่านมาไม่ค่อยว่างเลย เพิ่งเข้ามาวันนี้แหละคับ เห็นแบบเสื้อแล้ว ชอบมากๆๆๆเลยคับ ผมชอบแบบที่ 3 เช่นกันครับ สวยดี จัดทำเมื่อไหร่ จองแน่ๆ ครับ

27. RISA

247
    0
    0
    เดี๋ยววัน meeting จะเอาเสื้อตัวอย่างมาให้ชมกันนะคร้าบพี่น้อง

28. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    สุดยอดเลยอะ

29. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    เรื่องนี้ขอยกมือร่วมสนับสนุนด้วยอีกแรง................เพราะการเคลื่อนไหวดังกล่าวจะตามด้วยการถูกตัดงบประมาณในการเสริมหล่อลูกชายด้วย...............และอาจถูกหักคอบังคับขาย...............เพราะไม่เห็นความสำคัญของเจ้าตัว ( เหมือนท่านใดท่านหนึ่งในนี้ที่กำลังเจออยู่ ..........) เอาขำ ๆ นะคับมีได้ก็ดีจะได้ดูสวยงาม......ไม่รู้เค้าจะใส่ป่าวอีก............เดียวก็บ่น...........เอาใจไม่ถูก..........แต่ก็ต้องตามใจ :D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 กุมภาพันธ์ 2009
  30. Porrasit

226
    0
    0
    เพราะฉะนันเราจึงให้ ART ตัวแม่(เจ๊หนุ่ย)เปงผู้ออกแบบเพื่อให้ถูกใจเหล่าองกรณ์มืดเหล่านั้น หุหุหุ อะไรจะน่ากลัวและทรงพลังขนาดน้าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้