กระทู้รายงานตัว! กลับถึงบ้านกันหรือยังพี่น้อง

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Tuned by Tommy, 18 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

เล่นกันพอหอมปากหอมคอนะคะ อ่านข้อความของน้องเบสแล้วปวดหัวอะ

เขียนภาษาอะไรก็ไม่รู้ ภาษาแชทมากๆอะ อ่านแล้วตาลายไม่ได้ใจความอะไรเลย

แต่พี่รู้อยู่อย่างเดียวว่าวันนั้นเนี้ย น้องเบสเค้าอยากเล่นไพ่ในร้านนั้นมากๆอะ

ไม่ใช่เล่นการพนันนะ แต่พี่คิดว่าน้องเบสเค้าคงอยากไปเล่นตามท่าในไพ่มากกว่า

ถ้าแฟนน้องเบสอยากรู้ วันไหนว่างนะ เดี๋ยวพี่พาไปเอง ขับรถเองเป็นใช่ไหม

เจอกันที่ทองหล่อเลยคะคุณน้อง เดี๋ยวพี่จะชี้จุดเกิดให้ให้ชมนะจ้ะ:D

ปล. โชคดีนะไอคุณน้องเบส ว่าแต่กลับไปฝึกกับแฟนได้กี่ท่าแล้วจ้ะ ฮาๆๆๆ:D

2. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    อาจานแม่มาเอง :D

ไพ่ อะไรหรอ น้องเบส อิอิ

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    หุหุ กระทู้นี้ มันส์ดี มีสี(กระ)สัน
    ปล. อยากให้แม่น้อง ผิง ผิง มาอ่านมั่ง อิอิ

4. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    .
    .
    .
    อุ่ย!!!

5. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    :D:D

6. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0

โอ้โห มาบอกเบสเขียนอ่าานมะออก เง้ออออ

อย่าให้เจอวันนั้นนะ โดนแน่เพ่สาวววว ฮ่าาาาาาาาาาาาาา

ง่าๆๆ แย้สเพ่วามะอยากเล่นไพ่เหรอ ห๊ะๆๆๆ

เหนยังชวนเบสเล่นอยุ่เร้ยยยยยยยยย

แสดงว่าแอบชอบนะเนี่ย เหนเดินไปเดินมาวนอยุ่แถวไพ่บ่อยมาก

สงสัยเกบภาพเอาไปคิดลึกในใจอยุ่แน่เร้ย เพ่สาวเรา

เบสเกบภาพใช้ไป48ท่าแระ ฮ่าๆ แต่ละท่า สุดๆๆๆทั้งน้านเย้ยยย

คิดถึงเพ่สาวว กิ๊วๆๆ แล้วเจอกานงับ

7. bestza

2,475
    13
    0

แหมมาไพ่อารายเหรอ

ยังบอกเบสอยุ่เลย เบส พี่เก็บภาพไว้ในความคิดพี่หมดและ

พี่ชอบจิงๆๆภาพแบบเนี้ย อยากหามาเก็บไว้ซัก 2 สำรับ ฮ่า

8. bestza

2,475
    13
    0

แหมๆๆ พี่ชายเรา ยิ้มอย่างเดียว สงสัยจามีความสุขกับ ญ ที่เจอวันนั้นอยุ่ที่ร้านอะดิ๊

เหนเดินไปจัดอยุ่นี่เพ่ชายย

คนที่4ของเพ่นิหว่าๆๆ เสื้อขาวลายเขียว

ฮ่า

ซี๊ดๆๆมั้ยเพ่ชายย

9. bestza

2,475
    13
    0

10. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    กระทู้นี้อ่านแล้วฮาจริงๆ :D:D

11. Bambii

Bambii New Member Member

211
    4
    0

หรอ.....ภาพไรยะหล่อน แร้วหล่อนไปใช้กับใคมา
    งานนิเด่วมีเฮ..........ระวังๆๆๆๆๆๆเหอะ
    พ่อคนเจ้าชู้ หลอกเดกม.รังสิตไปกี่คนแร้วละคะที่รัก ^^
    :cool:

12. Bambii

211
    4
    0

โอเคคะพี่วา....จัดไป
    สำหรับเรื่องนิ บุมว่างทุกวันทุกเวลาค้ะ :)

13. Bambii

211
    4
    0

สมาคมแม่บ้านหรอพี่บุ๊ค อิอิ :p

14. racingX_girL

racingX_girL New Member Lady Member

98
    2
    0
    ไปเที่ยวไหนกันหว่า...

15. tamako

3,038
    88
    0
    :D มา คู่ เงียบ ติ๋ม หงิม เชียวน้า เธอ............. 555 :D

16. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 2 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน )
    G Type R, Bambii
    อู้ย........ มาอีกแล้ว

17. bestza

2,475
    13
    0

แหมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อู๊ยพี่ชายเรามาเงียบๆ แบบนี้อีกแร้วงับท่าน

แต่จิงๆแย้ว มะเงียบแบบนี้ ฮ่าๆๆ

18. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

19. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    อ่านแล้ว เริ่ม สงสารเจ้าเบส จัง

มีแต่พี่ๆที่รักเบส หึหึ

20. bestza

2,475
    13
    0
    หึหึหึหึ ^__________^

เบสซ่า น่าจ๋งจ๋านๆๆๆ หุหุหุหุ

สงสารเบสช่ายมะเพ่แบงค์ ฮ่าๆๆ

21. bestza

2,475
    13
    0
    เด่วเหอะเพ่วา เด่วตีตายเร๊ยๆๆๆๆๆๆๆๆ

ท่าอารายมะเคยใช้กับคายนะ เบสยังเดกอยุ่ๆๆ เรื่องแบบนี้ มะเหมาะสมน๊ะ

^______________^

เพ่วา เอาท่าไปใช้ยังเพ่ อิอิ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

เจอกานวันที่1 ง๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

22. ek1800

ek1800 New Member Member

183
    24
    0

ไปวันไหน โทรบอกบ้าง ครับบบบบบ :cool:

23. tamako

3,038
    88
    0
    ^
    ^
    ^
    ได้เลยครับ พี่ เด๋วโทรแจ้ง รอพี่ก๊อฟ คอนเฟริมแป๊ป

24. tamako

3,038
    88
    0
    :p อุ๊ย!! เช็คเรทติ้ง

25. bestza

2,475
    13
    0

อุ๊ยๆๆๆๆๆๆๆพี่ชายเราคนนี้ กวนแบบเงียบๆๆวุ้ยๆๆๆๆ

เด่วจาโดนมิชั่ยน้อย น๊ะฮ๊ะๆๆ

อย่าให้เจอพี่ตามนะเพ่ ฮ่าๆ

26. Bambii

211
    4
    0

ป่าวเชคสะหน่อยค้ะ แค่แอบดู 5555

27. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0

เห็นพวกพี่กำลังเฮฮาผมก็ไม่อยากขัดจังหวะนั่งฟังเงียบๆดีกว่า :D:D

28. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    แล้วตกลงกันได้หรือยังครับว่าวันที่1 ไปไหนกันจะไปไหนกันอ่ะครับ บอกกันด้วยนะครับ (ออกนอกเรื่องก่อนช่วยเหลือน้องเบส ) ทั้งที่จริงๆ(ช่วยซ้ำ) เข้าข้างน้องบุมน่จะปลอดภัยกว่า

29. bestza

2,475
    13
    0

โอ้โหๆๆ ไอเราก้นึกว่า จามีคนเข้าข้างๆๆ ดั๊นๆเข้าข้างบูมซะง้าน แง้ๆๆๆๆๆ

วันที่1 พี่ไปป่าวง๊าบ

จาได้เจอกานง๊าบเพ่ๆ ^_^

30. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    วันที่ 1 มีไปทำบุญแน่นอนครับผม

เรื่องสถานที่จะแจ้งให้ในเร็ววันนี้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้