เบาๆbyช่างเก๋

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย ช่างเก๋บางปลาม้า จัดให้, 11 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jarun Srisuk

Jarun Srisuk Guest

0
    0
    0
    เอาเว๊ยๆ คลอง5 จัดเลยครับพี่Thepparit ระดับเทพ Sae Ueong James Minicarlover อยากรุ้ ใครจะจี๊ดที่สุด 555

2. เดี๋ยวเช็คตารางก่อน เอาไงๆ

3. จัดๆๆๆๆๆๆๆ

4. Amnat Arm

Amnat Arm Guest

0
    0
    0
    เอาเลยพี่!!! ผมขอไปดูครับ รถไม่แรง

5. ว่าแต่Jarun Seesuk รถพร้อมยังครับ

6. Jarun Srisuk

0
    0
    0
    ยังเลยครับ แต่กำลังดำเนินการอยุ่ อิอิ!

7. Jeng Sogood

Jeng Sogood Guest

0
    0
    0
    รีบๆครับ รถหัวแถว^^ เดี๋ยวไม่มีตัวแทนจากบางกอก

8. ผมนอกแถวไม่ต้องรีบ ^^

9. ผมก็นอกแถว โปรชิว

10. Jarun Srisuk

0
    0
    0
    อ้าว เงิบ! 555

11. ไม่ต้องเงิบเลย รถหัวแถวJarun Seesuk

12. Dek Za

Dek Za Guest

0
    0
    0
    ขอเปงผู้ชมคับ ไปด้วย1คน1คันคับ

13. ผมขึ้นกระทู้แล้ว ใครสนใจลงความเห็นหน่อย

14. อิอิ แอบๆๆๆๆๆๆๆ เหอๆๆๆ

15. ้้ิเเอบๆๆคงไม่มิดครัช

16. เห้ยๆๆๆๆ ไรอะ เหงาต่อไปเบย ชิ

17. เค้าเหงานะ เฮ้ย

18. แค่คนบางคนลงข้อความเชิงท้าทายผมคนหนึ่งที่ใช้มิร่าในสุพรรณทำรถมิร่าเพราะรักตอนนี้ไม่สนุกเลยครับพวกพี่ๆผมคงไม่มีอะไรมากกว่าคำว่าขอโทษแทนด้วยครับอีกหน่อยวันข้างหน้าเผื่อมีมิตติ้งจะได้ไปแบบสบายใจครับ

19. Amnat Arm

Amnat Arm Guest

0
    0
    0
  20. อย่าเข้าใจผิดหรือกังวลมากเกินไปครับคุณ@ศุภกร เริ่มลึก
    ลองอ่านโพสต์ดีๆ เค้าคุยกันแบบสนุนสนาน ไม่ได้ซีเรียสกัน
    แต่ที่จัดแข่ง Drag ให้ เพราะแต่ละคนเริ่มคันกันแล้ว
    อยากพาคันเก่งตัวเองมายืดเส้นยืดสายบ้าง
    เพราะCircuitสนามต่อไปอีกเกือบ2เดือนเลย
    การแข่ง เพื่อความสนุนสนาน มิตรภาพ ไม่ใข่เพื่อบ่งบอกว่าใครเหนือกว่าใคร ^^

21. ผมเห็นด้วยกับความคิดพี่ครัพ

22. ครับผม จริงๆแล้วเคยคุยกันว่าจะจัดไปแดร๊กอยู่แล้วครับ ผมเลยมาโพสว่าน่าจะไปคลอง5 ไม่ได้มีเจตนาแฝงนะครับ. ถ้าทำให้เข้าใจผิดต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ. เคยไปแดร๊กกันมาครั้งนึงแล้วครับสนุกมากมาย ถ่ายรูปกันเพียบ รูปพริ๊ตตี้เครื่องเสียงอะนะ อิอิ

23. ยังงี้ก็สบายใจหน่อยครับ

ไม่มีรถมีแต่........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้