ผมจะจัดแข่งDragให้เพื่อนๆมาสนุกกัน น่าจะเดือนหน้าครับ เพื่อนๆว่าไง สถานที่ น่าจะที่...

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย Thepparit ระดับเทพ Sae Ueong, 13 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รถ ส.พ.ไปคัพ

1. ห่างหายจากการจัด Drag มานาน
    รอบนี้หวังว่าเพื่อนๆจะมากันเยอะๆนะครับ

2. Pratin Kongmaung

Pratin Kongmaung Guest

0
    0
    0
    เออแฮะยืมไฮเจ็ตพี่ Jeng Sogood ไปวิ่งดีก่าเทสรถก่อนส่ง555

3. เอามันครับไปด้วยๆๆๆๆๆ

4. เอา ต้องมันส์ซิครัชโอม

5. อืมน่าคิดๆ

6. โอมชอบกินมันน่ะเจมส์

7. ขอความเห็นหน่อยครับ
    จัดแข่งช่วงเวลาไหนดี กลางวัน กลางคืน
    วันเสาร์หรืออาทิตย์

8. Pratin Kongmaung

Pratin Kongmaung Guest

0
    0
    0
    เอาสาวไปฝากพี่เจมส์ด้วย555

9. เอา มาฝากต้วยเน้อ โอมมัน .......

10. เสาร์ช่วงเย็นถึงค่ำน่าจะดีครับ

11. จัดหา กำลังใจมาให้พี่หน่อยนะ

12. พี่ไม่มีกำลังใจทำรถอะสิ

13. รถส่งของไปด้วยคัฟจะได้เก็บภาพบรรยากาศดีๆกับมิตรภาพของคนรักมิร่าเหมือนกันคัฟ

14. Jarun Srisuk

Jarun Srisuk Guest

0
    0
    0
    ช่วงเย็นน่าจะดีกว่าครับ ไม่ร้อนด้วย เสาร์ -อาทิตย์ ก็ไดครับ เอาคนส่วนมาครับ

15. Yub Ridmad

Yub Ridmad Guest

0
    0
    0
    อาทิตย์กลางวันผมว่าโอนะ เหมือนไปเที้ยว พวก ลูกเล็ก เมียดุ จะได้ไม่เดือดร้อนครับ

16. เสาร์กลางคืน จะได้หนีเมียเที่ยววว

17. คนอื่นๆว่าไง ครับ ขอเสียงส่วนมากครับ

18. เสาร์กลางคืน ไม่มีลูกเมียให้หนี

19. Watchara Pranich

Watchara Pranich Guest

0
    0
    0
    อิอิ ถ้ารถไม่พังก่อน เค้าไปแน่ๆ confirm

20. กระทู้นี้ ความเห็นยาวมาก ส่วนผมถ้าฝนไม่ตกหนักน้ำท่วมซอยจนออกบ้านไม่ได้ หรืองบน้อย มันงอล
    ผมก็ว่าจะไปครับ แม้ว่าจะไม่ถนัดทางตรง (ชอบวิ่งหลบกรวย)

21. เดี๋ยวเอากรวยไปตั้งไว้ให้ ^^

22. ยังไงก็ได้ครับ ขอบอกก่อน1อาทิต :)

23. ถ้าวิ่งหลบสาวๆ ล่ะพี่ Happy Mira ???

24. ไปด้วยครับผม อิอิ

ไปด้วยครับ 55 เครื่อง เกียบ้าน ไม่โบ 55 ลงไม่ได้ไปดูก็ยังดี 55

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้