ผมจะจัดแข่งDragให้เพื่อนๆมาสนุกกัน น่าจะเดือนหน้าครับ เพื่อนๆว่าไง สถานที่ น่าจะที่...

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย Thepparit ระดับเทพ Sae Ueong, 13 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ไปๆไ

1. ออกตัวล้อฟรีเลยนะคุณRawi Siridhasnakul

2. ชิงออกตัว ยอมแพ้ฟาล์ว ^^!

3. เอามาวิ่งขำๆเลย

4. หาคอมแอร์ให้กูก่อนเลย >_<!

5. ถ้ารู้วันให้บอกก่อนนะเทพ ผมจะได้หาเวลาไม่ให้ตรงกับงานตจว.

6. Jeng Sogood

Jeng Sogood Guest

0
    0
    0
    ^^หาเรื่องชิ่งอีกแระจารย์

7. Aum Thanuphong

Aum Thanuphong Guest

0
    0
    0
    แรงม้าไม่ใช่คำตอบของรถแรง

8. Jeng Sogood

0
    0
    0
    เดี๋ยวเอาไปเล่นด้วย กี่คันดีนะ 4 คันแระกัน ขับคนเดียวจะไหวมั้ยน้อออออ

9. เพื่อนๆใครไม่มาถือ ว่าตุ๊ด

10. Mew Varich

Mew Varich Guest

0
    0
    0
    Jeng Sogood ปล่อยเช่า เลยพี่ 55

11. Jeng Sogood

0
    0
    0
    เอางี้ผมไม่ไปดีกว่า กลัวแพ้จารย์แฮป กะน้อง มิว

12. Mew Varich

Mew Varich Guest

0
    0
    0
    Jeng Sogood ผมกาก ปากดีไปงั้นอ่ะพี่ 5555+

13. Jeng Sogood

0
    0
    0
    โชคดี ผมเป็นตุ๊ด ไม่ไปก็เฉยๆ เสมอตัว

14. ชิ่งอะไร Jeng Sogood ตอนนี้มิร่ายังวิ่งไม่ได้เลย

15. น่าสนุก เสียดายรถเสร็จไม่ทัน 5555

16. สงสัยต้องแข่งยึดรถ คุณJeng Sogoodถึงยอมลง ^^

17. Aum Thanuphong

Aum Thanuphong Guest

0
    0
    0
    งานนี้น่าจะมัน ^^ รถแรงๆเพียบ

18. Dek Za

Dek Za Guest

0
    0
    0
    มิตรภาพสำคันก่าแรงม้าคับ !!! มันแน่ๆ

19. ผมไปแต่ไม่ลง ก็ไม่ตุ๊ด ใช่ป่าว

20. ใคร ไม่มีรถ อยากปอด มีให้เช่านะครัช ใจอะป่าว

21. อยากป๊อด ไม่ต้องมาดู บอกแล้วมีให้เช่า

22. Jeng Sogood

0
    0
    0
    จารย์แฮปครับ อย่าเลี่ยงบาลีครับ ไปป่าวเอาแน่ๆ จะหาคนขับ

23. Dek Za

0
    0
    0
    พี่เจมบิ้วจะให้แข่งให้หมด พี่ผมขออย่าง!!!เตรียมรถยกมาด้วย ไม่พังไม่เลิก คริๆๆ

24. Jeng Sogood

0
    0
    0
    รถยกในสังกัดพี่เจมส์มีเพียบ ไม่ต้องกังวล การขับไปลากกลับเป็นเรื่องธรรมชาติ

25. Att CarPainter

Att CarPainter Guest

0
    0
    0
    ไปเชียร์คร้าบ รถเสร็จไม่ทัน

26. Jeng Sogood

0
    0
    0
    ระยองเงียบเลยวุ้ย จะมีมาม้ายยยย

27. พัง เรื่องเล็ก รถยกพร้อม555

28. Dek Za

0
    0
    0
    พังอ่ะเรื่องเล็ก เงินซ่อมอ่ะเรื่องใหญ่!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้