Update!! มีแฟนคลับทีมชาติไทยมั้ยคับ [6ม.ค.53 / ไทย Vs จอร์แดน / Asian Cup 2011]

การสนทนาใน 'Sport Forum' เริ่มโดย oOน้องโอ๋งับOo, 16 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. crown

crown New Member Member

549
    19
    0
    ตะวัน ศรีปาน มีเตะนัดพิเศษ เพื่อให้เกรียติ ที่รับใช้ทีมชาติมานาน
    แต่ไม่ถ่ายทอดสด เลย
    หลายคนที่ไม่ได้ไปดูที่สนาม ด้วยอาจมีเหตุจำเป็นต่างๆกันไป น่าจะมีถ่ายทอดสดมากๆครับ

บอลดาราวันที่ 29 มีถายสดแน่นๆ หวังว่าปีเตอร์ รีด จะไปดูฟอร์มนักเตะบ้างนะครับ อิ อิ

ขอบคุณครับ

2. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    คิดถึงตะวัน

3. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    คนหนึ่งล่ะครับ อยู่ในสายเลือด

4. crown

549
    19
    0
    จะไปบอลโลกเมื่อไหร่ดีครับ

ขอบคุณครับ

5. ดันหน่อยคับ ตามไม่ทัน มีแมทช์ทีมชาติไทยบ้างไม๊คับช่วงนี้

6. crown

549
    19
    0
    ตอนนี้ก็มีข่าว ปีเตอร์ รีด จะเอายังไงครับ จะอยู่ไทย หรือ กลับไป อังกฤษ ครับ

7. กลับมาพร้อมกับนำโปรแกรมล่ามาแรง มาฝากครับ

รายการเอเชี่ยนคัพ ต่อจากเมื่อตอนต้นปี นะครับ เร็วๆนี้

เสาร์ที่ 14 พ.ย. 2552
    สิงคโปร์ พบ ไทย
    อิหร่าน พบจอร์แดน

พุธที่ 18 พ.ย. 2552
    ไทย พบ สิงคโปร์
    จอร์แดน พบ อิหร่าน

:D:D

8. วันนี้ชนะสิงคโปร์ 3-1 สะใจจริงๆ อิอิ

9. พุธนี้ ว่ายังไงคับ

10. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    พุธนี้ ไม่มีพลาด

11. CefiroMic

CefiroMic New Member Member

7
    0
    0
    แล้วพบกันครับทุกท่าน

18.30 น. ราชมังคลากีฬาสถาน

มิก เมืองทอง

12. crown

549
    19
    0
    มีเรียนตอน หกโมง ถึง สองทุ่ม
    วันพุธที่ 6 ตรงกับทีมชาติลงแข่งเลยครับ

อดเลย

13. โซน N บัตรร้อยเดียวคับ เถื่อนดี สู้ๆ

14. doln sarapee

doln sarapee New Member Member

64
    4
    0
    บอลนอกแค่สะใจ ทีมชาติไทยอยู่ในสายเลือด

15. killer_rw

killer_rw New Member Member

13
    3
    0
    สายเลือดจิงๆ

16. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    บอลลีกแค่สะใจ บอลไทยในสายเลือดคับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้