ประกาศเรื่อง...รายชื่อและลำดับสมาชิก BLUEBIRD CLUB ทั้งหมด

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย yy_u12, 29 ตุลาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ต้องลองสอบถามสมาชิกส่วนใหญ่และมติกรรมการอะครับ

2. blue90

blue90 New Member Member

1,251
    2
    0

รันใหม่ครับ

3. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    ม้าติ............ :D

4. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อืม................................มีใต้โต๊ะไหมครับ

5. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    เราก้อหลุดโผตามระเบียบ อิอิอิอิอิอิ :D :D :D :D :D

6. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ถ้าส่วนใหญ่ในคลับแสดงความคิดเห็นว่าจับสลากรันนัมเบอร์ใหม่ก็รันได้ แบบนี้ก็เท่ากับจำกัดไว้เฉพาะผู้ที่ยังมีรถรุ่นนี้ใช้เท่านั้น ซึ่งถ้าทำแบบนี้ก็ต้องจัดเลยว่าทุกๆกี่ปี อัพเดตจับฉลากเรียงคนที่มีรถอยู่ เรียงลำดับใหม่อีกทีนึง แล้วต้องหาวิธี ดูแล และ ดำเนินการกับสมาชิกที่ขายรถไปแล้วแต่เค้ายังมาร่วมกิจกรรมอยู่หรือตรวจสอบแล้วว่ายังไม่ได้ลาออก
    ผมมีความคิดเห็นว่า ไม่น่าจับฉลากใหม่ แต่อยากให้กรรมการช่วยพิจารณาตรวจสอบอัพเดตกันว่าสมาชิกที่รันนัมเบอร์ไว้แล้วนั้นมีใครที่ยังอยากมาร่วมกิจกรรมกันอยู่บ้างก้อให้ดำรงความเป็นสมาชิกอยู่ ถ้าคนไหนจะลาออกก็ให้ทางกรรมการสรุปหรือลองตรวจสอบ แล้วอาจจะมาก็รันนัมเบอร์อัพคนต่อจากนั้นขึ้นมาแทนไปเลย แล้วมาอัพเดด ในกระทู้ให้สมาชิกทุกท่านรับทราบ
    หรือไม่ก็ปล่อยให้นัมเบอร์ของสมาชิกที่เราตรวจสอบแล้วว่าลาออก ปล่อยให้ว่างไว้ แล้วสมาชิกใหม่ที่เข้ามาก็ให้รันนัมเบอร์ต่อจากนัมเบอร์สุดท้ายไปเลย อันนี้ดีตรงที่สมาชิกทุกคนรับทราบได้ง่ายแล้วไม่ต้อง มาจำว่าใครมีลำดับใหม่อะไรกัน บันทึกประวัติสมาชิกง่ายกว่า และ ง่ายกับสมาชิกในการจดจำ และบันทึกประวัติศาสตร์
    เนื่องจากเราไม่ได้จัดการเรื่องเรียงลำดับก่อนหรือหลังของสมาชิก ที่เข้ามาในกลุ่มแรกๆที่ก่อตั้งคลับมา แต่จากการตอบรับของสมาชิกที่เข้ามารวมกลุ่มกันมากขึ้น เลยทำให้มีการจัดการจับฉลากเรียงลำดับมาในหมู่สมาชิกที่เข้ามาอยู่และอัพเดตในเวลานั้น :D :D :D :D :D

7. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ผมว่า ลำดับสมาชิกยังไม่น่าสำคัญเท่า ความที่เราอยู่รวมกันอย่างพี่ๆน้องๆโดยที่มีสิ่งที่เป็นตัวกลางช่วยผสานความสัมพันธ์ที่ดีเหล่านี้ คือเจ้า บีบี นะ มีแซว มีเถียง มีว่า มีทะเลาะ อาจมีเข้าใจผิดกันบ้าง มีรักกันบ้าง ก็ถือว่าเป็น รสชาติของชีวิต เหมือนพี่น้องกัน ช่วยเหลือกันเป็นอย่างดี อิอิอิ:D :D :D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 มีนาคม 2007
  8. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    น่าจะมาพูดคุยกันในมิตติ้งหน้านะ ต้องเห็นหน้าเห็นตากันนีสนึง อิอิอิอิอิอิ:D :D :D :D :D :D :D

9. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    สงสัยต้องซื้อ ซากรถบีบี กะ ทะเบียนรถบีบีมาเก็บไว้แล้วนะจะได้มีสิทธิ จับสลากเรียงพระอันดับ อิอิอิอิ :D :D :D :D :D :D :D

10. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ทำไรนิวนุ่ม แอบลงไปใต้โต๊ะกะพี่ต่อใช่ม๊า อิอิอิอิอิ:D :D :D :D :D :D :D :D

11. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อืม....:D

12. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อิอิ......:D :D :D :D

13. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ??ṹ: 191
    ?????Ѥ???Ҫԡ-??ô?ç??Ҫԡ?Ҿ ??? ????ԡ?????ҷ?ͧ BLUEBIRD CLUB.....

--------------------------------------------------------------------------------

?????????????´????ǡѺ???????Ҫԡ?Ҿ??С?þ???Ҫԡ?Ҿ ?ռŵ?????Ե??駤??駷??37?繵??

1. ??Ҫԡ???繵?ͧ?????????? Bluebird ???????㹤?ͺ??ͧ

2. ????ö??Ѥ???Ҫԡ????ѹ Meeting ???ҧ??Ѻ??Ѵ??? ??Ҫԡ?Ҿ?????????????ѹ?????Ҫԡ???͡???Ѥ????Ѻ?ҧ??Ѻ???ҧ?繷ҧ??????? ??е?ͧ??????????žԹԨ?ͧ??С?????ä?Ѻ

3. ?ҧ??Ѻ??????ա?èѴ???纤????Ҫԡ?? ?????? ????ҡ???ա??繡????????????ͨѴ?Ԩ??????鹵???˵ء?ó???? ??ҹ?? ?? 价ҹ???ǡѹ ????价ӡԨ?????ѹ???ǵ?ͧ?դ???????

4. Sticker Club ?ж١͹??ѵ? (Vote ????Ҫԡ?Ѩ?غѹ) ???Ѻ??Ҫԡ???? ????????????? ?? ?ҷӡԨ?????Ѻ?ҧ club ?ҡ???? 3 ???駢??? ?????Ҩ?С??ҹ?????????????????

5.? ?Ԩ?????ͧ BB Club ???ҧ?֧??? ???? Meeting ?ء??????á?ͧ??͹ ???ҵ???????? ?繵?? ??ǹ????ͧʶҹ??? Meeting ????????Һ??͹??ǧ˹?? ?????Ҩ?ա??????¹?ŧ?????????????

6. ?????Ҥس??????ͧ??? ???? Modify ?ش? ???????ᴧ????????? 10 ?բ??????????͹?ѹ?? ??????Դ???????ͧ????Է???Ҿ?ͧö

7. ???ӡѴ??, ???, ?ҹ?, ???ʶҹ??Ҿ?

8. ????????Ԩ??????ҧ? ?ͧ?ҧ Club ???º???ط???

9. ??????ҧ??????ʹ??͹ ????ͧ??????Ѻ?????? ??੾????Ҫԡ BB ???¡ѹ

10. ????????????͹??Ҫԡ?????Ѻ?ѹ????????........

11. ??????¹??? Web ?????Ҿ? Meeting ?ѹ??ҧ ??????????????͹? ?Դ?֧ ??? ??Ҫԡ?Ҿ?ͧ??ҹ?Ҩ????شŧ??

12. ?ó???Ҫԡ?Ҵ??õԴ??? ?????Ҩзҧ Web, ?ҧ???????????? ?Ѻ???͹??Ҫԡ ???? ????????????Ԩ???????ҧ??Ѻ??Ѵ????????????ҡ??? 3 ??͹?Դ??͡ѹ ??Ҫԡ?Ҿ?ͧ??Ҫԡ??ҹ??????????شŧ ?????ó????˵ب???????ѹ???Ҩ??????ǧ?? ??е?ͧ??????????žԹԨ?ͧ??С?????ä?Ѻ

13. ?óշ????Ҫԡ??ҹ㴵?ͧ??þ???Ҿ???????Ҫԡ?ͧ BB? ??ͧ?駤??????ʧ???ͤ?С?????ä?Ѻ????????Һ

14. ?óշ????Ҫԡ???˵ب??繷??е?ͧ???ö BB ?ͧ??ҹ ??ҹ??Ҫԡ???? ?е?ͧ?ӡ???͡ ???? ??ʵԡ???? BLUEBIRD CLUB ?͡ ???ͻ?ͧ?ѹ????Ѻʹ?????Ңͧ???? ????Ҫԡ?ͧ??Ѻ??????? :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

14. new@nymph

12,042
    38
    0
    อืมหายไปเยอะเหมือนกันนะนี่

15. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

16. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    ;) อืม........
    ก็ตัดๆ ออกไปบ้างก็ดีนะ.............

Refurbish :cool:

17. new@nymph

12,042
    38
    0
    อ่านะ

18. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ก็คัดๆออกไปตามนั้น:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

19. yy_u12

18,827
    95
    48
    ;) อิอิ
    ฝากกรรมการประชุมด้วยครับ
    ว่าไงว่างั้น...... นะ........

อิอิ
    :D

20. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

21. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    นี่ถ้าจับสลากเรียงเฉพาะคนมีรถ สงสยอีกสิบถึงสิบห้าปี คงไม่ต้องจับแล้ว อาจจะเหลือ สองสามคัน สมาชิกคงคุยกันตอนนั้นว่า เอ่า พี่เอาเบอร์หนึ่งไป ผมเคยเบอร์หนึ่งแว้วเอาเบอร์สองบ้างละกาน อิอิ แบบเลือกเด็กอาบน้ำเลยวุ้ย อิอิอิอิอิอิ;) ;) ;) ;) ;) ;)

22. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    ผมขอเสนอ สติกเกอร์ ควรมีการอัพเดททุกปี ช่วยกัน ส่วนการรันัมเบอร์... ให้มีการอัพทุกๆ 3 ปี ไม่ต้องเอาหมายเลขลงในสติกเกอร์ติดรถครับ.... เสนอนะครับ

23. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :D :D :D :D :D :D :D :D :D

24. bbwhite

bbwhite New Member Privilege

1,272
    5
    0
    เอาไว้ พูด-คุย ในวันมิตติ้ง ละกันนะครับ...........;)

25. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เห็นด้วยครับ :D :D :D :D :D :D

26. blue90

blue90 New Member Member

1,251
    2
    0

เอาตรงนั้น เอ้ยเอาตามนั้นครับ

27. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

28. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อืม......

29. new@nymph

12,042
    38
    0
    อืมว่าไงว่ากันครับ แต่เหลือแค่ไหนแค่นั้น................ตามความสมัครใจจริงๆครับ

30. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    เท่าไหน เท่านั้น......... :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้