ไครนะช่างเกรียนจิงๆ ถ้าแมนพอ Log-in หน่อยนะตุ๊ดๆๆๆๆๆๆๆ ไงเสาร์นี้จะไปดูหน้าหน่อยถ้าไม่มาก็ตุ๊ดๆๆๆๆๆ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Apple, 15 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mizako

Mizako New Member Member

41
    2
    0
    เข้ามา งง

ชั่งคิดจิงๆ พ่อคุณ...ไปดูทุ่งทานตะวัน

2. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    อ ย า ก จ ะ ถ้ า เ ค้ า วิ่ ง ก็ น่ า จ ะ เ เ ม น ๆ ห น่ อ ย น้ า า

เ อ า ร ถ ตั ว เ อ ง สิ ไ ม่ ใ ช่ ไ ป ใ ห้ วิ่ ง ก ะ ช า ว บ้ า น . . . .

ฺBP 1800 กั บ RB26 ค น ล ะ รุ่ น เ ล ย ย ย ย

3. gossa

gossa New Member Member

120
    16
    0
    มาติดตามครับ...
    กลายเป็นกระทู้ใหญ่โตไปซะแล้ว...

4. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    ถ้าไม่มีอะไรเกิดขึ้น พี่ว่าไปนวดกษัยดีกว่า

5. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    โว้วๆๆๆ ดูหนังมากไปป่าวเพ่ ไอ้แพ้เผารถเนี่ยมันเกรียนชัดๆ
    แต่ผมก็อยากเห็น 34 นะ เอามาโชว์คนหน่อยดิ

6. Sadd

Sadd New Member Member

70
    8
    0
  7. Ball Isuzu

Ball Isuzu New Member Member

32
    1
    0
    แพ้เผารถจิงอ่า ผมจาได้เตรียมไม้ขึด ตราพญานาคไปช่วยจุด อิอิ กากว่ะ

8. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    ไปกันก็ไปด้วยดีกว่า อิอิ แต่ต้องอยู่ที่เซฟที่สุดๆนะครับ

อยากเห็น R34 สวยมากมาย ชอบมากๆ

9. Jen@171

Jen@171 Member Member

494
    21
    18
    ติดตามครับๆๆๆ อิอิ

ว่าแต่ วันเสาร์มีวิ่งที่ไหนมั่งครับเด๋วนี้....พอดีจะลงกทม. อยากดูรถแรงๆ อิอิ

10. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    อยากไปดู R34 วิ่งจังไม่เคยเห็นเลยยย อิอิอิอิ

ว่าแต่รถก้อไม่ใช่ของตัวเอง ไหงมาเที่ยวท้าแข่งเค้าอ่ะ

11. 4d56

4d56 New Member Member

521
    14
    0
    ถ้าจะเผารถกันจริง ผมว่าทำสัญญาแบบผมแข่งเรือกันเลยดีก่า เงินนี่แหละ
    ไม่ต้องเสียดายของ เงินไม่ต้องมากหรอกคับ แต่ขอให้เอากันจริงเถอะคับ
    กลัวลมปากจะแรงกว่าลมหนาวอิอิ

12. ข้อKing

ข้อKing New Member VIP

287
    35
    0
  13. Rc7

Rc7 New Member Member

235
    15
    0
    ตามไปดูอีกคน อยากเห็นจัง :eek อย่าดีแต่ เ_่า นะคับ อิอิ :)

14. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    เป็นผม ไปรอกะทืบดีกว่ามันกว่าอีก

15. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    จะไปจริงเร้อออออ

ถ้า ไปจริง รถซิ่งไม่ต่ำกว่าร้อยเเน่ๆ

ต้องรอคน คอนเฟิร์ม

16. pote_unlimited

pote_unlimited New Member Member

72
    28
    0
    ผมว่า 323 ไปแน่ แต่คงจะไม่เจอหรอก R34 อ่ะ

คงจะเจอแต่ อาราเล่ แน่เยย

อย่าไปเอาอะไรกับคนแบบนี้มากเลยคับ

แค่มันบอกว่า จะเอา R34 ( ของคนอื่น ) มาเล่น ก็ตุ๊ดเห็น ๆ แล้วคับ

เคยดู คดีเด็ด กันป่ะคับ

แหม ... ทำไปได้

17. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    "กลัวลมปากจะแรงกว่าลมหนาว"

เอิ๊กๆ ชอบ

18. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18
    เป็นกระทุ้ นัดมิตติ้ง น่าจะดีก่า เหอๆ คนไปเยอะมากๆ

19. BlueWish

BlueWish New Member Member

47
    7
    0
    ว่างด้วยดิ ไปดูด้วยดีกว่าไหม

แต่สงสัยจะเจอแต่ 323 กับไทยมุงอ่ะสิ

ไม่แม้แต่จะ log in มาคุย สงสัยว่างเปล่า

กลัวจะดัดหลัง วิ่งไปแจ้งพี่หัวปิงปองให้มาเล่นไทยมุงอ่ะดิ พี่น้องไปดูก็ระวังด้วยน่ะครับ

คิดขำๆว่าเกิดมีตาสีตาสา ไม่รู้เรื่อง ขับ 34 เข้าไปฉี่ ซื้อของ..........สงสัยจะได้รับงานนี้ไปเต็มๆ

คงฮาพิกล

เจริญพรรรรรรรรร

20. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    แผ้ เผารถ คิดได้ไงวะเนี่ย เกิดมาพึ่งเคยเจอเนี่ย

จากคำพูดที่พิมมา ไม่คิดเลย สงสัยรอยยักในสมองจะน้อยไปหน่อย:D

21. NOTE WAPP WAPP

NOTE WAPP WAPP New Member VIP

433
    9
    0
    เสาร์นี้จะไปดู

22. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    ออก ทะ เล กัน ไป ใหญ่ แล้ว คน ไทย

หา จุด ยืน กัน หน่อยย !! !

เกิ ด มา เพื่อ ไร กันนน น ค้าบ บ บ บ

-*---

คิด ดีดี . . . . . . คิด ดีดี

23. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
  24. *+* โต้ง *+*

*+* โต้ง *+* New Member Member

1,306
    29
    0

ด้วยคนครับ :(

25. hanaga101

hanaga101 New Member Member

92
    3
    0
    กลัว ไม่ทันแข่ง ยังไม่ทันเผา พ่อก็มาแล้วจบข่าว หรือถ้าแข่งเสร็จคนที่แพ้มันคงจะจอดให้เผาอะนะ 555 ตอนนี้ สน.โครกคราม กับสน.โชคชัย4 หนาวมาก แถมยุงเยอะจิงๆ. ระวังไว้ด้วยหละคับ พี่น้อง Rcweb..เป็นห่วงคราบ

26. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    ผมก็คิดแบบนั้นเหมือนกัน:D

27. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    ทุ่งทานตะวัน จัดไปครับ

28. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    คงน่าสงสารเลยละ มาแบบมึนๆ

น่ากลัวจะเป็นงั้น ครับ ผมจึงคิดว่าไม่ไปดีกว่า ไม่คุ้มจะเอาตัวไปเสี่ยงกับกับบุคคลที่ไม่มีตัวตน (แถมใจตุ๊ดด้วย) แต่ถ้ามีตัวตนแน่นอนผมไม่พลาดแน่

อย่าว่าแต่เผารถเลย ผมเคยไปดูแข่งกินรถรายการหนึ่ง (เหตุการณ์ก็ประมาณนี้แหละ แต่เพื่อนชวนผมไปเป็นพยาน) ก่อนแข่งก็คุยกันตกลงกันอย่างดี ส่วนเพื่อนผมเป็นคนกลางถือเล่มแล้วให้เซ็นต์ลอยพร้อมโอนเรียบร้อยทั้งคู่ พอแข่งเสร็จ แมร่งแทบจะกราบไหว้คนชนะ ( อย่าเอารถผมไปเลย ) เห็นแล้วทุเรศสายตามาก นั่งร้องไห้ (สภาพต่างจากก่อนแข่งลิบลับ) สุดท้ายยอมจ่ายเป็นเงินแทน

ผมว่าถ้าเอาจริงๆไม่ต้องเผารถหรอ เล่นกินรถไปเลย มันไม่ต่างกันหรอก (ส่วนได้แล้วจะเผาหรือเอาไปยังไงก็เรื่องของเขา) แต่ต้องมีคนกลาง ให้เซ็นต์เอกสารให้เรียบร้อยทั้งสองฝ่าย กัน ชิ่ง รถหนี ครับ

29. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    ขนาด อากาศ หนาว นะเนี้ย

เหอะๆ

30. NonVtec

NonVtec New Member Member

90
    5
    0
    ผมว่าแผนตำรวจปล่าว ระวังปั้มปิด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้