ขอโทษคับ ปีนี้มินิทรัคจะมีการจัดงานแข่งป่าวคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย NookNikk, 14 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ไปทะเล แต่ ขอไม่เมามากนะครับ คออ่อน มาก ๆ ครับ และเรื่อง ญ ไม่ต้องนะครับ ผมคนธรรมธรรมโม ครับ รักเดียวใจเดียว เสมอมาไม่เปลี่ยนแปลง ครับ และฮย่า รีบไปให้ถึงกัน เร็วมาก ๆ นะครับ ขับรถเร็ว ๆ กลัว ครับ และ ตามไม่ทันครับผม ไปทะเล ๆๆๆๆ

น๊าต ตรี้ ...... ไปด้วยกันป่าว ท่านประธาน ที่สุดในใจผม เอารถตู้ไปขน ญ พัทยาดีฝ่า อิอิ

เออ ไปทะเล เลยคิดถึง พี่หนุ่มชวนชื่นเลย แกเป็นไงมั่งแล้วเนี่ย

2. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    คิดถึงพี่ บุ๊ค เลย กรู อิอิ

3. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ไปละเลงฟองคลื่นกับฟองเบียร์คลอเคลียร์สาวๆ ดีกว่าครับ มิมิ

4. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    เหดียว ก็หลับในรถ อิอิ

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up....

สุดท้ายแล้วจบที่ไหนอ่ะพี่เจี๊ยบ หุ หุ หุ

6. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ไปด้วยยยยย ค๊าบบบ

7. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

แนะนำแหลมแท่นครับ หนุกดี เสียวด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้