บุคคลนี้ บอกว่า RCW เป็น "เว็บกะหลั่ว" !!?? (Up ข้อมูลล่าสุด!!)

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย washira, 14 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. .KitarO.

.KitarO. New Member Member

839
    23
    0
    เข้ามาเจิมสักหน่อย

2. knot_

knot_ New Member Member

33
    3
    0
    เค้ามากับคําว่าใช่

3. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    เปนยังไงกานบ้างงงงง...

4. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48

ชัด เจน เลย ครับ คัน เดียว กัน แน่ๆ ถ้า รถ พี่ เป็น ตาม ใน ภาพ ส่วน ตัว a32 นะครับ

ตอน ช่วย ปี เทอม ปี ที่ แล้ว ผม ได้ ไป ฝึก งาน กับ น้า ที่ อุบลเซียงกง

เห็นขับ ผ่าน หน้า ร้าน ใน เมือง แบบ บ่อย หลาย เลย

คือ ผม จะ บอก ว่า รถ พี่ สวย เหี้ยๆ สวย แบบ โคตร พ่อ สวย มาก ชอบ โคตร

อ่าน แล้ว คลาย เครียด ดี ครับ ทำ พรี โปร เจค เครียดๆ นึก ไม่ ออก อ่าน แล้ว ฮา เลย ครับ

เรา ต้อง ยก ย่อง นะ ครับ เพราะ เขา คือ บุคคล ที่ ทำ ให้ เรา คลาย เครียด ได้ เวลา เรา เครียดๆ

ยิ่ง Mr. Chor นี้ สุด มาก บอก เลย ว่า สุด ครับ อ่าน ยัง ไง ก็ ฮา :D

5. teerapong001

teerapong001 Member Member

214
    20
    18
    สงสัยมันจะขับใน PLAY 2 หรือเปล่าหว่า - -"

6. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    ขอบคุณครับ ดีใจจัง

ตอนนี้ up step ใหม่นิดหน่อยแล้วน๊ะ ว่างๆมา อุบลมาแจมด้วยกันคับ หนุกหนานๆ :D

7. Mcdonald

Mcdonald Member VIP

389
    11
    18
    555+ ....

เกรียน ๆ แบบ นี้ ใน แคม ฟอก เยอะ .....

นัง เลง คี บอค เยอะ เด๋ว นี้ ....

โผ่ล มา ที่ เซิฟ จะ แบน ให้ เกลี้ยง ....

8. ruch52

ruch52 New Member Member

40
    2
    0
    อืมมมมมม

ทำไปได้เนาะคนเรา

9. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    สวยจริงๆๆครับ รถพี่สวยมาก แต่น้องแถวห้วยขวางเค้าคิดถึงนะ :D

10. !!~L@dy_Dang?R~!!

!!~L@dy_Dang?R~!! Member Member

67
    0
    6
    มาร่วมติดตามด้วยค่ะ

11. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    อยากหลอกดู จู๋มันจังอ่ะคับ

ว่า ฮะมอเยอร์ ขึ้นหรือยัง
    หรือยังโล้น ๆ เกลี้ยง ๆ อยู่

:eek::eek::eek:

12. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    แย่นะคับ

T_T

13. washira

565
    74
    0
    จ๊าๆๆๆ

ก็กรูโทรไป เมิงไม่เคยว่างซักกะที พอเมิงโทรมา กรูก้อหายเสี้ยนแล้ว :D

บินมาอุบลเดะ เด๋วจัดให้ :cool:

14. foonpoon

foonpoon New Member Member

388
    14
    0
  15. Keng_maejo

Keng_maejo New Member Member

555
    25
    0
    ต้องส่งเฮียชอว์ กับช่างแฟรงค์ ไปดูรถซะหน่อย กร๊ากกกกกกกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:D:D:D

16. gu_gonk

gu_gonk New Member Member

183
    4
    0
    ตลาดโรงเกลือ ยังมี R33 เลยคับพี่น้อง อิจฉาจีงๆ

17. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ...........โม้เหม็น....จริงๆ.................ไม่เข้าท่าเลย.......

18. jimmyjoe

jimmyjoe New Member Member

340
    22
    0
    ดีมันไม่บอกว่าอยู่...วังน้ำเย็น
    .........................................
    .............................

19. gu_gonk

gu_gonk New Member Member

183
    4
    0
    มี ออดี้ ทีที ด้วยนะ 555

20. I_poom

I_poom Member Member

176
    2
    18
    เออ หน้าตาแม่มก็กะหลัวเหมือนกันละว่ะ

21. innocent

innocent New Member Member

514
    73
    0
    ตื่นซะที 555+ รวยจิงๆตาคนนี้

22. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83

เดี้ยวว่างๆ จะแวะไปมั่งนะ :D:D:D

23. teeZX

teeZX New Member Member

56
    2
    0
    มาเช็คชื่อก่อน อิอิ กระทู้ แห่งต้นปีซะแล้วมั้ง

24. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ติดตามทุกสถานการณ์

25. washira

565
    74
    0
    มาเลยจ้า เด๋วจัดให้ จะเอาให้ไม่อยากกลับ กทม เลย :D

26. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0
    ทำไม่คิด -*-

27. tarake

tarake New Member Member

61
    0
    0
    แหมมมมมมมมมม ! ! ! ! ! ! ! ! ! ! ทามไปได้

28. l3oZo

l3oZo New Member Privilege

769
    52
    0
    ม่ะหว๋ายเรย...ฮือๆๆ แย่จัง....

เค้าเพ้อมากไปรึป่าวหน่ะ

29. Wataru@SE101

Wataru@SE101 New Member Member

252
    10
    0
    รถทั้ง หมด ของตานี่ คงโมเต็ม วิ่งเลขตัวเดียวแน่ๆ แต่สูตรลับความแรงคือ เฮียชอว์ เพราะคงขับประหยัดมาก ประมาณ ว่า R34พี่แกคงซดนำ้มัน ร้อยโลลิตร

แกคงช่วยกันแต่งกับเพื่อนสนิทหรือน้องชาย แกไม่แน่ใจ we_za แน่นอน ผมขอ Confirm.....mm...m

30. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    โดนกระทืบตายไปยังอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้