ใส่ภายในตัวนอกเสียงดังทั้งคัน ช่วยทีคับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Kupee, 13 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kupee

Kupee New Member Member

118
    0
    0
    ใส่ภายในตัวนอกเสียงดังทั้งคัน ช่วยทีคับใครเป็นมั่ง ดัง กอบ แก๊บ ทำอะไรได้บ้างคับ

2. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    ผมก็ดังคับ ยังไม่ได้ทำเลย ไว้ว่าจะเข้าอุ่สีเก็บทีเดียวเลย

3. caffein

caffein New Member Member

344
    7
    0
    เป็นเหมือนกันครับ

4. focals

focals New Member Member

157
    2
    0
    เหมือนกัน แต่ผม 4 ประตู แต่ผมก็หาจุดว่าเสียงมาจากไหน ค่อยเอาฟองน้ำยัดเข้าไป แบบรำคาญเสียงครับ ผมดังมาจากหลังแถวๆ เบาะหลังครับ

5. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    อาจจะเป็นที่ของที่เก็บไว้ก็ได้ครับ แต่ถ้าไม่ใช่ คงต้องถอดออกมาแล้วเปลี่ยนฟองน้ำตามขอบที่มันคงยุ่ยไปหมดแล้ว มันก็เลยสีกันเวลาสะเทือน

6. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    รบกวนหน่อยครับ อยากรู้ว่าฟองน้ำที่ติดมากับพวกภายในตัวนอกหาซื้อได้ที่ไหนครับ
    เพราะจากการสังเกตุเหมือนจะเป็นฟองน้ำที่ไม่มีขายทั่วๆไป

7. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    ห้างอมรใหญ่ จะมีขายครับ มีหลายขนาด เป็นกาวด้านนึง ติดง่าย...

8. EG-5182

EG-5182 New Member Member

72
    1
    0
    ผมก็ดังคับแรกๆ

ตอนนี้เงียบลงไปเยอะแล้ว

ดังตรงไหน ก็ค่อยๆ หาไปทีละจุดคับ

โคตรเหนื่อยเลยคับ หาเสียงเนี่ย...

9. Pakorn Rassamawee

Pakorn Rassamawee New Member Member

22
    0
    0
    พี่ๆครับ ไม่ทราบว่าใส่ภายในตัวนอกกันที่ไหนครับแล้วค่าใส่นี่ราคาเท่าไรครับ
    ขอโทษที่ถามนอกประเด็นนะครับ

10. เปิดเพลงดังๆกลบครับ

11. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    ลงสมัครผู้ว่า กทม. หรอคับ :D:D

12. lex_fahsai

lex_fahsai New Member Member

1,604
    1
    0

086-6264027

13. Kupee

Kupee New Member Member

118
    0
    0
    ขอบคุณทุกๆท่านคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้