\\\ ขอนับถอยหลังด้วยคนนะคร๊าบบบ ///

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย SuperTI, 13 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ว่ะๆๆๆ ว ว้าว พี่ติน่าอิจฉาจังเ ยย ยินดีด้วยคับพี่:D:D:D

1. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    แบบนี้ต้องแต่งตามเลยพี่ :D:D

2. wenkel

wenkel New Member Member

1,157
    182
    0
    ยินดีด้วยนะครับติ...;)

3. NUIBU22

NUIBU22 New Member Member

304
    49
    0
    ยินดีด้วยนะครับ
    ดูแลกันให้มากๆ เหมือนดูแลรถนะครับ

4. samuyaki

samuyaki New Member Member

470
    26
    0
    ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ

5. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    เอ้าๆ

ขอแสดงความยินดีล่วงหน้า ด้วยเลยละกันนะครับ

ขอให้มีชีวิตรัก ชีวิตคู่ อย่างมีความสุข

มีลูกทันใช้ซัก ทีมฟุตบอล นึง คงพอ

เอาไว้เป็นบอดี้การ์ดให้คุณพ่อ ฮ่าๆๆๆ ...

:D :D :D

HAPPY HAPPY ค้าบ...

6. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    ขอให้มีความสุขในชีวิตคู่นะ
    มีอะไรกระทบกะทั่งกัน
    ขอให้หันหน้าคุยกันอย่าหนีปัญหาละ
    และให้เกียรติ์ซึ่งกันและกันละ
    จงเคารพการตัดสินใจของคู่ชีวิตด้วย
    แค่นี้ละ;)

7. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    เชื่อพี่เบิ้มเถอะติ...
    พี่เค้าผ่านประสบกามมาเยอะ... :D:D:D

8. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    ผมก็เชื่อ พี่เบิ้มผ่านมาเยอะจิงๆ Confirm!! :D

9. NGO113

NGO113 New Member Member

1,222
    106
    0
    มีความสุขมาก ๆ นะครับ
    รัก กัน เหมือน วันแรกที่ เจอ ตลอดไปนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้