ฝากด่าคนขับรถถ่อยๆหน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย คนแก่คนนึง, 12 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นิดา

นิดา New Member Member

1,335
    148
    0
    น่าเห็นใจค่ะ เคยโดนพวกทำเก่งแบบนี้เหมือนกัน

แต่โดนตรงที่กลับรถ ขับแทรกเบียดกระชั้นชิด จนรถโดนฟุตบาทนิดนึง

มีสติกเกอร์คลับเห็นชัดเจน รู้คลับที่มันสิงสถิตย์อยู่

2. โปเต้ STROKE_ZA

โปเต้ STROKE_ZA Member Member

94
    5
    8
    ง่ะ ทามมายทามแบบนี้อ้า

3. กานต์

กานต์ New Member VIP

1,813
    13
    0

ตามนั้นครับ เห็นด้วยๆ:)

4. kaijin

kaijin New Member Member

234
    4
    0
    เห็นใจครับ ขับอยู่ดีดีเจอรถพวกนี้ ผมคนหนึ่งเมื่อก่อนก็เคย ว๊อนส์ แบบนี้เหมือนกัน แต่ผมจะดูสถานะการ ถ้าข้างหน้าไม่เล่นด้วย ผมก็แซงไปเลย นี่ไรมีแซงแล้วเบรคด้วยนะ เชื่อเลย

5. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    งานเข้าแว้วว....ทะเบียนสวยซะด้วย

6. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    ซิตี้ 88 ชี้แจงด่วนนนนน

7. Peachey

Peachey Active Member Member

386
    28
    28
    รอฟังๆอีกฝ่าย

8. toonracing

toonracing New Member Member

4
    0
    0
    แย่เลยขับปาดหน้าผูหญิงด้วย

9. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    ใจร่มๆคร้าบ ขับรถมีน้ำใจกันบ้างนะคร้าบ เราไม่ได้เกิดมาเพื่ออยู่คนเดียวในโลก..........

10. ขับๆไปเถอะ มีขับก็ดีหนักหนา อย่าหาว่าไรเลย เรื่องนัวๆแบบนี้ มันก็ต้องเคลียนัวๆกันเอง ไม่ต้องถึงศาลไคฟงหรอก ไม่ชอบเหมือนกัน แต่จริงหรือโกหก ไม่มีใครได้อะไร มันผ่านมาแระ ผ่านไป :D

11. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    ยังไม่มาชี้แจงอีกหรอเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้