อยากได้ ซับทรง NOS ครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย playmate, 3 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. playmate

playmate New Member Member

4
    0
    0
    อยากได้ ซับทรง NOS ครับ พอจะทราบไหมว่าที่ไหนมีขายบ้าง เเล้ว ราคาประมาณเท่าไร
    ที่เคยเห็นมันไม่เหมือนเท่าไรครับ :)

2. Response

Response Guest

0
    0
    0
    แนะนำซับตัวใหม่ครับ

ลองเข้าไปดู http://www.responsethai.com

ซับวูฟเฟอร์ทรงไหม่ ไม่เกะกะครับ เสียงไม่แพ้ไคร หนับหนุนของไทยอีกต่างหาก

3. playmate

4
    0
    0
    คืออยากได้ที่มันเหมือนๆ NOS เลยนะครับ ไม่มีเลยเหรอ :(

4. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ซับทรง Nos อ่ะมีคับ แต่ผมจำยี่ห้อไม่ได้ว่ามันยี่ห้ออาราย
    เดี๋ยวจะลองพยายามดูให้นะคับ

5. Robin

1,612
    45
    0
    http://www.epinions.com/pr-Bazooka_NOS-8_Car-Subwoofer

ลองดูคับ เป้นของ ยี่ห้อ Bazooka รุ่น NOS เลยคับ ที่เห็นมี 6 กับ 8 นิ้ว ไม่รู้เมืองไทยมีขายรึเปล่าแบบนี้ ส่วนตัวอื่นไม่ทราบคับผม คงช่วยได้แค่นี้อ่ะคับ

6. playmate

4
    0
    0
    หว่า เเล้วเมืองไทยไม่มีขายเหรอครับ ต้องสั่งเอาจากนอกอย่างเดียวเหรอเนี่ย คุณ Robin พอจะทราบไหมว่าร้านไหนพอจะสั่งของพวกนี้ได้บ้างครับ
    เออ ขอบคุณมากครับ :) สำหรับขอข้อมูล

7. Robin

1,612
    45
    0
    คือต้องพูดตรงๆว่าผมไม่มีความรู้ทางด้านซับแบบนี้เลยอ่ะนะคับ จิงๆในไทยมันอาจจะมีนะคับ แต่ผมไม่รู้ว่ามันรุ่นและยี่ห้ออาราย ยังไงลองถามร้านชั้นนำเมืองไทยอ่ะคับ น่าจะให้คำตอบได้ ลองถามตามร้านนี้คับ

1. Rocket sound
    2. Suchart Sound
    3. Mirage audio

ที่ให้เช็คตามร้านใหญ่ๆๆเพราะว่าพวกเค้ามีเครือข่ายของการสั่งสินค้ากว้างกว่าร้านเล็กๆๆอ่ะคับ น่าจะหาข้อมูลให้เราได้นะคับ ผมคิดว่าการที่จะสั่งเข้ามามันไม่ยากหรอกคับ แต่การเช็คให้แน่นอนก่อนน่าจะดีที่สุดคับผม :)

8. Tar E36

Tar E36 New Member Member

137
    4
    0
    ในไทยก็มีขายครับ ราคาอยู่ที่หมื่นกลางๆ ร้านที่ขายไม่แน่ใจว่า ออดิโอเอ็กทรีม หรือป่าว

9. Nath

Nath New Member Member

43
    0
    0
    ในไทยมีขายแน่นอน พวกร้านใหญ่ๆที่กล่าว
    มือสอง พอมีให้เห็นบ้าง แต่ราคาแพงจัง และเสียงก็ยังไม่ถึง

10. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    มีเพื่อนจะขายเดี๋ยวถามให้นะ น่าจะอยู่7-8พันอะ

11. รักผัวปิ่น

รักผัวปิ่น New Member Racer

88
    11
    0
    ไปดูที่บ้านหม้อ เลยครับ มีขาย ผมก็ฃื้อมาจากที่นั่นเหมือนกันครับ :D

12. TukKata

TukKata New Member Member

25
    0
    0
    ราคา+คุณภาพเสียง = ไม่คุ้มค่า
    ราคา+ความสวยงาม = คุ้มค่า
    ปล.ที่บ้านหม้อ= ของปลอมครับ
    ( คนเคยใช้ )

13. PAO_QS13

PAO_QS13 New Member Member

1
    0
    0
    ลองโทรมาคุยดูได้คับ 09-203-6374 สั่งเช้า-เย็นได้
    (ของ บริษัทนะคับ ไม่ใช่บ้านหม้อ มีใบรับประกัน ของบริษัทด้วย)

14. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  15. mooh

mooh Member Member

65
    0
    6
    ยี่ห้อ บาซูก้า มีครับ แต่ผมไม่รุ้ว่าในไทยจะหาซื้อที่ไหนอ่ะครับ

16. mooh

mooh Member Member

65
    0
    6
    ยี่ห้อ บาซูก้า มีครับ แต่ผมไม่รุ้ว่าในไทยจะหาซื้อที่ไหนอ่ะครับ

17. blue PSU

blue PSU New Member Member

26
    0
    0
    มีท่อหุ้มพรมของ Infinity อยู่ ใส่ซับ 8 นิ้วแต่ไม่มีดอกลำโพง สนใจ 0869533328

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้