https://scontent.xx.fbcdn.net/v/t1.0-0/p180x540/1175633_548739175187276_2063599700...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Siamrat Sookprasert, 19 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Siwa Kasuriya

Siwa Kasuriya Guest

0
    0
    0
    CVT แหล่มครับ

2. Tonghow Saetea

Tonghow Saetea Guest

0
    0
    0
    CVT อีกเสียงลองดูครับ

3. อยากได้อยู่คับ แต่เกินงบไปหน่อย 555

4. Tonghow Saetea

0
    0
    0

ประกอบการตัดสินใจครับ

5. Siwa Kasuriya

0
    0
    0
    เอ่อ เสียง โหด เกิ๊น

6. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    ถ้าna ตอนนี้ SR20veเลยครับ แรงเายไม่ต้องทำเพิ่ม ชนcvtขับสบายอยากสนุกก็ทริปเกียร์ได้

7. ในคลิปโดนใจมากอ่ะ

8. ได้ข้อสรุปแล้วขอบคุนมากคับ

9. Tonghow Saetea

0
    0
    0
    สรุปแว่อะไรครับ

10. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    ค่าของ ค่าเครื่ิอง ประมานเท่าไหร ครับ เ้เล้วสามารถติดแก้สได้ไหมครับ วางใน b13 ได้ไหมครับ ขอบคุณ เจ้าของกระทู้ ครับ

11. สรุปว่า หาตัวอื่นดีกว่า 555
    ประมาณ50000 ทั้งหมด ติดแก๊สได้คับ

12. วาง sr20ve ผมจบที่65พัน ได้หม้อน้ำมิเนียม กรองเปลือย ออยเกียร์ ทำท่อ แต่จัดของเองนะครับ

13. Siwa Kasuriya

0
    0
    0
    ถ้าได้ของครบแบบในรูป คุณเด็กชาย ธีรสิทธิ์ ล่ะ แหล่มเลย

14. พี่หนุ่ม เครื่องตัวนั้นสวยครับ เกียร์เต็ดด้วย ผมกะยกแล้วแต่ติดที่ราคาไม่สวยเท่าไหร่ อิอิ

15. Siwa Kasuriya

0
    0
    0
    ^ ^ เข้าใจๆ สภาพนางฟ้า ก็แบบนี้แหล่ะ

16. คิดถึงนางฟ้า

17. Aod Nuanjun

Aod Nuanjun Guest

0
    0
    0
    เครื่องตัวนี้ SR spec uk ฝาดำ 155ม้า ถ้าซื้อได้ราคา20,000กลาง เล่นได้เลยครับ ต้องขอโทษคุณ Siwa Kasuriya ด้วยคร๊าบ มาตอบช้าไปหน่อย

18. อะหล่งอะไหล่เป็นไงบ้างครับตัวนี้ มีเยอะมั้ย

19. Aod Nuanjun

Aod Nuanjun Guest

0
    0
    0
    อะไหล่ใช้กับ DE ได้เลยครับ ยกเว้นแคม องศาจะสูงกว่านิดหน่อย

20. แต่ผมชื้อได้ไม่ถึงสองหมื่นคับ แต่ไม่แระคับไปเอาฝาขาว de ดีกว่า

21. Siwa Kasuriya

0
    0
    0
    ได้ มา ราคาไม่แรงนะนั่น น่าสนใจๆ

22. ถ้าซื้อได้ไม่ถึง20k ทำไมไม่เอาตัวนี้เลยละครับนั้น

23. มันกลัวตรงอะไหล่นี่ล่ะคับ เค้าว่าทดแทนกันยาก

24. Tonghow Saetea

0
    0
    0
    ที่ว่าหาอะไหล่ทดแทนยากนี่อะไหล่ชิ้นไหนเหรอครับ เผื่อไว้เป็นแนวทางให้สมาชิกท่านอื่นที่สนใจจะวางเครื่องเหมือนกันได้

เห็นว่ากล่องก็หายาก จานจ่ายก็ไม่เหมือน sr ทั่วไป ประมาณนั้นมั่งคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้