เดอะค็อป..อยู่ไหน!! รายงานตัวกันหน่อยสิครับ*

การสนทนาใน 'Sport Forum' เริ่มโดย ซามูไรเจี้ยวหวาน*, 7 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ีสู้ๆครับ นัดหน้าเจอใครเอ๋ย?

1. SD_Limited

SD_Limited New Member Privilege

40
    1
    0
    เบิร์นลี่ครับ 21.00น. คงไม่เหมือน แมน-ยุ นะ อิอิ

2. นำไปแล้ว 1 ลูก จากเบนายูน อิอิ

3. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    4-0

4. SD_Limited

SD_Limited New Member Privilege

40
    1
    0
    เยี่ยมยอดดด

5. บอลยุโรปชนะแค่ 1-0 เอง

6. SD_Limited

40
    1
    0
    1-0 ก้แปลว่า We win ชนะก ดีครับ

7. สุดสัปดาห์นี้เจอกับทีมอะไรหรอครับ ใช่เวสแฮมหรือป่าว?

8. MooJa

648
    3
    0
    23.30 น. เวสต์แฮม - ลิเวอร์พูล ทรูสปอร์ต 3

9. SD_Limited

40
    1
    0
    สู้สุดชีวิตตตตตตตตต 555+

10. ปีนี้ตอเรสน่าจะยิงกระจายเหมือนปีแรกแน่ๆ.. ขออย่าให้เจ็บเลยนะ

11. SD_Limited

40
    1
    0
    เอาใจเชียร์ครับ อิอิ

12. [P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew

[P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew New Member Member

271
    7
    0
    สู้เค้านะ สู้ สู้

13. SR-Z

SR-Z New Member Member

595
    21
    0
    ยิงไม่ต้องเยอะ ชนะเยอะก็พอ หุหุ

14. Rush_OverSize

Rush_OverSize Member Moderator

413
    12
    18
    กดซะ ครึ่งโหล หุหุหุ หงษ์บินสูงอีกแล้ว :D:D:D:D:D

15. สุดยอดมากๆเลยครับ พี่ตอเรส 3 ลูก หงส์เรา 6-1

16. SD_Limited

40
    1
    0
    หงส์สยายปีกแล้วครับ

17. เสียดายนะครับแพ้หอยซ่ะงั้น

18. MooJa

648
    3
    0
    3 วันดี 4 วันไข้ เซ็งจัง

19. คุณนู๋มด

คุณนู๋มด New Member Privilege

170
    3
    0
    ใครก็ได้ช่วยเอาราฟา+เลวาไปจากชีวิตเดอะค๊อปเถิด
    อยากเห็นถือถ้วยแชมป์ลีกแล้ว (คิดถึงอลอนโซ่คับ)

20. รอผลแดงเดือดก่อน อิอิ

21. นำแล้ว.. พี่ตอเรสสุดยอดจริงๆ

22. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ชนะแล้วคับ 2-0 ตอเรส เอนก็อก นัดนี้เล่นกันได้ดีจริงๆคับ ขนาดเจิดยังไม่ได้ลงเลยคับ

23. คุณนู๋มด

คุณนู๋มด New Member Privilege

170
    3
    0
    ตอร์เรสเทพจิงๆๆๆคับขนาดฟิตไม่เต็ม 100%นะเนี่ย

24. MooJa

648
    3
    0
    แพ้อีกแล้วเซ็ง

25. สู้ๆนัดต่อไป.. ถ้าราฟาลาออกไปอยู่เมดริด อยากได้ใครมาทำทีมแทนอ่ะครับ

26. MooJa

648
    3
    0
    เสมอ เบอร์มิ่งแฮม เซ็งจัง

27. MooJa

648
    3
    0
    เงียบกันหมดเลย เดอะค็อป

28. SD_Limited

40
    1
    0
    ถึงจะเงียบ แต่ก็ยังเชียร์ต่อไปครับ พี่น้องชาวRED KOP

มาด้วยคนครับ ยังดีที่เมื่อคืนชนะนะครับ แต้มห่างแมนยู 10 แต้มแล้วง่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้