Fairlady Z432 สาวจากสรวงสวรรค์ ผู้แชร์หัวใจกับ Hakosuka (เขียนโดย KhaiGTR)

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย หรั่ง ^Hakosuka^, 3 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    สวยครับ อนุรักษ์ไว้นะครับ

2. JzGuy

JzGuy Guest

0
    0
    0
    ผมเพิ่งเจอเมื่อไม่นานนี้ที่ ถนนพุทธมณฑลสาย 1

ผมนั่งสองแถวกลับบ้าน ตอนนั้นกลางคืน+ฝนตก เห็นไฟหน้า แล้วพอคันนั้นแซงสองแถวก็เห็นไฟหลัง

และพอมาดูเจ้าคันสีส้ม เห้ย ใช่เลย คันนี้แหละ

งามแท้ คลาสสิค

3. Palm_Pig_Racig

Palm_Pig_Racig New Member Member

1
    0
    0
    ส่วนตัวผมชอบ R32

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้