Hilux Club 2rd Aniversary in Bangsan

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย GAUSS, 6 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    สุดซึ้ง.........

1. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เปล่าวหลอกครับ อั่งพอดีไป ตจว เที่ยวมาเลยไม่ได้เอารูปมา Post
    เล่นแซวซะเสียเลยนะเนี่ย อิ อิ อิ อิ

2. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    โดนอีกคนแระพี่555555555

3. Nun_MTX

Nun_MTX New Member Member

183
    4
    0
    ขอบคุณคับพี่

4. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    เห้อ.....

เห็นภาพแล้วได้อารมย์จิง...

5. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    เฮ้อ....เสียดายจัง :mad:

6. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0

เสียดายอารัยรึ..............

7. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    รูปมากมายจิงจิงเลยนะคับ

8. มีผมด้วยอิๆๆคอบคุนคับพี่เก๊ามากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

9. ผมก็ต้องขอบคุณพี่ด้วย วันนั้นเอากระบะไป เเต่ขากลับขับเก๋งเลย อูววว สวยสีโดนใจเลยครับ...:D

10. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    นายแบบหล่อมากๆ
    ขอบคุณ เครื่องเสียง โน้ตบุ๊ค ไฟส่องสว่าง ที่มาร่วมด้วยช่วยกัน
    แต่เครื่องเสียงหอนไปหน่อย ปีหน้าจะแก้ตัวให้นะครับ
    อ้อ ........ขอบคุณแม่บ้าน Hilux ทุกๆท่านด้วยสำหรับกับข้าวอร่อยๆ
    ขอบคุณสำหรับมิตรภาพจากเพื่อนๆทุกคนเลยยยยย.................................

11. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    เอ้าเย้ไฮลักซ์จงเจริญ

12. noo__nicky

noo__nicky New Member Member

203
    1
    0
    น่าสนุกนะครับ

อยากไปด้วยจัง
    ถ้าคราวน่ามีโอกาศขอไปด้วยคนนะครับ

13. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    เชิญเลยครับคุณนิ๊คส์จะได้รู้ว่าไฮลักซ์เป็นยางงาย

14. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ทำไม ไม่มีรูปรถผมอ่ะ

15. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    อยากไปด้วยครับ แต่ผมเป็นน้องใหม่ไม่รู้จักใครเลยครับ ผมควรทำยังงัยครับ โทรปรึกษาพี่คนใหนได้บ้างครับ (ผมขับไมตี้ เครื่อง 2800 cc เดิมๆครับ)

16. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    โทรหาได้ทุก ๆ คนนั่นแหละคับ HILUX CLUB เป็นกันเองทุก ๆ คนคับ

17. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ยินดีเลยครับ การที่จะเดินไป แต่ละครั้งต้องมีก้าวแรกเสมอ ถ้าก้าวเข้ามาใน HLC แล้วจะรู้สึกอบอุ่นจนไม่อยากก้าวออกไปครับ

18. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    จริงอย่างที่ตาแมนว่าครับท่าน

19. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0
    ไม่เห็นมีรูปผมเลยอ่ะ.....เอือม เจง เจง

20. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ต้องขอโทษด้วยครับ บ้างทีผมอาจถ่ายไม่ได้ครบทุกคันครับ
    มีรูปเท่าที่มาเอาลงครับ นั้นงานหน้าผมจะถ่ายให้ได้ทุกคันเลยครับ
    มือสมัครเล่นนะครับ

21. GAUSS

4,354
    50
    48
    ขอโทษด้วยครับเพิ่มเก็บมาได้แค่ที่เห็นจริงๆ อาจจะเก็บรูปไม่หมดต้องขอโทษครับ
    แค่ถ่ายเล่นๆเอง

22. audiophile

audiophile New Member Member

96
    1
    0
    น่าสนุกจังเลยนะครับ หวังว่าถ้ามีโอกาสคงได้พบปะพี่ๆสักครั้งนะครับ

23. จัดไป....ไม่รู้งานหน้ารถผมจะอยู่ถึงป่าวนะนี่.... อิอิ

24. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    พี่เก๊าหมูมานไม่ได้มา แล้วพี่จะถ่ายรถเค้ายางงายล่ะพี่:D:D:D:D:D

25. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    จัดแบบนี้อีกเมื่อรัยครับจะได้ไปด้วยครับ และจะรู้ข่าวสารยังงัยครับ

26. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0
    ก้อเงี้ย......555

27. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0
    ติดตามบอร์ดอยู่เรื่อยๆนะคับ....แล้วท่านจะไม่พลาดงานแบบนี้....เมา เมา....เอือม

28. ใช่เลย งานเมา ๆๆๆๆๆๆ มันด้วยใช่ไหม art

29. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    รูปเย๊อะจังเสียดายที่ตากล้องอย่างเราอดไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้