(ขออนุญาติประชาสัมพันธ์งานแข่งค่ะ) : SUPERTRUCK RACE & MIDWAY Drag 2009

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย เอวี่^เรซซิ่ง, 5 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. megaohm

megaohm New Member Member

362
    3
    0
    อัพครับ

2. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    :D ถือโอกาส ส่งการ์ดเชิญ เลยละกันนะครับ โอห์ม :D

:rolleyes: เดี๋ยว ใกล้วันงาน ขอโทรไปเชิญอีกที นะครับ :D

3. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    555

เยี่ยมครับ..จริงๆแล้ว....MIDWAY สนับสนุน ทุกรายการ..ที่มาจัด ราชบุรีนะครับ.........โดยเฉพาะ..น้องๆ-เพื่อนๆ ที่เคยช่วยเหลือกันมา..:teeth:

4. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    พี่โอ๊ต

สนับ สนุน สาวๆ กลุ่มรถซิ่งด้วยนะ 55555+

Truck Girls Thailand. อ่าส์ อิอิอิอิอิอิ

5. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    5-5-5

:D:D:D:D:D:Dก็..สนับสนุนอยู่นะคะ...แต่..น้อง เอ....ไม่เห็นหนับหนุนพี่เลย........อิ+อิ+อิ.....ใช่สิ..คนอย่างพี่....ขี่เจ๊ทสกี..มีเรือพ่วง..ใคร..จะมาแล หล่ะ..ใช่ม๊า..5-5-5......

ถ้า จะ..จัดมาให้..ก็..ไม่ว่านะคะ...:D

6. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    เอาจริงป่าวพี่

7. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    555+
    เรื่องจัดนี้ ต้องถามเขาเลย คนข้างบน อิอิ

8. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    มาอัพเดท ครับบ
    ขำๆ ค่าสมัคร และ เงินรางวัล ของรางวัล เข้าไปดูได้ที่เว็บไซต์
    WWW.SUPERTRUCK-THAILAND.COM
    ได้เลยนะครับ

อัพๆนิด ครับ
    รุ่น XX ค่าสมัคร 150 บาท ที่ 1 รับน้ำมันเครื่อง HKS จาก MIDWAY และของรางวัลจาก Race Truck ด้วยนะครับ

รุ่น Bracket 20 วิ ที่ 1 รับเงินรางวัล พร้อม ล้อแม๊กซ์ TE37 ขอบ 16 6รู จำนวน 1 คู่(2วง) พร้อมของรางวัลจาก Race Truck ไปด้วยเลยนะครับ

รุ่น Bracket 19 และ 18 วิ ที่ 1 รับเงินรางวัล และของรางวัล จาก MIDWAY และ โช้คอัพ จาก N.J.Modify พร้อมของรางวัลจาก Race Truck อีกมากมาย ไปด้วยนะครับ

XX และ Bracket ทั้ง 3 รุ่น รถเก๋งก็ลงมามันส์กันได้นะครับ

แล้วเจอกันนะครับ

9. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    555

รุ่นนี้..ขึ้นรถเมล์ไม่ต้องเสียตังค์แล้วนะ.....ถ้าจะจัด....ให้..ก็..ต้อง...จัดให้เสร็จ...อิ+อิ+อิ

แต่...:D:D มันเป็นสูตร..ของแต่ละคน.........ของพี่..มาแบบ..ซึมๆ..ลึกๆ..แล้วก็..นึกไม่ถึง.........5-5-5..........

10. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    มาอัพๆๆๆ

11. รับทราบครับ

ไปด้วยคนนะครับสนับสนุนเต็มที่ครับ

12. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    คิดถึงวันเก่าๆ จัง รถไม่มีโบแล้วอะ วิ่งBracket ก็ด้ายยย รับแซบบบ ครับ

13. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    อัพไปคร๊าบบ ...

14. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    :D คิดถึง ไมตี้ 2L N/A ครับ อิอิ :D

มีเวลา ก็ไปวิ่ง Bracket หรือ XX สนุกๆ ก็ได้นะครับพี่โจ้ :D

15. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    รายละเอียด ติดตามได้ใน นิตยสาร Race Truck Magazine ฉบับเดือน กุมภาพันธ์ นี้นะครับ วางแผงแว้ว ครับ :D

16. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    อัพๆ..แล้วเจอกัน..ก่อนเมียพี่คลอด 1 วัน..อิ+อิ+อิ...

17. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ระวังเมียน้อยใจนะพี่สนใจรถมากกว่าอะ อิอิ
    สนามนี้ดีเซลเวลาโหดๆทั้งนั้นเลยแน่ๆ

18. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    แต่งตั้ง

พี่โอ๊ต เปน ดร.อนิรุต (เมียหลวง) อิอิ

19. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    แหล่มเลย

20. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    มาอัพครับบบบบ

งานนี้ หนุกๆหนานๆ นะครับ

มีเงินรางวัล เล็กๆน้อยๆ กับของรางวัล อีกพอสมควร และค่าสมัคร อันน้อยนิด ครับ อิอิ

ขณะนี้ มีรายการ สินค้า ของรางวัล จากผู้ที่ให้การสนับสนุนทั้ง หลักๆ และ รายย่อยๆ เข้ามาเป็นจำนวน พอสมควร และ ยังมีติดต่อมาอีกบ้าง

หาก เจรจา ลงตัว ก็อาจจะมีของรางวัล เอามาแจกให้ลุ้นสำหรับผู้ที่ถือบัตร เข้าชม ด้วยนะครับ อิอิ 30 บาทไม่ได้รักษาทุกโรค แต่เอาไว้ลุ้น สนุกสนานได้ครับ

และเดี๋ยว จะมีเซอร์ไพรส์เล้กๆน้อยๆ ทะยอย ออกมา ให้ได้ ชม กันนะครับ

แล้วจะรู้ว่า ไม่ได้หวังกำไร แต่อยากให้มีงานเล็กๆ ที่มีรุ่น เพียงพอสำหรับ กระบะบ้านๆ กระบะแอบซิ่ง กระบะเดะๆ กระบะแรงน้อย และคนขับทุนน้อย เบี้ยน้อย ได้มีเวทีระบาย และ มีอันดับให้ได้ยืน กับค่าสมัคร น้อยๆ อาจจะไม่หวังถึงถ้วย แต่ ก็ไม่เสียดาย ถ้าหากจะไม่ได้อะไรเลย กับค่าสมัครเล็กๆน้อยๆ

แต่..........................ค่าสมัคร 300 และ 500 ไม่จ่ายฟรีแน่ๆครับ แต่.......จะมีอะไร เดี๋ยวจะตามมาอีก ก็อก2 ครับ อิอิ

ถ้ารายการใหญ่ๆ บางท่านอาจจะกลัวรถแรงๆ กลัวที่จะวิ่งรอบเดียว รอบละ 1000 1500 บาท ไม่ต้องกลัวครับ 300 และ 500 ได้อันดับมา มีถ้วย มีเงินบ้าง มีของรางวัลบ้าง มีสื่อต่างๆ มาร่วมเป็นเกียรติครับ

แล้วเจอกันนะครับ พี่ๆน้องๆ

21. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    ขอบคุณคับ

อัพๆๆๆ

22. jory

jory New Member Member

197
    2
    0
    งานนี้พี่โอ๊ดจัดห้าย......................อิอิ

23. megaohm

megaohm New Member Member

362
    3
    0
    งานดีๆเจอกันเมื่อเจอครับ

24. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    จะมีอะไรให้ได้รุ่นกันบ้างไมน้าสนามนี้

25. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    ผม ลุ่น ว่า จะได้ไปหรือ เปล่า อิอิ

26. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    แบร็คเก็ต 3 รุ่น ครับ ของรางวัล น่าสนดีนะครับ พี่บอล

ตาเอ เดวให้ เอวี่ โทรไปขอทรายให้ อิอิ

โอห์ม ครับ ว่างๆมาเที่ยวด้วยนะคร๊าบ มาแล้วก็รบกวน โมจิ แม่กุหลาบ ด้วยนะค๊าบบบ อิอิ

ขออนุญาต แจ้งรายชื่อผู้จองต๊นท์ นะครับ ใครสนใจ ก็เพิ่มเติมได้นะครับ ขอบคุณครับ

1.MIDWAY & RACE :
    2.บางมดเรซซิ่ง & สุวรรณดีเซล บางบอน
    3.ทีม Truck Monster & อู่ตาเปี๊ยก
    4.รวมช่างดำเนิน
    5.ช่างเบิร์ด หลักห้า
    6.ช่างหนึ่ง นำตาล
    7.อู่โมทย์กระต่ายเต้น
    8.อู่เจี๊ยบ เซอร์วิส
    9.อู่เก่ง อะไหล่
    10.ทีม Renovatio
    11.ทีมปลิวลม เรซซิ่ง
    12.COLORADO CLUB
    13.ศรีวิลัยการไฟฟ้า บางเลน
    14.อู่ช่างกุ๊ก & เอ๋ เทอร์โบ
    15.ทีม PLAY Everthing นครปฐม
    16.อู่ช่างฟอร์ด (ยังไม่ระบุจำนวน)
    17.ตั้ม ECU SHOP

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 กุมภาพันธ์ 2009
  27. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    เสเพ เอ้ย เพเอฟเวอร์รี่ติ่ง เอ้ย ติง อิอิ 1 เต๊นท์

กะ

อู่ช่างกุ๊ก 1 เต๊นท์

คอนเฟริมมมมมมมม

28. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    ทีม ผม เสเพ สมชื่อ อะ อิอิ

29. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    เสเพ เรื่องไรตาเอ อิอิอิอิอิอิอิ

30. boy <MIDWAY>

boy <MIDWAY> New Member Member

35
    0
    0
    ด่วนถึงเอวี่

ผู้ดูแลสนามกรุณาเอาเต็นmidwayกับเจี้ยบอยู่ด้วยกันด้วยสายDRAG เข้าคือทีมเดียบกัน ผมBOYMIDWAYเป็นผู้แจ้ง0814050713

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้