มิตติ้ง ครั้งใหญ่ประเดิมปี 2009 ที่สวนสนุก Wonder World รายละเอียดด้านใน

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย DON_SF, 5 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    ร้านอาหารแถวนั้นก็มีน่ะครับ เด๊ยวหาให้ก่อนน่ะ

ถ้ายังไงก็ลองสรุปเลยดีกว่าครับว่าจะเอายังไงกันดี

ถ้าเป็นสวนสนุก มีใครคัดค้านมั้ยครับ ใครมีความคิดเห็นใดก็ขอด่วนๆครับ

2. beta07

beta07 New Member Member

8
    0
    0
    ถูกต้องตามนั้นครับ เชียร์ให้มาที่นี่สุดลิ่มทิ่มประตู
    สะดวก(ผม)มากที่สุด

3. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    ผมขออนุญาตสรุปเลยนะครับ ตามเสียงส่วนใหญ่
    นัดถ่ายภาพนิ่งและภาพเคลื่อนไหวที่ วันเดอร์เวิร์ล ตรงข้ามแฟชั่น เวลา 16.00 น. หลังจากนั้นก็เหมือนเดิม ทานมื้อค่ำกันแบบเพื่อนพ้องน้องพี่ ร้านแถวๆนั้นเยอะครับ ที่ไหนดีแนะนำกันด้วยนะครับ

ป.ล.ดอนเอาแผนที่ลงไว้หน้าแรกด้วยนะครับ

4. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    ทำไมพิมพ์แล้ว มันโดดๆ ยังงัยไม่รู้

5. ไก่

ไก่ New Member Member

73
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้