เฮียชอร์กลับมาแล้ว..คราวนี้หนักข้อกว่าเดิม

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย อาแปะ, 2 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    เฮียอาจลืมไปแล้ว ผมจะฟื้นความจำให้นะว่าตอนจปภาคแรกเป็นยังไง

ผมชอว์นะครับ

ก่อนอื่นผมต้องขอโทษด้วยใจจริงอีกครั้งหนึ่ง สำหรับเพื่อน ๆ ชาว rcw และเพื่อน ชาว e30thailand ที่ผมได้ใช้อารมณ์วู่วามตอบกระทู้ถกประเด็นเป็นเวลานานมากเกี่ยวกับเรื่อง step เทพของผม ณ บัดนี้ ผมขอให้ทุกท่านเข้าใจว่า ทุกอย่างจะเป็นอดีตที่ไม่น่าเอาเป็นตัวอย่างเกี่ยวกับเรื่องการตอบไม่ตรงประเด็นของผมอีก ผมสัญญาว่าจะไม่เข้ามาพูดจาเลอะเทอะลักษณะนี้อีก อยากให้ทุกท่านให้อภัยคน ๆ นึง ที่คิดว่าตัวเองเก่ง เอาชนะคนอื่นได้ และได้ทำผิดไปแล้ว ผมสำนึกจากใจจริงแล้วครับ และเชื่อว่าผมเป็นลูกผู้ชายพอที่จะขอโทษทุกท่านที่ผมได้แอบอ้างชื่อ หรือได้ใช้ชื่อในการคุยของผม ผมขอโทษจริง ๆ เวลานี้ผมทำงานไม่ได้เลย นอนก็นอนไม่หลับ ไม่รู้จะทำตัวยังไงดีให้เพื่อน ๆ ยกโทษให้ นี่จะเป็นกระทู้สุดท้ายที่ผมจะขออนุญาตเข้ามาตอบในกระทู้ของ rcw นะครับ ส่วนใน e30 ผมจะขอโอกาสเป็นเพื่อนกับสมาชิกทุกคนเหมือนเดิม เป็นเฮียชอว์ที่น่ารักขึ้น ให้เพื่อน ๆ ได้ฮากัน เป็นเฮียชอว์ที่จะเอาหนังโป๊มาขายในราคาซัมเมอร์เซลล์เหมือนเดิม แต่จะไม่เป็นเฮียชอว์ที่ดูเหมือนคนขี้โม้อีกต่อไป

ขอโทษอย่างจริงใจ และขอบคุณมิตรภาพอันดีของเพื่อนที่เป็นห่วงเป็นใยด้วยนะครับ

ส่วนเรื่องที่ถามถึงเรื่องของแม่เหล็ก ผมทำผิดเองครับ เรื่อง nasa ก็เป็นเรื่องที่ผมแต่งขึ้นอุปโลกขึ้นมาครับ ผมยอมรับครับเรื่องแม่เหล็กว่าผมใช้แม่เหล็กลักษณะนั้นจริง ๆ ที่มาที่ไป ผมก้อขอบอกตามที่ตอบไปแล้วเมื่อกระทู้ก่อนหน้านี้ครับว่า ผมได้ไอเดียจากอุปกรณ์ประหยัดน้ำมันที่มีขายกันตามท้องตลาด ซึ่งผมได้ลองแงะแล้วเอามาดูว่ามันทำยังไงจึงได้ลองทำดูบ้าง แต่ขอสาบานนะครับว่าได้ทดลองกับเจ้าบีเอ็มของผมแล้วมันได้ผลจริง ๆ ไม่อย่างงั้นผมไม่กล้ามาโฆษณาแบบนั้นแน่ๆ แต่จากที่ได้มีโอกาสไปทดลองทดสอบม้าที่ไดโน ต้องยอมรับจริง ๆ ว่าความไม่พร้อมของอุปกรณ์บวกกับความเร่งรีบ ทำให้มันออกมาแย่แบบนั้น แต่ผมก็ดีใจว่าผมได้มีโอกาสมาลองไดโนจริง ๆ พร้อมกับยอมรับความพ่ายแพ้ของอุปกรณ์ของผม ผมอยากให้ทุกคนเข้าใจและเห็นใจผม ผมสำนึกผิดได้แล้ว และสัญญาว่าจะไม่ชอว์อีกหลังจากที่ผมพิมพ์กระทู้นี้เสร็จ ผมจะขอรับความผิดของผมเองแต่เพียงผู้เดียว หากเพื่อน ๆ ที่อยากโทรมาคุย ผมยินดีรับฟังเสมอ และยินดีให้ท่านด่าผมให้พอใจ ผมจะไม่ขอชอว์อีกต่อไป และขอโอกาสให้ผมได้กลับตัวกลับใจเป็นคนดีนะครับ อย่าโกรธผมอีกเลยนะ ผมเสียใจมากครับ และหากเพื่อน ๆ ลูกค้าที่อยากคืนของ ก็ขอความกรุณามาคุยกับผมที่อู่ได้ครับ หรือมาคุยที่ปั๊มได้ครับ ผมยินดีเสมอครับ

สุดท้าย นี่เป็นการพิมพ์ครั้งที่ผมตั้งใจพิมพ์มากที่สุด ผมต้องขอโทษ คุณ OKUMI คุณบอย คุณ John คุณ R2D2 และคนอื่น ๆ ที่ผมได้ทำความเดือดร้อน และแถมาแถไปจนเป็นเรื่องเป็นราวใน rcw แห่งนี้ ผมขอโทษเพื่อน ๆ สมาชิกชาว e30 รวมถึงท่านประธาน และน้อง ๆ ทุกคน ขอให้เรากลับมาเป็นพี่น้องที่สนุกสนานฮาเฮด้วยกันเหมือนเช่นเคย และผมจะไม่ขอตอบอะไรให้ยืดยาวอีก หากมีอะไรที่ทำให้ท่านผู้ทรงเกียรติสงสัยหรือข้องใจ กรุณาติดต่อผมได้ตลอดเวลา และผมจะตั้งใจตอบด้วยความเคารพครับ

ผมสัญญาว่าผมจะไม่ "ชอว์" อีกแล้วครับ ขอบคุณครับ

หวังว่าคงคิดอะไรได้ป้างนะครัป สวัสดีปีใหม่ครัปเฮีย

civicvertu ถูกใจสิ่งนี้
  2. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    คุณ p99 ครับ ผมขออนุญาต COPY ข้อความไปลงในเวป Vlovepeugeot นะครับ

เพื่อไม่ให้มีคนหลงเป็นเหยื่อเฮียแกอีก คงไม่ว่านะครับ ขอขอบคุณมากๆครับ

3. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    ^
    ^
    ^
    แหกตาอ่านซะกับประโยคที่เฮียได้เคยพิมพ์เอาไว้อย่ากลืนน้ำลายตัวเองเลยอ่านเเล้วมานรู้สึกหมั่น...น่ะ

โอ๋ RACING GARAGE ถูกใจสิ่งนี้
  4. Jen@171

Jen@171 Member Member

494
    21
    18
    เฮียแม่ม กลืนน้ำลายตัวเองว่ะ เฮ้อออ ทำไมยังทำอีกว๊าาา

คราวนี้ผมว่าจะไม่มีใครอภัยให้เฮียแล้วนะเว้ย.......

5. nick plararacing

nick plararacing New Member Member

205
    2
    0
    แวะมาอ่านครับ......ตาลายแล้วกาบ๕๕๕๕

6. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    อืมม.... ด้านจิงๆด้วยแฮะ

7. อร่อยมั้ยครับเฮีย...............น้ำลายตัวเอง..........ที่กลับมาทำรายตัวเองอีกที..............

8. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    มัน ต้อง apom ครับ โหด ดี 555

ฺำBeyond Godlike

9. ผมสัญญาว่าผมจะไม่ "ชอว์" อีกแล้วครับ

เลยกลายเป็น "แฟรงค์" แทน 5555555 หิหิ...

โอ๋ RACING GARAGE ถูกใจสิ่งนี้
  10. SignifeR

SignifeR New Member Member

61
    2
    0
    ใน vlovepeugeot ตอนนี้ก็น่าจะทำความเข้าใจกันได้แล้วครับ

ตอนนี้ผมคงเฝ้าระวัง บ้านผมอีกหลัง tiida-club เดี๋ยวเฮียเขาจะเข้าไปป่วนบอร์ดอีกที่
    ใครอยู่บอร์ดอื่น ที่ไหนก็เป็นหูเป็นตาให้กันและกันด้วยนะครับ ผมว่ามันยังมีบอร์ดปิดอีกหลายบอร์ดที่เขาอาจจะไม่รู้เรื่องนี้

11. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    :D WTF ด้วยนะครับ

12. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    ไอ้ชอร์ ไอ้แฟรงค์ หรือ ไอ้ควายนาซ่า ไอ้บ้านาโนเทค กลายเป็นบุคคลที่ Club ต่างๆ ต้องระวัง ไม่ให้คนที่มีพฤติกรรมหลอกลวง โกหก ฉ้อฉล ตอแหร ฯลฯ เข้ามาสร้างความเดือนร้อนให้กับคนที่ไม่รู้เรื่องราวของไอ้สันดานนี่มาหลองเอาเงินไปได้

13. mr.wat

mr.wat New Member Member

991
    9
    0
    สวัสดีปีใหม่ ขาประจำเฮีย ชอร์ ทุกท่าน

เพิ่งเข้ามาอ่าน เลยได้รู้ว่า " เฮีย ชอร์ เค้า Feat. กับคุณแฟรงค์ " ซ่ะด้วย 55+++

14. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    อ่านแล้วขำ

15. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    ทำไปได้นะเฮีย

16. nv สีฟ้า

nv สีฟ้า New Member VIP

509
    41
    0
    :D:D:D..UP..แม่เหล็กคลองถม..ฮิฮิ

17. LizbonD

LizbonD New Member Member

133
    2
    0
  18. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    WOW wow WOW มาจองรางวัลตุ๊กตาทองคำ ตั้งแต่ต้นปี 52 เลยเหรอครับ เฮีย...

19. 09111

09111 New Member Member

2
    0
    0
    แถระดับโกครับคนนี้อิอิ

20. BanK-Evo6

BanK-Evo6 New Member VIP

636
    18
    0
    อืมนั่นสินะ ไปดูบ้านนู้นมาเห้นมีคนปกป้องด้วยแหะ เอาไว้ซักวัน โดนเข้ากับตัวเอง แล้วมาร้อง

อย่าหาว่าเราไม่เตือนนะคร๊าบๆฮาๆ

ชอว์ Feat. แฟรงค์ คู่แถ คู่ใหม่แห่งวงการ รถซิ่ง บ้านเรา !!

21. ` e@|G|Le* `

` e@|G|Le* ` New Member Member

268
    9
    0
    ฮา อีก แล้ว 55+

22. KubotaKickdown

KubotaKickdown New Member VIP

99
    3
    0
    เฮ้ยแฟรงค์ กูมาอัพกระทู้หั้ย เวลาขับรถสวนกันอย่าลืมทักทายกันบ้างนะ เด๋วกูเล่นมึงเรื่อยๆละกัน มึงโกรธกูไม่ได้ เพราะมึงไม่ใช่เฮียชอร์ 555555555555555+

23. CRAZY CIVIC

CRAZY CIVIC New Member Member

143
    0
    0
    สำนึกกันบ้างมั้ยครับเฮีย อายุก็ปูนนี้แล้ว อายเด็กๆนะครับ

24. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    มาดันให้เหี้ย เอ้ย เฮียอ่านก่อนนอน

` e@|G|Le* ` ถูกใจสิ่งนี้
  25. PipeWerks

PipeWerks New Member Member

12
    0
    0
    style การเขียนเดียวกะเฮียชอว์เปะเลย แน่เลยรายนี้

26. kangvios

kangvios New Member Member

35
    3
    0
    เหี้ยได้ใจ................รักมึงว่ะ

27. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    อีกยาวนานแน่เลย

28. R4

R4 New Member Member

7
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่ทุกๆท่านในกระทู้นี้ด้วยครับ และ
    สวัสดีปีใหม่นะ DK ชอร์ รอบนี้คิดการณ์ใหญ่ว่าเดิมนะสมน้ำหน้า

29. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    อืมมม เที่ยวนี้คงเอาแม่เหล็กจากลำโพง Subwoofer :D

30. TEQUILA118

TEQUILA118 New Member VIP

117
    3
    0
    ฮาหนัก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้